CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Studio chụp ảnh cưới ở Đà Lạt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.9K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 126 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mấy chị ơi, giúp em với. Em đang định chụp hình cưới ở Đà Lạt. :Angel: Nhưng kinh phí có hạn nên định tìm một studio chụp hình đẹp ở Đà Lạt để chụp ảnh cưới. Chị nào nhà ở Đà Lạt hay có thông tin giúp em với nhé. Cho em biết luôn chi phí càng tốt. Em cám ơn nhiều lắm lắm.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chụp ảnh cưới ở Đa Minh Tân studio

Các mẹ đã ai chụp ảnh cưới ở Đa Minh Tân studio chưa ạ? Đọc bảng giá cũng thấy khá hấp dẫn. Mọi người cho em ý kiến với ạ. Em thích phong cách ảnh tự nhiên và muốn thực hiện theo ý tưởng của mình. Các chị thấy studio nào thái độ phục vụ tốt, biết lắng nghe khách hàng, ảnh đẹp thì giới thiệu em với...

• Kế hoạch "khéo ăn, khéo co" sau ngày cưới

Ngày yêu nhau, hai đứa tiêu xài rất thoải mái. Sau mỗi chuyến du lịch xa hay ăn nhà hàng ngốn mất...

• chụp anh cưới ở Đà Lạt giá rẻ

Chắc hẳn ai trong đời cũng có ngày hôn lễ ngập tràn niềm vui. Trong cảm xúc dâng trào của niềm hạnh phúc, bạn quyết định tìm đến Gia Gia Studio. Tọa lạc tại 69B Đường 3 Tháng 2, Tp. Đà Lạt, Tĩnh Lâm Đồng, nhằm lưu lại những Ảnh Cưới Đẹp trong đời, có sức sống trọn vẹn ngày vui, mang hơi thở hạnh...

• Bộ ảnh cưới "vợ là siêu nhân" khiến dân mạng thích thú

Sau 2 năm yêu nhau, Hoàng Yến - Đức Thành quyết định tiến đến hôn nhân, cặp đôi đã chọn cách lưu...

• Thoái hóa khớp và phương pháp điều trị bệnh từ gốc

Thoái hóa khớp xảy ra khi cơ chế hoạt động của hệ miễn dịch xuất hiện lỗi. Bình thường, hệ miễn...

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

peNam ơi, mình cũng vừa mới đi chụp hình cưới ở Đà Lạt tuần trước này. Mình chụp ở studio Phạm Phước. Năm ngoái nhỏ bạn mình cũng chụp ở đây thấy đẹp nên bắt chước. Anh Phước nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm. Mình chụp 1 album 20file khổ 35x50 (không nhớ rõ nữa) hết 5tr5, chi phí ăn ở đi lại của 2 vợ chồng khoảng 2tr nữa. Tính ra vẫn rẻ chán, lại còn có hình ngoại cảnh đẹp nữa bạn nhỉ? Có điều mình không được xem ảnh trước nên hok biết đẹp xấu thế nào. Chừng nào có album rùi mình sẽ báo kết quả cho bạn nhé :Smiling:
    • 126 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều nha, mà cho mình hỏi đia chỉ studio Phạm Phước và số điện thoại với nhé. Khi nào có hình thì share cho mình xem với nhé.Thanks bạn nhiều nhiều.:LoveStruc:
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi,

Mình đã từng chụp ở Duy Phương, trên đường Bùi Thị Xuân. Giá rẻ và chụp okie. Bạn thử xem nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 259 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

chị có thể đến Như Quỳnh đường Phan Đình Phùng tham khảo thử, hình đẹp, làm ăn chuyên nghiệp. giá cả okie. 30x30 la 4t5. 30 x 45 la 6tr
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tránh xa tiệm Như QUỳnh (Phan Đình Phùng) ra nếu bạn ko muốn phải bực mình.Đó là lời khuyên chân thành của mình đó
    • 162 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ke_rong_choi_the_ky Xem bài viết
    Tránh xa tiệm Như QUỳnh (Phan Đình Phùng) ra nếu bạn ko muốn phải bực mình.Đó là lời khuyên chân thành của mình đó
    :Thinking::Thinking::Thinking:Nick mới:Applause::Applause::Applause:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi maikasky; 26/10/2009 vào lúc 02:39 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà ơi em định 5/1/09 này lên ĐÀ LẠT chụp ảnh cưới ko biết thời tiết có ủng hộ ko? mà em chưa biết chụp ở đâu? vì tiền thì có hạn, đang tìm bạn nào chụp hộ mà chưa có, các bác giúp em hic hic:Sigh:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac chi nao da tung chup hinh cuoi o Da Lat roi, cho minh xin chuc kinh nghiem voi. Neu co hinh roi chia se voi minh voi nhe. Minh du dinh len chup hinh cuoi vao cuoi thang 1 nam sau ket hop voi du lich luon.
    xin cam on!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phyllocatus2004 Xem bài viết
    peNam ơi, mình cũng vừa mới đi chụp hình cưới ở Đà Lạt tuần trước này. Mình chụp ở studio Phạm Phước. Năm ngoái nhỏ bạn mình cũng chụp ở đây thấy đẹp nên bắt chước. Anh Phước nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm. Mình chụp 1 album 20file khổ 35x50 (không nhớ rõ nữa) hết 5tr5, chi phí ăn ở đi lại của 2 vợ chồng khoảng 2tr nữa. Tính ra vẫn rẻ chán, lại còn có hình ngoại cảnh đẹp nữa bạn nhỉ? Có điều mình không được xem ảnh trước nên hok biết đẹp xấu thế nào. Chừng nào có album rùi mình sẽ báo kết quả cho bạn nhé :Smiling:
    Ban oi, vui long cho hoi khoang bao lau Chu Phuoc giao hinh cho ban vay? Minh cung chup o studio cua chu cach day hon 2 tuan nhung van chua thay hinh, sap den ngay cuoi nen cung thay hoi lo nen minh nho ban tu van giup. Thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi,bạn thử đến áo cưới DONA ở đường Phan Đình Phùng đi,mình mới làm 1 album cưới ở đó,chụp hình rất đẹp,giá lại vừa phải nữa.Chắc chắn bạn sẽ hài lòng về dịch vụ ở đó,bạn có thể tham khảo www.photophandat.com.Chuc ban co 1 album cuoi that dep nha.
    • 147 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo thêm ở topic này để có sự lựa chọn vừa ý nha :
    Studio chụp hình cưới ở Đà Lạt
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban oi
    ban co the den BOMMY 114 nguyen van troi da lat thu xem nha co 2 nguoi chup tai do roi,,,, phong cach phuc vu nhiet tinh va chuyen nghiep lam... do dep ma trang diem rat tu nhien...minh thich nhat may tam chan dung ah ...trang diem nhin mat chi minh co hon ghe luon,,, ba chi minh chang dep teo nao vay ma qua trang diem thoi thay ma net lam xinh lam lan luon ah.......neu ban nao co nhu cau lien he truoc voi chi chu qua sdt 0916 232288 di nhe...gia ca o day coi ra nhe nhang hon nhiu tiem lam nhung chat luong theo minh thay thi rat ok.......
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung vua chup o bommy ne...moi nhan album cach day 2 ngay...tui minh o binh duong nen khong the len duyet hinh hay nhan hinh . Chi chu lam viec tu xa voi minh het... Tui minh duyet hinh qua mail...thiet ke album kha sang tui minh rat vua y....va chi chu cho nhan vien giao hang tan noi cho tui minh luon...phong cach lam viec ka chuyen nghiep...minh thic o day lam...ban nao muon chup hinh dep va vua y hay lhe voi tiem nay di nhe sdt tiem la 0916 232288 chi chu ten la mi
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh o dlat...cung tim hieu nhieu tiem lam...thang sau minh moi cuoi hnay ranh ranh up len khoe cho moi nguoi bo hinh cua minh....tui minh chup tinh ra la toi 2 quyen lan. 1 quyen dalat 1 quyen nha trang nua( chup o 1 tiem luon do la bommy do)
    thay xinh xinh nen mang di khoe ba con ne ba con xem xong cho y kien nha
    • 167 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

không thấy hình đâu cả gấu con ơi
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh up o duoi roi do ban..thong cam nhe lan dau up nen ko ranh lam
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hinh nay gau con cung chup o bommy nenhiu nhiu hinh dep lam ma gau up o may trang truoc oy gio luoi up wa[IMG][/IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gaucondalat; 13/02/2011 vào lúc 11:37 AM.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dalat nhiu dia diem chup lam, ah
    o trong camly di vao cung co 1 dia diem moi
    dinh .ga xe lua thung lung vang suoi vang , ho tuyen lam va.....nhiu lam
    e vua chup mot bo
    gui cac bac xem va cho y kien nha

con nhiu nhiu anh nua ranh se up het len cho moi ng cung xem hen
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dalat nhiu dia diem chup lam, ah
    o trong camly di vao cung co 1 dia diem moi