CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Ở Mỹ Tho trang điểm cô dâu nơi nào đẹp ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 18.2K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanhang2108 Xem bài viết
    Mình cũng ở Mỹ Tho nè bạn. Biết đâu mình có quen nhau :Battin ey: Cuối năm mình lên dĩa, giờ cũng đang tìm chỗ trang điểm nè. Có bạn nào biết thì chỉ bọn mình với nhé. Thanks!!!!:Rose::Rose::Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gacon_ntg Xem bài viết
    Mình cũng ở mỹ tho, nhưng năm sau mới cưới. Bạn nào cưới trước tìm được chỗ đẹp nhớ post lên cho mọi người biết với.
    a`h pạn có chỗ na`y pa` chị minh mới trang điểm cũng đẹp lắm nek.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanhang2108 Xem bài viết
    Mình cũng ở Mỹ Tho nè bạn. Biết đâu mình có quen nhau :Battin ey: Cuối năm mình lên dĩa, giờ cũng đang tìm chỗ trang điểm nè. Có bạn nào biết thì chỉ bọn mình với nhé. Thanks!!!!:Rose::Rose::Rose:
    hgfgjh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumkun Xem bài viết
    my tho co tiem ao cuoi ruby. duong ly thuong kiet.tiem nay ao moi .va co nhieu kieu cho minh de chon lua.chi dong trang diem tu nhien va xinh.min thue 1 ao gia 1.5tr.trang diem 2 bua =1.4tr. chup mot cuon hinh ngoai canh gia 6.4tr.co 1 anh lon .khoai chi do lam mat va toc de thuong lam.ban ghe vao xem di.
    chi đONG o tiem ao cuoi RUBY trang diem dep lam cac ban oi.hay tu tin den tem chi ay ma trang diem.chi do lam tu nhien va rat de thuong.minh cung bot ngo luon do cac ban.hom 14 thang 2 vua rui minh moi lam co dau xong ne.ban minh khen qua troi .hom dam hoi minh lam o tiem ray.ai cung che jia va du het.minh rat that vong.nen lan nay minh chon dung cho lam dep minh mung lam.va 8 voi cac ban de cac ban ko lam .khi trang diem co dau .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung y voi cac ban.chi dong trang diem dep.nhin giong han quoc.chi nay minh nghe tieng lau roi.luc truoc chi lam o tiem nguyen duong ap bac.nay lam o tiem ao cuoi RUBY.duong ly thuong kiet.minh co nghe vao tiem nguyen ma ko co chi o do.nen minh ko tu tin chup hinh o tiem nguyen.minh tinh chup o chu duy anh. nho len day moi bit dc chi ay dang o my tho.nen minh quyet chup o tiem ruby.vi chi dong lam trang diem cho minh.minh nghi trang diem rat quan trong.nen minh trang diem ngay cuoi o day luon.hom minh chup hinh thi chi tuyet lam cho minh.cung dep.tho sg chup nen album dep lam.ao cuoi tiem nay moi va nhieu mau dep.hom ngay cuoi chi dong trang diem.o ngoai ai cung noi minh dung hon chu re.nhung chi do trang diem xong ho noi minh tre hon chu re .hihi.chi do lam toc theo khuon mat.rat de thuong.tot nhat la gap dc chi dong trang diem.chu ban gap may.thnsk cac ban da cho nibh bit thong tin.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Ở Mỹ Tho trang điểm cô dâu nơi nào đẹp ?

hi!mình cũng sắp lên dĩa vào đầu 2012.Mình ở gần Chợ Gạo.Các bạn biết thợ trang điểm nào tự nhiên hok,mình xem hình cưới ở quê thấy lòe loẹt lắm,nhìn quê .Mình thích trang điểm tự nhiên nhẹ nhàng thôi.Bạn nào biết chổ nào chụp hình cưới ở Chợ Gạo đẹp hok hoặc Mỹ Tho.Chỉ mình với

Chao e c o cho gạo ne nhung c mo tiem o sg. e chiu kho len tp chup hinh di roi khi nao dai tiec o cho gao thi c ve trang diem roi chup tiec luon cho 112 Gò Dầu, Tân Phú e vao web chi tham khảo nha www.weddinghera.com. Gia studio c rất mem trang điểm tại tiệm 500 con di tỉnh thi cộng them 300k.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dhuongnguyen; 20/02/2012 vào lúc 10:48 AM.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

pan den tjem ao cuoj RUBY .tiem nay trang djem dep.tu nhjen va tre.mjnh trang djem 3 bua.chi lam cho mjnh 3 kjeu toc khac nhau. mjnh rat nguong mo chj dong trang diem.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh di trang diem thu nhieu cho o my tho.cuoi cung min chon chi dong o tiem ao cuoi ryby.trang diem ngay cuoi cho minh.chi nay td rat chuan.tu nhien .em gai va ban minh noi .coc hoa thanh thien nga.ban den do thue ao va dt.co dau la tam ngam cua moi nguoi.chuc ban hanh phuc
    • 6,827 Bài viết

• 16,184 Được cảm ơn

Có ai có số đt chị ĐÔng không, cho em xin với
    • 465 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

recommend Duy Bình bạn nhé. Rất nhiệt tình. Đã chụp với chú hôm thứ 7 vừa rồi.
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình ở ngay TX Bến tre, ý lộn TP Bến tre rùi chứ. mình cũng lo cái khâu trang điểm này lém nà tháng 4 này đám hỏi mà chưa bik makeup ở đâu hết.Tụi mình đi làm ở SG hết nên ko có thời gian tìm hiểu mấy cái này nhìu.Cám ơn cả nhà đã nhiệt tình giúp đỡ.
    Ai bik cho mình xin SĐT của c.Đông nha
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Số đt của chị Đông tiệm Ruby nè nàng: 0906811678. Mình cũng book chị ấy cho ngày rước dâu, còn hôm đãi nhà gái chưa biết tính sao.
    • 2,531 Bài viết

• 2,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babygirl412 Xem bài viết
    Mình ở ngay TX Bến tre, ý lộn TP Bến tre rùi chứ. mình cũng lo cái khâu trang điểm này lém nà tháng 4 này đám hỏi mà chưa bik makeup ở đâu hết.Tụi mình đi làm ở SG hết nên ko có thời gian tìm hiểu mấy cái này nhìu.Cám ơn cả nhà đã nhiệt tình giúp đỡ.
    Ai bik cho mình xin SĐT của c.Đông nha
    có khi nào mình biết nhau hok ta mình cũng ở ngay TP Bến Tre nè, chắc năm sau lên dĩa, bạn tìm đc chỗ nào make up chưa? mình cũng đi làm ờ SG nên ko biết làm sao, tại ở Btre có mấy lần mình dự đám cưới bạn bè mà ko thấy ai make up nhìn đẹp hết á, cứ sến sến mà già nữa nếu ở Tiền Giang có thì qua nhờ chị ấy sang Btre cũng gần bạn nhỉ
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomap2911 Xem bài viết
    có khi nào mình biết nhau hok ta mình cũng ở ngay TP Bến Tre nè, chắc năm sau lên dĩa, bạn tìm đc chỗ nào make up chưa? mình cũng đi làm ờ SG nên ko biết làm sao, tại ở Btre có mấy lần mình dự đám cưới bạn bè mà ko thấy ai make up nhìn đẹp hết á, cứ sến sến mà già nữa nếu ở Tiền Giang có thì qua nhờ chị ấy sang Btre cũng gần bạn nhỉ
    mình cũng thấy vậy nên mới lân la qua cái topic này nè.mình định trang điểm thử chỗ c.Đông nếu đc thì book lun.ban ở BT mà phường mấy za?mình ở p.8 nà
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Số đt của chị Đông tiệm Ruby nè nàng: 0906811678. Mình cũng book chị ấy cho ngày rước dâu, còn hôm đãi nhà gái chưa biết tính sao.
    Sao bạn không book 2 ngày luôn đi cho đỡ 1 mối lo để mình tập trung lo cái khác.Trang điểm CD bao nhiu vậy bạn nếu tới nhà?vì nhà mình bên bến tre lận.hixhixx
    Chỉnh sửa lần cuối bởi babygirl412; 28/03/2012 vào lúc 08:24 AM.
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

uhm, chắc cuối tuần này về book thêm 1 ngày nữa, giá hơi cao nha nàng. Tới tiệm của chị là 750k đó, còn không biết tới nhà tính sao. Tại mình cũng gần tiệm của chị nên mình đi tới tiệm luôn, tiết kiệm được tí nào hay tí đó. Mà tháng mấy nàng cưới vậy
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

uhm, chắc cuối tuần này về book thêm 1 ngày nữa, giá hơi cao nha nàng. Tới tiệm của chị là 750k đó, còn không biết tới nhà tính sao. Tại mình cũng gần tiệm của chị nên mình đi tới tiệm luôn, tiết kiệm được tí nào hay tí đó. Mà tháng mấy nàng cưới vậy
    tháng 11 cưới,tháng 4 này đám hỏi nhưng mình cũng kỹ tính lắm, ko đẹp nên phải nhờ người trang điểm sao cho koi dc ko thui bị chê thì bùn chết đc.bạn cho mình xin cái địa chỉ của tiệm đc hem?mình ko có rành đường xá gì bên Mỹ Tho hết.
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chết chửa, không nhớ số, nhưng cũng dễ tìm. Ngã tư Lý Thường Kiệt với Trần Hưng Đạo, kế bên Cổng trường luôn, cách 1,2 căn gì đó, dễ tìm lắm.
    • 2,531 Bài viết

• 2,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babygirl412 Xem bài viết
    mình cũng thấy vậy nên mới lân la qua cái topic này nè.mình định trang điểm thử chỗ c.Đông nếu đc thì book lun.ban ở BT mà phường mấy za?mình ở p.8 nà
    Ấy trùng hợp vậy, mình cũng F8 nè, bạn make up xong up hình lên cho mọi người tham khảo luôn nha, chừng nào bạn cưới?
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomap2911 Xem bài viết
    Ấy trùng hợp vậy, mình cũng F8 nè, bạn make up xong up hình lên cho mọi người tham khảo luôn nha, chừng nào bạn cưới?
    hehe. vui vậy.tháng 4 hỏi tháng 10 cưới.để cuối tuần này về qua đó trang điểm thử koi sao đã.có gì mình chụp hình up lên cho koi nhe.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi babygirl412; 28/03/2012 vào lúc 01:19 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mjnh book 3 bua o ao cuoj RUBY rui ne.het[3.9t]nha mjnh o gan ks ham luong.tp ben tre cung xa.xot lam nhen.nhung tiem nay lam la mien che rat OK. thue 4 ao cuoj.gia 6.2 co nhieu ao dep.xem ao cuoi tiem nay rui nghien.DT.CHI DONG.0906811678.
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6