Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Có mẹ nào mua bảo hiểm y tế Bảo Việt cho bé không

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.1K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

42 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menhim0106 Xem bài viết
    mình gửi mail rồi nhé, bạn check mail có già thắc mắc mail lại cho mình nhé
    Chị ui, gửi cho em thông tin bảo hiểm này với ạ, mail em maihuong717@gmail.com. Thanks chị nhiều!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn gửi cho mình thôg tin tham khảo với nhé. Mình cũng đang quan tâm. Mail cua mình la phuonghoa131@yahoo.com.vn.
    Thanks.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn gửi chương trình cho mình với nhé. Hòm thư tieumuoibk@yahoo.com nhé. Thank bạn nhiều.
    • 107 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngochan101008 Xem bài viết
    Bạn gửi chương trình cho mình với nhé. Hòm thư tieumuoibk@yahoo.com nhé. Thank bạn nhiều.
    Bên mình sẽ chốt danh sách vào 1.10 với mức ưu đãi 20% cho nhóm 300 người tham. Các mẹ quan tâm thì đăng ký tham gia cùng nhé. Tks!
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gui cho minh luon nhe.
    quocanhxd05@yahoo.com.vn
    Sdt 0908050542
    Thank!
    • 115 Bài viết

• 1,059 Được cảm ơn

Gửi cho mình thông tin nữa nhé: tieulongnu19842003@yahoo.com
    Mình muốn mua riêng cho bé. Bé nhà mình đc 21 tháng rồi. Cảm ơn.

Heo vợ yêu heo chồng lắm:Rose:

Bình an, mạnh khỏe con nhé. Ba mẹ yêu con nhiều lắm
    • 107 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi G1904_T0106 Xem bài viết
    Gửi cho mình thông tin nữa nhé: tieulongnu19842003@yahoo.com
    Mình muốn mua riêng cho bé. Bé nhà mình đc 21 tháng rồi. Cảm ơn.
    Mn ơi ,giờ các cty bảo hiểm đều bắt buộc con phải mua kèm cùng Bố hoặc mẹ nhé. Nếu bạn hoặc ông xã đang có một hợp đồng bảo hiểm bất kỳ nào ở Bảo việt đang còn hiệu lực thì mới đăng ký riêng cho bé được
    • 5 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn nào có thông tin share cho mình với, cũng đang quan tâm. Email : quangdl.vinapco@ gmail.com. Thanks các mẹ!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moving. Xem bài viết
    Bên mình sẽ chốt danh sách vào 1.10 với mức ưu đãi 20% cho nhóm 300 người tham. Các mẹ quan tâm thì đăng ký tham gia cùng nhé. Tks!
    Bạn ơi, mình muốn mua Bảo hiểm bảo việt, gói nào do bạn tư vấn. Bạn gửi thông tin vào quynhlien383@gmail.com hoặc đt cho mình theo số 0983830316 với nhé! Thanks
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn gửi thông tin gói bảo hiểm cho mình nữa nhé thuynguyen852004@yahoo.com
    • 166 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn mua bảo hiểm cho bé nhà mình, bé chưa đc 1 tuổi, mẹ nào biết tư vấn cho mình với
    Chiều nay hoa và nắng thu rơi
    Em đi lại con đường năm tháng cũ
    Qúa khứ ấy yên lành như giấc ngủ
    Đi qua rồi chẳng nỡ đánh thức lên…
    • 166 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongyeu-2013 Xem bài viết
    Bé dưới 18 tuổi phải tham gia cùng bố hoặc mẹ. Bén hà bạn chưa được một tuổi thì tham gia chương trình MEDICARE
    Bạn có thể cho tớ thêm thông tin về ctrinh í k? như là quyền lợi, mức phí, thủ tục... có nhóm mua chung để đc giảm phí k bạn?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì không có nhiều thời gian để online trên WTT trả lời và tư vấn cho các mẹ được, các mẹ quan tâm đến chương trình BH y tế cao cấp của Bảo Việt và cần người tư vấn chính xác, trung thực và đầy đủ, vui lòng pm cho mình qua mail: bhytebaoviet@gmail.com / nguyenthidinhbv@gmail.com hoặc đt trực tiếp cho mình 0983224576. Trân trọng cảm ơn.
    • 166 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongyeu-2013 Xem bài viết
    Bạn cho mình địa chỉ mail, mình gửi chương trình cho bạn
    Tớ pm cho bạn rồi, bạn gửi giúp nhé. Tks bạn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ythanh.63 Xem bài viết
    Hi chị,
    Em hiện đang làm bên Bảo Việt. Để hiểu rõ hơn về các gói bảo hiểm phù hợp cho bé và cả gia đình chị nữa, chị cho em sđt hay email nha. Em sẽ tư vấn rõ hơn cho mình để có sự lựa chọn phù hợp nhất.
    Ban o tu van gap giup minh nhe 0948.121.225
    • 350 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Theo nhu cầu cá nhân mình cũng đang có 3 nhóm bảo hiểm, nếu bạn nào muốn tham gia cùng nhóm mình thì pm mình nhé, mình ko phải dân bán bảo hiểm đâu nhé .

Mẹ nào có bé sinh cùng tháng với Mon thì add nick chia sẻ kinh nghiệm nhé.
    YM mẹ Mon đây ạ: monxinhxinh
    • 574 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Monxinhxinh Xem bài viết
    Theo nhu cầu cá nhân mình cũng đang có 3 nhóm bảo hiểm, nếu bạn nào muốn tham gia cùng nhóm mình thì pm mình nhé, mình ko phải dân bán bảo hiểm đâu nhé .
    Không hiểu sao m k pm đc b? M cũng đang có nhu cầu mua BH nè. Nếu bên b có nhóm BH nào hợp tư vấn m vs nhé. Cám ơn b
    • 574 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepvietlife1 Xem bài viết
    Chào mẹ bylkal. Hầu hết các chương trình bảo hiểm của Bảo Việt điều kiện tham gia có độ tuổi từ 12 tháng tuổi trở lên cho đến 64 tuổi chị nhé!
    Với bé nhà chị chưa đầy 1 tuổi thì có chương trình bảo hiểm Medicare của Liberty là có thể tham gia đc ah. Chương trình này bé từ 15 ngày tuổi trở lên là tham gia đc, nhưng vẫn phải có điều kiện là có bố/mẹ tham gia cùng chị nhé ^^
    Bắt buộc p có bố mẹ hả b. Liêu ông bà đc k? Vì bố mẹ cháu có bh hết rồi. Mà m muốn mua cho con từ khi sinh ra luôn.
    • 222 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Bạn ơi mình muốn mua bảo hiểm sức khỏe toàn diện ( Điều trị nội trú +ngoại trú do ốm đau bệnh tật) cho con gái hơn 2 tuổi. Bạn có thể giúp mình xem nên mua thế nào và mức phí /năm bao nhiêu?
    Loại hình bảo hiểm này có bắt phải mua chung bé với Bố và Mẹ; hay là mua cho bé và Mẹ; hay là bé và Bố.
    Cám ơn bạn nhiều !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ứng dụng bảng chữ cái tiếng việt và tiếng anh cho bé

Mình thấy hai ứng dụng này khá hay và đẹp bé nhà mình rất thích khi học nên muốn chia sẻ với mọi...

• Tại sao con của em bị tẩy chay?

Không biết ở trên webtretho có mẹ nào có con bị giống trường hợp như em không chứ em buồn quá. Là...

• có mẹ nào biết mỹ phẩm tẩy tế bào chết ko?

Em muốn tẩy tế bào chết toàn thân mà ko biết xài loại nào,em có xài thử muối sữa bò,mấy đứa bạn xài ko seo,tới lượt em xài khi tắm xong thì ngứa quá trời,mà nó như kim chích khó chịu lắm.Có mẹ nào biết sản phẩm nào tẩy tế bào chết toàn thân mà ko fai là muối chỉ em với,thank các mẹ nhìu !;)

• 11 món đồ chơi bé dưới một tuổi nên có

Bạn thường nghĩ: đồ chơi cho con, biết bao nhiêu là đủ. Quả là vậy, bạn có thể mua cho con rất...

• Có mẹ nào học cao học Kinh tế phát triển Hà Lan không

Có mẹ nào đang học chương trình trên thì cho em xin ít thông tin về chương trình này với (nội dung, chất lượng, định hướng sau khi tốt nghiệp,..) E hiện đang làm tín dụng tại Bạn, lâu dài em có ý định làm về mảng đầu tư, tư vấn thì học cái này có hợp không hả các mẹ? Mẹ nào đã học rồi hoặc đang...

• 93 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepvietlife1 Xem bài viết
    mẹ nó cho em xin địa chỉ email nhe, e sẽ gửi thông tin chương trình mua chung cho mẹ nó tham khảo nhé!

Mọi chương trình bảo hiểm, đối với trẻ dưới 18 tuổi bắt buộc phải có bố hoặc/và mẹ tham gia cùng mẹ có nhé. ông/bà thì ko tham gia cùng đc đâu ah.

Chào mẹ thieunga. mẹ nó cho e xin địa chỉ email để e gửi thông tin chương trình cho mẹ nó ah. đối với bé dưới 18 tuổi trở xuống bắt buộc phải có bố hoặc/và mẹ tham gia cùng ah. bố hay mẹ hay cả bố và mẹ cũng đc mẹ nó ah.
    Bạn ơi, bạn có thể gửi cho mình thông tin chi tiết về chương trình bảo hiểm này không? Mình có con gái 19 tháng và mong muốn mua gói bảo hiểm này cho cháu càng sớm càng tốt. Mail của mình: hanhtho0507@gmail.com.

Cảm ơn bạn!
    Cau troi cho con yeu binh yen ben ba me!

Vo chong nha Cun mai hanh phuc ben nhau!
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5