CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Tìm nơi in ruy băng ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình ăn cưới bên White Palace, thấy người ta in tên CD-CR lên ruy băng rùi cột vô đôi đũa nhìn rất đẹp. Có mấy bạn chỉ qua nhà in Song Tạo, nhưng ở đây họ không có mẫu, phải qua tuốt xưởng bên q7, mà họ cũng chỉ nhận in trên ruy băng lụa.

Bạn nào biết ở đâu nhận in ruy băng đẹp không, chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm chỗ duỗi tóc thẳng tự nhiên-TP.HCM

Em nghe nòi bây giờ có pp duỗi tự nhiên chứ không fải thẳng đơ như hồi truớc nữa, mà em chưa tìm được chỗ nào yên tâm để giao cái đầu cho nó, các chị biết chỗ nào làm đẹp chỉ em với nhé, giá khỏang 500k trở lại thôi ạ.......Em cám ơn trước nhé:Rose:

• 5 cách nuôi dưỡng hôn nhân bạn nên biết

Cuộc sống hôn nhân dường như là một trang mới, khác hẳn giai đoạn yêu đương ban đầu. Đa số những...

• Bùn non tự nhiên – Thanh lọc da sau mụn

Tại sao sau mụn, da vẫn khó "chiều"? Bạn mong rằng sau mụn làn da sẽ mịn màng trở lại như lúc...

• tìm thày dạy organ Yamaha đến nhà (TP.HCM)

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết chỉ giúp mình. Bé nhà mình đang học Organ (keyboard) ở trường Yamaha. Nhưng nay do không có điều kiện đưa đón nên muốn tìm thày dạy tới nhà mình cho bé. Nhà mình ở khu vực Bình Thạnh, TP.HCM. Mình muốn tìm một thày giáo có kinh nghiệm, lớn tuổi một chút. Cám ơn các mẹ trước

• Bộ ảnh cưới "vợ là siêu nhân" khiến dân mạng thích thú

Sau 2 năm yêu nhau, Hoàng Yến - Đức Thành quyết định tiến đến hôn nhân, cặp đôi đã chọn cách lưu...

• 145 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

trời, mình vừa định lập topic này luôn, thanks bạn hỏi nha....có ai biết thì vô chỉ dùm nha mọi người...
    Em có 1 ước ao...em có 1 khát khao....