CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Phòng ngủ màu xanh dương thì giường cưới có nên để màu đỏ không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang phân vân việc chọn ga gối cho phòng cưới các mẹ ạ.
    Nhà chồng em chọn sơn nhà toàn màu xanh dương. Theo các mẹ có kinh nghiệp về trang trí thì em có nên chọn bộ ga gối màu đỏ không.
    Em thì lại rất thích bộ ga gối màu đỏ trong đêm tân hôn.
    Rất mong các mẹ chỉ bảo.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 264 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Mình ko rõ màu xanh dương mà bạn nói là màu thế nào?
    Xanh đậm như thế này

hay là màu xanh da trời thế này

Màu đỏ là màu nóng, kích thích khá mạnh, nếu phòng ngủ của 2 bạn màu xanh da trời thì giường màu đỏ OK, nhưng nếu màu xanh dương đậm thì mình thiết nghĩ là ko nên, màu sắc sẽ chỏi với nhau, dễ căng thẳng lắm....

bạn xem thử vài mẫu phòng ngủ có gường đỏ nè

[IMG]http://www.*******************/data/images/2010_images_poster1/25.8/C_tre1.jpg[/IMG]

• 291 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teolun Xem bài viết
    Em đang phân vân việc chọn ga gối cho phòng cưới các mẹ ạ.
    Nhà chồng em chọn sơn nhà toàn màu xanh dương. Theo các mẹ có kinh nghiệp về trang trí thì em có nên chọn bộ ga gối màu đỏ không.
    Em thì lại rất thích bộ ga gối màu đỏ trong đêm tân hôn.
    Rất mong các mẹ chỉ bảo.
    Nếu gam màu nhạt thì mình nghĩ cũng không có vấn đề gì nhiều lắm, nhưng màu đậm thì bạn nên cân nhắc màu ga gối trải giường nhé!

"... Wrapped in your arms where it's peaceful. Back in your arms where I'm happy. I would do anything gladly. Only to see you again..."
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn các bác đã tư vấn. Nhà em màu xanh da trời nhạt ạ. Chắc em phải trang trí rèm theo tông màu xanh (xanh đậm hơn màu tường) này thôi. Chỉ có giường cưới em rất thích màu đỏ nên hơi phân vân. :Straightf: