CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Thuê áo dài trắng quần đen để chụp ảnh áo dài tại HN ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.07K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 77 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cả nhà ơi giúp em mới, em nhờ được người bạn chụp ảnh áo dài tại Hà nội vào ngày mai mà em vẫn chưa biết thuê áo dài trắng quần đen ở đâu. Các chị giúp em gấp nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,869 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 27cuanam Xem bài viết
    Cả nhà ơi giúp em mới, em nhờ được người bạn chụp ảnh áo dài tại Hà nội vào ngày mai mà em vẫn chưa biết thuê áo dài trắng quần đen ở đâu. Các chị giúp em gấp nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose:
    Bạn đến mấy hàng áo dài Kim Mã như Hồng Nhung, Cát Tường, Hằng Hải ý, có nhiều lắm bạn ạ!
    ÔM TA RÊ, TÚT TA RÊ, TU RÊ SOA HA. Mymy ăn ngoan chóng lớn, Bố Mẹ yêu con nhất trên đời!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 181 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình thuê ở Cát Tường 166 Kim Mã, 100k/lần. Họ có cho thuê cả kiềng bạc nữa đấy.
    • 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Ui, m` vào xem topic muộn quá ko bit bạn chủ top chụp ảnh chưa nhỉ ảnh cưới mà chụp quần đen là ko ổn đâu nhá. Theo phong tục ngày xưa thì áo dài quần đen là phụ nữ ĐÃ có chồng. Vậy bạn nên thay quần đỏ thì hợp hơn. Chụp ảnh cưới mà mặc quần đen thì ngta sẽ hiểu m` lấy chồng 2 hoặc là chụp ảnh kỉ niệm ngày cưới thui
    • 77 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thanks các chị đã giúp em nhé. Hôm qua em lên Cát Tường thuê bộ áo dài trắng thêu hoa đào đỏ, quần đỏ, cũng rất ưng ý, nhưng thuê những 300k .
    Khi nào có ảnh em sẽ show lên cho cả nhà cùng ngắm nha.