CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Tìm vải ren trắng may áo dài (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

up lên nào. E toàn thấy mọi ng nói ở trong SG chứ ngoài HN chả thấy có thông tin gi cả. Ham quá mà chả biết làm thế nào
    • esc
    • 4 năm
    • 251 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình cũng ham lắm, nhưng chẳng thấy chị nào ở HN lên tiếng. Chị nào có kinh nghiệm mua vải ren và may áo dài ren rùi ở HN rồi thì share cho bọn em với ah. Tặng hoa các chị nè :Rose:
    • 484 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_u' Xem bài viết
    Hôm nay em lại lôi cái topic này lên hỏi thăm các chị nào có kinh nghiệm thì mách em chút xíu.
    Số là em cũng "kết" cái loại áo dài ren lắm ạ, hôm trc đọc báo thấy đám cưới Kim Hiền mặc 1 cái áo dài trằng cũng rất đẹp (em kèm hình theo này). Chất liệu vải may đó có phải là ren không hả các chị?

Cái ren này y chang ren áo dài của mình nà, hoa văn của mình hơi to hơn xíu, áo mình màu đỏ, mua ở sạp Hồng Mai chợ BT là 500k/ xấp lun quần và vải lót, vải mấn nà.
    • 484 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Chài, up nhầm hình, cái nì mới đúng nà.
    • 577 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

up lai hinh cho nàng chouzym nè
    Chỉnh sửa lần cuối bởi fullhouse2010; 30/06/2010 vào lúc 08:12 AM.
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị hoatamxuando ơi, cho em hỏi chị may áo dài trắng ở Kiều Oanh pasteur là bao nhiêu tiền vậy? vải lót mình đem tới hay tiệm chọn dùm mình lun? và may có đúng hẹn hông chị, em thấy trên bài khác, mấy chị kia chê tiệm chị Thủy NKKN wá..đang lăn tăn ko bít chọn tiệm nào đây!
    chị may áo dài ở 2nơi này rồi, cho em lời nhận xét riêng về từng áo nhen, áo nào mặc form đẹp hơn đó..thanks chị nhìu nhìu
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    áo hồng chị may ở chị Thủy, áo trắng may ở Kiều Oanh - pasteur.
    chị hoatamxuando ơi, cho em hỏi chị may áo dài trắng ở Kiều Oanh pasteur là bao nhiêu tiền vậy? vải lót mình đem tới hay tiệm chọn dùm mình lun? và may có đúng hẹn hông chị, em thấy trên bài khác, mấy chị kia chê tiệm chị Thủy NKKN wá..đang lăn tăn ko bít chọn tiệm nào đây!
    chị may áo dài ở 2nơi này rồi, cho em lời nhận xét riêng về từng áo nhen, áo nào mặc form đẹp hơn đó..thanks chị nhìu nhìu
    • 329 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

up topic này lên cái
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Áo dài ren trắng đẹp quá, mình cũng đang muốn may để chuẩn bị cho lễ cưới sắp tới. Có chị em nào ở HN biết chỗ mua vải và địa điểm may đẹp mách dùm mình với.

:Rose::Rose::Rose: cảm ơn mọi người trước nhé!
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Mình mua vải ở chợ Hôm may dc 2 cái áo dài ren trắng đẹp lắm.Mặc hôm ăn hỏi ai cũng khen.Mọi người thử tham khảo tạm 1 cái nhé!Mặc áo trắng đứng với đội đỡ cháp đỏ cứ nổi bần bật nhé!
    Hình đính kèm
    • 84 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hoatamxuando ơi có thể giới thiệu chỗ bán vải ren này ko? Mình cũng đang tìm ráo riết nè. Thanks bạn nhìu lắm...!!!
    • 5,997 Bài viết

• 21,854 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeRuoiIuDau Xem bài viết
    Hoatamxuando ơi có thể giới thiệu chỗ bán vải ren này ko? Mình cũng đang tìm ráo riết nè. Thanks bạn nhìu lắm...!!!
    Bạn chịu khó vào topic áo dài cưới SG tầng 2 mình đã nói rất rõ chỗ mua vải áo rồi nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoatamxuando; 07/10/2010 vào lúc 03:50 PM.
    • 5,997 Bài viết

• 21,854 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeRuoiIuDau Xem bài viết
    MÌnh cũnng đã trả lời ở trang 2 topic này đó bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các chị em. Tớ đã mất một buổi chiều ròng rã để tìm được tấm vải ren ưng í để may áo dài. Tớ lặn lội khắp chợ Ninh Hiệp thì thấy có đúng một hàng chuyên về ren luôn. các chị em tha hồ chọn, đủ loại màu sắc, hoa văn, giá cũng mềm. Tớ ko nhớ đường đi như thế nào. Tớ cũng thích đồ ren nên đã xin chị chủ quán cái hóa đơn để lần sau đến còn tìm. Ai muốn mua thì qua bên đó rồi gọi số 0984.994.933 hoặc 0973.585.199 cửa hàng Thường Phượng. Ở Thành Công cũng có 1 vài hàng bán nhưng rất ít. Chúc mọi người mua được tấm áo như ý.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 209 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

e may ở MissKhue hà nội 1 cái, vải chất ren đẹp, đc người thiết kế tư vấn kiểu và đính kết luôn đấy ạ.
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ZiCin Xem bài viết
    e may ở MissKhue hà nội 1 cái, vải chất ren đẹp, đc người thiết kế tư vấn kiểu và đính kết luôn đấy ạ.
    Bạn ơi ở Miss khue may tat cả là bao nhiu vậy, có đắt lắm ko mình cũng đang muốn may. Thanks bạn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 124 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baixue111 Xem bài viết
    Mình mua vải ở chợ Hôm may dc 2 cái áo dài ren trắng đẹp lắm.Mặc hôm ăn hỏi ai cũng khen.Mọi người thử tham khảo tạm 1 cái nhé!Mặc áo trắng đứng với đội đỡ cháp đỏ cứ nổi bần bật nhé!
    Chào các bạn, lần đầu mình comment trong webtretho đây nhưng thợ lặn cũng lâu rồi. Mình cũng muốn may để mặc hôm ăn hỏi và tiếp khách và có khi cả chụp ảnh nữa. Nhưng bây giờ gấp quá rồi mà sang tuần mình chụp ảnh sợ may không kịp. Có bạn nào có áo dài ren trắng muốn chuyển nhượng lại thì ới mình nhé. Mình ở Hà Nội, rất cảm ơn các bạn.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3