• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Chỗ nào ở Hà Nội chuyên bán đồ sơ sinh?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 68.2K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho hỏi các mẹ là ở Hà Nội chỗ nào chuyên bán đồ sơ sinh.
    Nhà mình hơn 1 tháng nữa là sinh tẹt mà mình muốn tìm chỗ nào bán nhiều mà lại rẻ vì mình chỉ biết có ở siêu thị mà ở đó vừa ko phong phú mà lại đắt nữa.
    Có mẹ nào biết mách giùm mình nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,675 Bài viết

• 1,378 Được cảm ơn

Shop Hà Diện (114 Nguyễn Khuyến) hoặc Shop Hồng Minh (102B C2 Thành Công)
    • 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongthao_kittykitty Xem bài viết
    Cho hỏi các mẹ là ở Hà Nội chỗ nào chuyên bán đồ sơ sinh.
    Nhà mình hơn 1 tháng nữa là sinh tẹt mà mình muốn tìm chỗ nào bán nhiều mà lại rẻ vì mình chỉ biết có ở siêu thị mà ở đó vừa ko phong phú mà lại đắt nữa.
    Có mẹ nào biết mách giùm mình nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều!
    1. Hà Diện – 15 Lãn Ông, 114 Nguyễn Khuyến2. Hồng Minh - gần chợ Thành Công, 101 C2, 102 B – C2, 103 B – C2, 105 A – C2, 106 B – H3 Thành Công ( 04.7725424, 0912.033.055) ( rẻ nhất)3. Mai Anh – 34,36 Sơn Tây4. Hanosimex – 25 Bà Triệu5. 284 Bạch Mai6. Mai Hương – gò Đống Đa, đối diện ĐH Công Đoàn7. Liên Đạt – 280 Bạch Mai8. Thế giới mẹ và bé – 31 Lãn Ông9. Dũng – Giang : 823 Đê La Thành, ngã tư cắt Nguyễn Chí Thanh, cùgn phía BVPSHN10. Colorful + 36 Thái Hà + 5 Hàng Mành11. promart.com.vn12. goodsmart.com.vnmình mua ở hồng minh nhiều nhất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình mua ở phố Hàng Khoai ( gần chợ Đồng Xuân). Mình khảo sát giá áo sơ sinh ở Hà Diện, siêu thị, 161 Chùa Bộc mình thấy giá bán môt chiếc áo là 13k , quần cũng khoảng 6 đến 7k/1 chiếc còn mua ở Hàng Khoai thì kiểu dáng và chất liệu tương đương áo giá 7,5k/ 1cai - số 1 hay số 2 giá 8k, còn quần dài giá 3,5 k/1cai, áo gi lê( 2 lớp) 7,5k/1 chiếc, mũ sơ sinh 1k /1 cái,...Mình mua được 1 bộ liền bông nỉ 3 tháng mặc vừa là 50k ( mình sinh tháng 12 nên tết có thể ẵm bé đi chơi tết được rồi - mặc bộ đó bên ngoài vừa ấm lại vừa đẹp). Ở đó họ bán buôn nhưng vẫn bán lẻ và bạn có thể thoải mái lựa chọn, chị bán hàng thì rất niềm nở không cáu gắt như nhiều người nghĩ đâu, tớ mua bị nhầm mà đến đổi tới đổi lui có vài chếc thế mà vẫn vui vẻ cười nói.Nếu mẹ nó muốn biết địa chỉ để mình ngó qua đó xem lại cái địa chỉ rồi báo cho mẹ nó biết
    • 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

161 Chùa Bộc cũng đc bạn ạ.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé!
    Chủ nhật tới mình sẽ cùng OX đi đến mấy chỗ các mẹ chỉ.
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ủn_Ỉn Xem bài viết
    ừ tớ thấy đúng đấy. Ha Diện 2 114 NK hàng hóa phong phú, dễ tìm, có tất cả các sp từ bình dân đến cao cấp, chỗ để xe thuận lợi, ô tô có thể đỗ được 10 chỗ, NV phục vụ tận tình chu đáo lễ phép, thanh toán tiền nhanh chóng chính xác, đổi hàng thoải mái nếu thừa (nhưng nhớ mang phiếu thanh toán đến). Cửa hàng rộng đẹp, có đủ loại từ đồ cho trẻ sơ sinh, đến đồ chơi, sách hướng dẫn nuôi con...quả là một thế giới thu nhỏ cho lũ trẻ nhà chúng mình. Chả thế mà tớ thấy TV phát trương trình nào giới thiệu hàng cho trẻ sơ sinh cũng quay ở đó. Bản thân tớ thật sự happy khi mua sắm ở HD2.
    • 2,606 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymouse Xem bài viết
    Mình mua ở phố Hàng Khoai ( gần chợ Đồng Xuân). Mình khảo sát giá áo sơ sinh ở Hà Diện, siêu thị, 161 Chùa Bộc mình thấy giá bán môt chiếc áo là 13k , quần cũng khoảng 6 đến 7k/1 chiếc còn mua ở Hàng Khoai thì kiểu dáng và chất liệu tương đương áo giá 7,5k/ 1cai - số 1 hay số 2 giá 8k, còn quần dài giá 3,5 k/1cai, áo gi lê( 2 lớp) 7,5k/1 chiếc, mũ sơ sinh 1k /1 cái,...Mình mua được 1 bộ liền bông nỉ 3 tháng mặc vừa là 50k ( mình sinh tháng 12 nên tết có thể ẵm bé đi chơi tết được rồi - mặc bộ đó bên ngoài vừa ấm lại vừa đẹp). Ở đó họ bán buôn nhưng vẫn bán lẻ và bạn có thể thoải mái lựa chọn, chị bán hàng thì rất niềm nở không cáu gắt như nhiều người nghĩ đâu, tớ mua bị nhầm mà đến đổi tới đổi lui có vài chếc thế mà vẫn vui vẻ cười nói.Nếu mẹ nó muốn biết địa chỉ để mình ngó qua đó xem lại cái địa chỉ rồi báo cho mẹ nó biết
    Mẹ nó ngó cho tớ cái địa chỉ đi. Đợt này tớ đang rảnh rỗi, tranh thủ đi mua đồ cho con luôn.
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[quote=me nam qui LC;2407975]Ừ tớ thấy khoái mua ở HD2 -114 NK, phong phú và thuận tiện, giá cả hợp lý.
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

-15 Lãn ông- 114 Nguyễn khuyến.- Hồng minh Thành công - 161 Chùa Bộc- 284 Bạch Mai..........
    • 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở đó có đồ cho bé 0-6 tuổi và 1 ít cho các mẹ nhỏ người, như mình thì chịu, hihi
    • 11,724 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ủn_Ỉn Xem bài viết
    em toàn mua ở Newkids thôi.2 chỗ kia bon chen rõ mệt, mà chả đc tư vấn hay lựa chọn thoải mái gì cả. chán lắm.

• 1,787 Bài viết

• 1,186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymouse Xem bài viết
    nangf chịu khó qua xem hộ các chị em địa chỉ nha,tớ cũng đang cần mua 2 bộ nỉ bông cho cháu,hihihi!!thank nang trước nha!!
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tớ thấy Shop Hà Diện được đấy. Hôm nọ vợ chồng tớ cũng đi sắm hết đồ ở Hà Diện_114, Nguyễn Khuyến. Thấy ở đó có nhiều đồ và toàn đồ tốt.Họ cũng có danh sách cho mình lựa chọn. Giá cả rất phải chăng. Mình đã đi khảo giá ở 1 số shop nhỏ khác và trong siêu thị thì thấy Hà Diện rẻ hẳn và chất lượng tốt. Mấy chị ở cơ quan tớ cũng xin địa chỉ ở đó để mua. Ông xã tớ sau lần mua ở đó thiếu cái gì cứ đòi ra đó mua. Bồ kết rồi.
    • 11,724 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pipop Xem bài viết
    Tớ thấy Shop Hà Diện được đấy. Hôm nọ vợ chồng tớ cũng đi sắm hết đồ ở Hà Diện_114, Nguyễn Khuyến. Thấy ở đó có nhiều đồ và toàn đồ tốt.Họ cũng có danh sách cho mình lựa chọn. Giá cả rất phải chăng. Mình đã đi khảo giá ở 1 số shop nhỏ khác và trong siêu thị thì thấy Hà Diện rẻ hẳn và chất lượng tốt. Mấy chị ở cơ quan tớ cũng xin địa chỉ ở đó để mua. Ông xã tớ sau lần mua ở đó thiếu cái gì cứ đòi ra đó mua. Bồ kết rồi.
    bạn ơi, theo bạn thế nào là đồ tốt??? với tớ nhé, hàng TQ ko rõ xuất xứ, chả nhãn mác gia công hãng nào thì ko thể là đồ tốt được.
    mà tớ cũng thêm 1 comment là ko phải cái gì HD bán cũng rẻ hẳn như bạn nói đâu.

• 654 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa_and_mama Xem bài viết
    bạn ơi, theo bạn thế nào là đồ tốt??? với tớ nhé, hàng TQ ko rõ xuất xứ, chả nhãn mác gia công hãng nào thì ko thể là đồ tốt được.
    Em ra Hà Diện ở Lãn Ông mua đồ nhưng ko ưng lắm, ở trong các em nói giá một kiểu, ra tính tiền thấy tính một kiểu, em mua mấy cái áo bông cho con gái về thấy bị lỗi, đường may xấu và xiên xẹo, chỉ tại lúc đó đông quá nên ko nhìn kỹ. Hôm vừa rồi em lượn ra chợ Trương Định cùng mẹ chồng mua mấy đồ nhựa thấy mấy cái áo bông đó ở ngoài chợ bán rẻ hơn mấy k, thế nên Hà Diện ko phải bán toàn đồ tốt và rẻ đâu ah! Em thấy Hồng Minh ở đối diện cổng chợ Thành Công mua đồ dễ chịu hơn, em cũng lượn mua đồ ở Mai Anh 36 Sơn Tây thì em thấy có mỗi ở đây có bán áo sơ sinh cho bé đường may ngoài, đồ ở Mai Anh giá có vẻ cao hơn chút xíu.
    • 1,318 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Bạn mình hay sắm đồ ở Shop Nhím- 6 Lãn Ông. Đối diện với Hà Diện
    Vừa dắt mình đến đó để mua ít đồ sơ sinh. Nói chung là hài lòng.
    Bên Hà Diện thì list đồ sơ sinh hơi nhiều. Mình đi mua dễ mua thừa lắm.

Mà bây giờ đồ nhiều thích lắm. Nhìn cái gì cũng thấy ham. Không như 6 năm trước, đồ ít hơn nhiều. May mà bạn ngăn cản không thì lại hứng lên mua cả đống.
    Nguyễn BI : Cao, To, Dài, Đẹp Giai . :LoveStruc::LoveStruc: 12 tháng : 11,5 kg 81 cm. 24 tháng 15,8kg 94cm 29 tháng 16,9kg 97cm, 38 tháng 18 kg 103 cm 4 tuổi 21 kg 115 cm
    • 1,230 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mua đồ sơ sinh của bé ở Hà Diện - Lãn Ông . Kết luận là: - Thái độ phục vụ tận tình, thanh toán nhanh chính xác- Hàng thì cái gì cũng có nhưng ko có nhiều option để chọn lựa ( VD : Bình sữa thì to nhỏ đều có nhưng mỗi lọai to nhỏ thì chỉ có 1,2 hãng để chọn)- Giá cả thì đắt( cái này mua rùi về khảo giá mới biết), hàng chất lượng không cao ( không rõ xuất xứ).Đây là ý kiến cá nhân của tớ người vừa mua hàng của Hà diện xong

• 168 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa_and_mama Xem bài viết
    Chị ơi, nhân tiện cho em hỏi kem chống hăm thì mua loại nào tốt hả chị?
    • 11,724 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maika_120502 Xem bài viết
    Chị ơi, nhân tiện cho em hỏi kem chống hăm thì mua loại nào tốt hả chị?
    kem chống hăm trước chị mua Mitosyl của Pháp, cực tốt luôn. giờ VN mình ko nhập thì chị chả mua nữa, chị nhờ cô chị gửi về.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6