CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Tiệc cưới ở khách sạn New World Sài Gòn..

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 214 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Mọi người ơi, có ai đặt tiệc cưới ở ksạn New World chưa? cho mình xin ít kinh nghiệm được không?
    xin cám ơn.:LoveStruc:
    I'M SEXY AND I KNOW IT...

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bạn có làm hư chồng?

Trong cuộc sống hôn nhân, “lạt mềm thường buộc chặt”. Tuy nhiên, nếu bạn quá yêu chiều người đàn...

• Tiệc cưới ở Khách Sạn Tây Hồ !!!

Mình đang chuẩn bị cưới rồi nào là áo cưới thiệp cưới sắm đồ trong phòng, chụp ảnh cưới nữa chứ.Biết bao là việc mà giờ mình vẫn chưa hoàn tất được việc nào cả! Mình đang định đặt tiệc cưới ở khách sạn tây hồ nè, có ai có kinh nghiệm gì không giúp mình với!!!:Worried:

• Lấy chồng muộn là khôn ngoan

Em đọc được môt bài báo nước ngoài về những lợi ích của việc lấy chồng muộn. Đúng ngay vấn đề của...

• Tiệc cưới tại khách sạn Kim Đô

Nhà mình sắp tổ chức tiệc cưới vào năm sau. Có anh/ chị/ em nào đã từng tổ chức hoặc đã ăn tiệc ở đây có thể cho mình biết ý kiến để tham khảo được không ? Cám ơn nhiều nhé :Thinking:

• Ốc Thanh Vân “Con lớn khôn khỏe mạnh, niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ”

Đảm đương nhiều công việc cùng lúc nhưng cô nàng đa tài Ốc Thanh Vân vẫn không quên chăm sóc hai bé...

• 942 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

up
    • 1,246 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

e đi an ròi chứ ko có đặt , nghe nói đắt , ăn cũng khá ngon vì nhiều món lắm nhung chuong trình ko hay