Đồ chơi cho bé và vật dụng cần thiết

Chỗ nào ở Hà Nội chuyên bán đồ sơ sinh?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 59.2K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho hỏi các mẹ là ở Hà Nội chỗ nào chuyên bán đồ sơ sinh.
    Nhà mình hơn 1 tháng nữa là sinh tẹt mà mình muốn tìm chỗ nào bán nhiều mà lại rẻ vì mình chỉ biết có ở siêu thị mà ở đó vừa ko phong phú mà lại đắt nữa.
    Có mẹ nào biết mách giùm mình nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 4,676 Bài viết

• 1,386 Được cảm ơn

Shop Hà Diện (114 Nguyễn Khuyến) hoặc Shop Hồng Minh (102B C2 Thành Công)

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongthao_kittykitty Xem bài viết
    Cho hỏi các mẹ là ở Hà Nội chỗ nào chuyên bán đồ sơ sinh.
    Nhà mình hơn 1 tháng nữa là sinh tẹt mà mình muốn tìm chỗ nào bán nhiều mà lại rẻ vì mình chỉ biết có ở siêu thị mà ở đó vừa ko phong phú mà lại đắt nữa.
    Có mẹ nào biết mách giùm mình nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều!
    1. Hà Diện – 15 Lãn Ông, 114 Nguyễn Khuyến2. Hồng Minh - gần chợ Thành Công, 101 C2, 102 B – C2, 103 B – C2, 105 A – C2, 106 B – H3 Thành Công ( 04.7725424, 0912.033.055) ( rẻ nhất)3. Mai Anh – 34,36 Sơn Tây4. Hanosimex – 25 Bà Triệu5. 284 Bạch Mai6. Mai Hương – gò Đống Đa, đối diện ĐH Công Đoàn7. Liên Đạt – 280 Bạch Mai8. Thế giới mẹ và bé – 31 Lãn Ông9. Dũng – Giang : 823 Đê La Thành, ngã tư cắt Nguyễn Chí Thanh, cùgn phía BVPSHN10. Colorful + 36 Thái Hà + 5 Hàng Mành11. promart.com.vn12. goodsmart.com.vnmình mua ở hồng minh nhiều nhất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình mua ở phố Hàng Khoai ( gần chợ Đồng Xuân). Mình khảo sát giá áo sơ sinh ở Hà Diện, siêu thị, 161 Chùa Bộc mình thấy giá bán môt chiếc áo là 13k , quần cũng khoảng 6 đến 7k/1 chiếc còn mua ở Hàng Khoai thì kiểu dáng và chất liệu tương đương áo giá 7,5k/ 1cai - số 1 hay số 2 giá 8k, còn quần dài giá 3,5 k/1cai, áo gi lê( 2 lớp) 7,5k/1 chiếc, mũ sơ sinh 1k /1 cái,...Mình mua được 1 bộ liền bông nỉ 3 tháng mặc vừa là 50k ( mình sinh tháng 12 nên tết có thể ẵm bé đi chơi tết được rồi - mặc bộ đó bên ngoài vừa ấm lại vừa đẹp). Ở đó họ bán buôn nhưng vẫn bán lẻ và bạn có thể thoải mái lựa chọn, chị bán hàng thì rất niềm nở không cáu gắt như nhiều người nghĩ đâu, tớ mua bị nhầm mà đến đổi tới đổi lui có vài chếc thế mà vẫn vui vẻ cười nói.Nếu mẹ nó muốn biết địa chỉ để mình ngó qua đó xem lại cái địa chỉ rồi báo cho mẹ nó biết

• 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

161 Chùa Bộc cũng đc bạn ạ.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé!
    Chủ nhật tới mình sẽ cùng OX đi đến mấy chỗ các mẹ chỉ.

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ủn_Ỉn Xem bài viết
    Shop Hà Diện (114 Nguyễn Khuyến) hoặc Shop Hồng Minh (102B C2 Thành Công)
    ừ tớ thấy đúng đấy. Ha Diện 2 114 NK hàng hóa phong phú, dễ tìm, có tất cả các sp từ bình dân đến cao cấp, chỗ để xe thuận lợi, ô tô có thể đỗ được 10 chỗ, NV phục vụ tận tình chu đáo lễ phép, thanh toán tiền nhanh chóng chính xác, đổi hàng thoải mái nếu thừa (nhưng nhớ mang phiếu thanh toán đến). Cửa hàng rộng đẹp, có đủ loại từ đồ cho trẻ sơ sinh, đến đồ chơi, sách hướng dẫn nuôi con...quả là một thế giới thu nhỏ cho lũ trẻ nhà chúng mình. Chả thế mà tớ thấy TV phát trương trình nào giới thiệu hàng cho trẻ sơ sinh cũng quay ở đó. Bản thân tớ thật sự happy khi mua sắm ở HD2.

• 2,606 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymouse Xem bài viết
    Mình mua ở phố Hàng Khoai ( gần chợ Đồng Xuân). Mình khảo sát giá áo sơ sinh ở Hà Diện, siêu thị, 161 Chùa Bộc mình thấy giá bán môt chiếc áo là 13k , quần cũng khoảng 6 đến 7k/1 chiếc còn mua ở Hàng Khoai thì kiểu dáng và chất liệu tương đương áo giá 7,5k/ 1cai - số 1 hay số 2 giá 8k, còn quần dài giá 3,5 k/1cai, áo gi lê( 2 lớp) 7,5k/1 chiếc, mũ sơ sinh 1k /1 cái,...Mình mua được 1 bộ liền bông nỉ 3 tháng mặc vừa là 50k ( mình sinh tháng 12 nên tết có thể ẵm bé đi chơi tết được rồi - mặc bộ đó bên ngoài vừa ấm lại vừa đẹp). Ở đó họ bán buôn nhưng vẫn bán lẻ và bạn có thể thoải mái lựa chọn, chị bán hàng thì rất niềm nở không cáu gắt như nhiều người nghĩ đâu, tớ mua bị nhầm mà đến đổi tới đổi lui có vài chếc thế mà vẫn vui vẻ cười nói.Nếu mẹ nó muốn biết địa chỉ để mình ngó qua đó xem lại cái địa chỉ rồi báo cho mẹ nó biết
    Mẹ nó ngó cho tớ cái địa chỉ đi. Đợt này tớ đang rảnh rỗi, tranh thủ đi mua đồ cho con luôn.

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[quote=me nam qui LC;2407975]Ừ tớ thấy khoái mua ở HD2 -114 NK, phong phú và thuận tiện, giá cả hợp lý.

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

-15 Lãn ông- 114 Nguyễn khuyến.- Hồng minh Thành công - 161 Chùa Bộc- 284 Bạch Mai..........