Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.7K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Be trai nha em chuan bi duoc 4 thang va em chuan bi phai di lam roi, hien tai be van dang an sua me + sua Babyskino cua Nga, em dang co y dinh cho be an them bot an
    dam khi me vang nha,
    cac bac nao da tung cho con an bot an dam loai nao tot cho em chut thong tin kinh nghiem voi ạ, em cam on

• 1,593 Bài viết

• 2,362 Được cảm ơn

CHị mình ở Mỹ đang dùng bột Geber cho bé,khoảng vài $,còn ở Vn là hơn 100k,mình cũng định 5-6 tháng cho bé dùng loại này luôn,mẹ nó thử xem.

• 352 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Mẹ nó thử cho con an bột hiip xem, beby mình giờ được 6 tháng rồi. Hồi 4 tháng mình cũng cho con ăn bột hiip đó, ok lắm. mà hiip cũng có nhiều loại để mẹ nó lựa chọn( theo mình thì mới đầu tập thì không ăn bột hương vị chuối là được,dze bị đi cầu).và chỉ ăn ngày 1 bữa thôi nhé, ăn từ loãng đến đặc. Giờ thì mình cho con ăn cháo rây nhuyễn rồi, trộm ví con ăn ngon. chúc mẹ khỏe và bé ngoan , chóng lớn.

• 3,405 Bài viết

• 1,050 Được cảm ơn

Ngày trước mình cũng cho bé ăn bột hipp, thi thoảng đổi cho bé sang dielac nữa.

• 352 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

h lai gap me ben nay nua rui, beby me gio bao nhieu tuoi rui. chuc be nhanh map nhe, chu ko thayme keu con gay thui ah
    Con là món quá quý của ba mẹ được ban tặng.Mong con luôn khỏe mạnh và ngoan,....... Yêu con hơn những gì ba mẹ có.

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em rat cam on cac me da cho em loi khuyen
    Sau khi nghien cuu, em su dung bot an dam Nutriben cho con trai em,
    Thu nghiem ket qua tot em se thong tin lai cho cac me nhe,

• 352 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

ok. chuc be an ngon mieng nhe,va me no nho cho be uong them nuoc nhe.
    Con là món quá quý của ba mẹ được ban tặng.Mong con luôn khỏe mạnh và ngoan,....... Yêu con hơn những gì ba mẹ có.

• 2,093 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

nấu cháo cho con ăn chị ui, ăn bột đắt tiền

• 352 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

hihi, dung rui tat nhien mua bot 1 luc thi dat tien rui me minh oi. nhung do be tpthang la moi tap an nen cho an bot ngot truoc, con sau khi be quen rui thi nau chao mam. be kitty nha minh gio cung dang an chao.

• 2,093 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

hồi Minh mới tập ăn mình cũng cho ăn bột Hipp, bột Gerber. 2 tháng đầu tiên hết gần triệu tiền mẹ. Từ ngày thất nghiệp ở nhà thì mình nấu cháo cho bé ăn luôn 1 phần vì rảnh 1 phần vì tiết kiệm. Cháo rau, cháo bí, cháo bơ ( quả Avocado) cháo khoai, cháo chuối, cháo thịt nạc, thịt gà... trộm vía con ăn ngon vì mùi gạo thơm và cháo có nhựa gạo chứ k đặt kẹo như bột. Nhưng Minh nhà mình nuốt trọng k thôi, các mẹ giúp mình cách cho con ăn dặm mà con biết ngậm lại rồi nuốt đàng hoàng ạ. Minh 7 tháng có đc 2 cái răng vừa nhú. Mình cám ơn

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2