CƯỚI

Tìm nơi in ruy băng ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình ăn cưới bên White Palace, thấy người ta in tên CD-CR lên ruy băng rùi cột vô đôi đũa nhìn rất đẹp. Có mấy bạn chỉ qua nhà in Song Tạo, nhưng ở đây họ không có mẫu, phải qua tuốt xưởng bên q7, mà họ cũng chỉ nhận in trên ruy băng lụa.

Bạn nào biết ở đâu nhận in ruy băng đẹp không, chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vitamin E – trợ lý đắc lực duy trì sắc đẹp cho phụ nữ

Là phụ nữ, ai cũng mong ước duy trì được nét thanh xuân của mình. Nhưng theo quy luật tự nhiên, dù...

• 5 điều cần tránh để ông xã thêm yêu bạn

Hẳn phải có cơ sở khi người ta nói “Đàn ông sao hỏa, đàn bà sao kim” với những tính cách, suy nghĩ...

• Tìm đường đến ĐH Quốc gia - TP.HCM?

Mình có đứa em chuẩn bị thi D(ại học và thi ở ĐH QG, ở Thủ Đức. Hiện tại atyl muốn tìm đến chỗ đó trước, kiếm chỗ trọ cho đứa em chuẩn bị xuống SG thi vào cuối tháng này. Atyl tính sáng mai CN rảnh đi tìm nhưng thiệt tình là không biết đường đi. Vào diadiem.com search nhưng nó không ra theo...

• 10 bức ảnh khiến bạn muốn lập gia đình

Mình dù đã có chồng và 2 con rồi nhưng nhìn bộ ảnh này vẫn thích. Xem xong thấy lòng nhẹ nhàng,...

• Tìm chỗ duỗi tóc thẳng tự nhiên-TP.HCM

Em nghe nòi bây giờ có pp duỗi tự nhiên chứ không fải thẳng đơ như hồi truớc nữa, mà em chưa tìm được chỗ nào yên tâm để giao cái đầu cho nó, các chị biết chỗ nào làm đẹp chỉ em với nhé, giá khỏang 500k trở lại thôi ạ.......Em cám ơn trước nhé:Rose:

2. Video có thể bạn quan tâm

• 145 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

trời, mình vừa định lập topic này luôn, thanks bạn hỏi nha....có ai biết thì vô chỉ dùm nha mọi người...
    Em có 1 ước ao...em có 1 khát khao....