CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Thêm 1 Nhà hàng tiệc cưới mới ở Phú Nhuận - Queen Plaza!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38.5K Lượt đọc
  • 158 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy sau khi đãi tiệc xong bạn cho mình biết thông tin món ăn và phong cách phục vụ thế nào nha. Mình tới 21/5 mới đãi tiệc lận
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi plastichv Xem bài viết
    vậy sau khi đãi tiệc xong bạn cho mình biết thông tin món ăn và phong cách phục vụ thế nào nha. Mình tới 21/5 mới đãi tiệc lận
    Vậy bạn cũng làm tiệc cưới ở đây lun hả?

Khi nào có thông tin gì mới mình sẽ update ngay cho mọi người tham khảo nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh, mình đãi tối 21/5, sảnh Queen 2
    • 138 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

cho em xem tí ảnh của nhà hàng này đi ạ.....em cám ơn hihi
    • 1,278 Bài viết

• 2,799 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigsmile1283 Xem bài viết
    hic...hic...
    Sốt ruột quá!
    Tới giờ vẫn chưa chuẩn bị gì, CR thì ko thích nghe bàn chuyện đám cưới vì càng bàn càng thấy nôn mà còn lâu mới cưới!
    Nàng giống mình thế, tận năm sau mới cưới mà cách đây 1 năm đã lượn lờ WTT rồi. Hì hì, ham hố mà lị.
    • 1,278 Bài viết

• 2,799 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang-dong Xem bài viết
    Vậy bạn cũng làm tiệc cưới ở đây lun hả?

Khi nào có thông tin gì mới mình sẽ update ngay cho mọi người tham khảo nhé.
    cảm ơn thông tin của trang-dong. Nếu bạn có hình nhà hàng, sơ sơ thui cũng đc, thì post lên cho mọi người tham khảo nhé. Mình cũng đang muốn nhà hàng ở khu vực Tân Bình-Phú Nhuận.
    • 1,278 Bài viết

• 2,799 Được cảm ơn

mình chỉ nhớ được một số chi tiết là giá bàn tiệc khoảng 2tr5 đến 3tr5, nếu mình đặt từ 26 bàn trở lên sẽ được miễn phí nước ngọt và nước suối,từ bây giờ đến 31/1/2011 nếu mình dãi tiệc thì sẽ được giảm 15% tiền thức ăn. ở đó sảnh trang trí cũng đẹp lắm, mà sảnh ở đây ko co cột. Mình ko biết nhân viên phục vụ trong tiệc thì thế nào nhưng thấy cái chị tiếp vc mình thì lịch sự lắm, hợp đồng làm rất kỹ. Chị đó còn nói là sắp tới đây nhà hàng sẽ xây dựng thêm nữa bởi vậy mình hy vọng t5 khi đãi tiệc ở đây sẽ đẹp hơn bây h
    Cảm ơn plastichv. Nhà hàng với giá này thì cũng ok nhỉ. Nhưng chưa biết dung mạo ra sao. Có hình thì post cho cả nhà chiêm ngưỡng nha.:Rose:
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

http://www.tuquycompany.com/news/vie...en-trung--104/
    chương trình này là tổ chức ở queen plaza nè, có hình trong sảnh luôn đó
    • 87 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang-dong Xem bài viết
    Hi all!

Mình cũng mới đặt cọc ở đây. Nói chung mọi thứ cũng ok
    + Chương trình khuyến mãi khá (từ giờ đến hết tháng 3 giảm 15% giá thức ăn)
    + Nhìn sảnh cưới cũng dễ thương, đc cái là ko có cột
    + Trang trí cũng ok, nhìn sang hơn ở Đông Phương, có thảm (ở ĐP chỉ đc cái nổi tiếng vừa có cột, lại ko có thảm, giá cả lại tương đương)
    +Hôm trc phục kích đám cưới ở đây, cũng có hỏi thử vài người. Họ nói đồ ăn cũng đc, nhưng chỉ sợ ở đây chưa có kinh nghiệm phục vụ thui ah nhìn món ăn trang trí cũng khá.

NH này của hãng phim Thiên Ngân thì phải, có cả cái phim trg nằm bên cạnh chỗ tiệc cưới hội nghị lun.
    Cuối tuần này 14-16/1 Mỹ Tâm sẽ làm ky niệm 10 năm ca hát chỗ này lun.
    Hy vọng năm sau khi mình tổ chức tiệc thì sẽ đẹp hơn (vì nhân viên nói đáng hoàn thiện và sửa chữa thêm 1 số phần nưã)

Bữa giờ em cũng đi gần 20 cái NH tiệc cưới, đuối quá chừng lun. Khi gặp Queen Plaza này, mọi thứ cũng khá oke nên quyết định bụp lun. Hy vọng Queen Plaza sẽ là đám cưới mình thêm phần lung linh và hạnh phúc .
    cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin, mình cưới tháng 3 nên cũng đang vất vả tìm nhà hàng đãi tiệc, bạn có thể cho mình xin số DT của nhà hàng Queen Plaza không?
    cảm ơn bạn
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thì đãi tối 2/4 ở sảnh Q2 + Q3
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakuradl Xem bài viết
    cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin, mình cưới tháng 3 nên cũng đang vất vả tìm nhà hàng đãi tiệc, bạn có thể cho mình xin số DT của nhà hàng Queen Plaza không?
    cảm ơn bạn
    08 66799760 gặp Hương, hoặc Hằng, NV tư vấn ở Queen nhé.
    • 170 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mọi người ơi, hqua mình đến xem sảnh ở đây, thấy thích qua, đẹp và sang lắm, khuon viêc thì rộng rãi và thoáng, rất ok. Muốn đặt ở đây nhg còn lấn cấn chất lượng thức ăn và phục vụ :Thinking:. Có chị em nào đãi tiệc ở đây chưa, comment đi mọi ng :Battin ey:. Ngoài nhg chương trình khuyến mãi thì có kì kèo thêm dc gì ko mọi ng?
    • 170 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mọi người ơi có ai đãi tiệc ở đây chưa vậy? Hôm qua mình đến đây xem sảnh thấy rất thích: sảnh đẹp và rất sang, khuông viên rộng. Muốn đặt ở đây quá nhg còn đắn đo về chất lượng thức ăn và phục vụ nên rất cần comment của mọi người :Smiling:. Chị em nào đặt tiệc hay đãi tiệc rồi thì góp ý cho mình nha, thanks!
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Geisa Xem bài viết
    Mọi người ơi có ai đãi tiệc ở đây chưa vậy? Hôm qua mình đến đây xem sảnh thấy rất thích: sảnh đẹp và rất sang, khuông viên rộng. Muốn đặt ở đây quá nhg còn đắn đo về chất lượng thức ăn và phục vụ nên rất cần comment của mọi người :Smiling:. Chị em nào đặt tiệc hay đãi tiệc rồi thì góp ý cho mình nha, thanks!
    Đặt tiệc thì cũng có vài người nhưng wa năm mới tổ chức tiệc bạn ơi. Mình cũng thích sảnh cưới ở đây nen cũng đặt tiệc ở đây vào tháng 4 rồi. Nếu đợi đc thì mình sẽ update thông tin sau nha.
    Có lần phục kích ở đây, cũng hỏi thử vài ng họ nói cũng khá. Trang trí thì mình thấy rồi, khá bắt mắt. Hy vọng nhà hàng sẽ ko làm mình thất vọng
    • 170 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình cưới tháng 7, nên giờ phải đặt tiệc, chắc đặt ở đây luôn quá. Lăn tăn giữa Queen và TSN, nhg TSN thức ăn cũng ng chê ng khen nên chắc bên này cũng vậy thôi :Smiling:
    • 434 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Vẫn chưa có ai có thông tin gì về chất lượng phục vụ ở đây sao ta. Hic, mình cũng đang suy nghĩ đặt ở đây nhưng nghe mấy CD trên wtt khuyên không nên đặt những chỗ mới vì chất lượng phục vụ khó đoán lắm. không biết sao luôn..
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước mình mới gọi điện hỏi, menu ở đây tăng lên rồi, từ 3tr trở lên gòi áh
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Geisa Xem bài viết
    Mình cưới tháng 7, nên giờ phải đặt tiệc, chắc đặt ở đây luôn quá. Lăn tăn giữa Queen và TSN, nhg TSN thức ăn cũng ng chê ng khen nên chắc bên này cũng vậy thôi :Smiling:
    Cũng ko biết ý kiến sao, hình như mình là người đầu tiên làm chuột bạch ở đây vậy ta? Theo cảm nhận chủ quan thui nhé.
    + TSN: mình dự ở đó vài lần rồi, đồ ăn khá ngon, tổ chức cũng bình thường, có điều là cột lớn, nhìn không sang trọng cho lắm
    + Queen: đang làm chuột bạch ở đây, 2/4 là tổ chức tiệc (hichic) đến giờ vẫn chưa ai có thông tin gì hết trơn (run như cầy sấy). Mình nhà ở gần Queen nên thỉnh thoảng có lượn lờ qua lại NH, nhưng mình thấy ở đây ít tổ chức tiệc quá, ko biết chất lượng phục vụ sao nữa. Nhìn mấy nhà hàng khác, tuần nào cũng tổ chức tiệc cưới rộn ràng nhìn thấy ham, mặt bằng ở đây ko lợi thế lắm thì phải.
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip.xinh Xem bài viết
    Hôm trước mình mới gọi điện hỏi, menu ở đây tăng lên rồi, từ 3tr trở lên gòi áh
    Uhm, giá thức ăn tăng gần 20% so với trc Tết. Nhưng được cái là 10 bàn tắng bàn (cũng coi như giảm đc 10%).

Có bạn nào đã từng tổ chức tiệc ở đây chưa, chia sẽ tông tin với. Gần tổ chức tiệc nên hồi hộp quá đi. Bữa giờ lượn lờ mà thấy ít tiệc quá ko mục kích đc. Chỉ có vài thông tin sự kiện như: liveshow của Mỹ Tâm, Giỗ tổ ngành tóc, Hội nghị KH của KFC,...ngoài ra cũng chưa có gì nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 90 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hum bữa em vừa mới đi coi ở Queen plaza xong, nhân viên nói chuyện vui vẻ, dễ thương, sảnh lớn, có điều là bi giờ mỗi 1 bàn thấp nhất là gần 4 triệu oỳ (hix hix)
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8