CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Nhẫn cưới ở Sài Gòn mua ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.88K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi nhẫn cưới ở SG nên mua ở đâu có uy tín và kiểu dáng đẹp ạ. VC em đi tham khảo ở PNJ nhưng thấy ít mẫu quá, toàn là mấy mẫu "hiền hiền", "xưa xưa" thôi. VC em định mua 1 cặp nhẫn đẹp, lạ và cá tính. Các bác tư vấn giúp em nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Bạn vào Thương xá TAX, tầng trệt. Ở đó có gần như đầy đủ các thương hiệu từ SJC, PNJ, BTJ, ... và các DN KD vàng khác. Mẫu mã thì rất phong phú, đa dạng và rất nhiều kích cỡ cho bạn lựa chọn. Nếu bạn ko cần gấp thì có thể chọn kiểu rồi đặt mẫu vài ngày sau quay lại lấy.
    Chúc bạn sớm tìm được cặp nhẫn ưng ý nhé!
    __________________________________________________ ______________
    Chúng mình đã sánh bước bên nhau tròn 1 năm rồi, Anh nhỉ! :Battin ey:
    Hãy cùng Em bước tiếp trên đoạn đường còn lại nhé Anh!:LoveStruc:
    Yêu và thương Ô.Xã nhiều! :Rose:
    • 188 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

ở Bào Tín trên đường CMT8, gần ngã 3 Ông Tạ, em thấy nh kiểu cũng đẹp
    url=http://www.weddingcountdown.com]

[/url]
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ai có hình ảnh nhẫn cưới đẹp thì up lên cho mọi người tham khảo nhé...
    • 168 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Unique - Thương hiệu vàng của Bỉ, kim cương cao cấp chị nhé! Giá cũng ok nếu chị muốn lạ, cá tính và độc đáo. Em thấy vàng nước ngoài tốt và đủ tuổi hơn vàng VN, vàng trắng của VN chỉ đúng 14k thui, nhưng vàng nước ngoài thì đến 18k lận, đẹp lắm ạ! Em thích 1 cặp ở đó, nhưng chưa mua, chắc khoảng tháng 12 em mới sắm, vì sợ ra mẫu mã mới đẹp hơn. Chị tham khảo ở Pakson hoặc Diamond thử xem! Đang có chương trình khuyến mãi tặng 50% giá trị hóa đơn món thứ nhất cho món thứ hai, chị có thể mua chiếc cho CHú r thì chiếc của Cô dâu được tặng 50% giá trị chiếc của Chú rễ đó chị ^^!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi oliu_yennhi; 28/09/2009 vào lúc 03:07 PM.
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnguyên23 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, nhưng Ngã 3 Ông tạ thuộc quận nào nhỉ? Hỏi để dễ tìm ấy mà. Mình cũng thấy có nhiều người khen Unique nhưng không biết địa chỉ ở đâu bạn ơi, web cũng không có nữa :Rose:
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnguyên23 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, nhưng Ngã 3 Ông tạ thuộc quận nào nhỉ? Hỏi để dễ tìm ấy mà. Mình cũng thấy có nhiều người khen Unique nhưng không biết địa chỉ ở đâu bạn ơi, web cũng không có nữa :Rose:
    • 168 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camellia_fou Xem bài viết
    Trung tâm thương mại Pakson hoặc Diamond đó bạn!
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Website của Unique cho bạn tham khảo:
    http://www.uniquediamond.net/

Bảo Tín - Ngã 3 ông tạ: Tại ngã 3 Phạm Văn Hai và CMT8 - Q.Tân Bình. Từ ngã 4 Bảy Hiền đi về phía Q1 một đoạn sẽ gặp đèn xanh đèn đỏ đầu tiên là PVH cắt ngang.
    __________________________________________________ ______________
    Chúng mình đã sánh bước bên nhau tròn 1 năm rồi, Anh nhỉ! :Battin ey:
    Hãy cùng Em bước tiếp trên đoạn đường còn lại nhé Anh!:LoveStruc:
    Yêu và thương Ô.Xã nhiều! :Rose:
    • 616 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

lên Anpha trên Nguyễn Thiệp (đối diện tiệm bánh brodard đó)
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chạy 1 vòng rồi mà vẫn chưa tìm được cặp nhẫn vừa ý..hix hix, đã vào Pnj và Doji, AC nào biết chỗ hay hay chỉ e với
    • 685 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Bạn thử lên CAO đường Lê Lợi gần tiệm MOF đó, nhãn hàng cao cấp của PNJ có nhiều mẫu lạ, đơn giản mà đẹp lắm.
    • 63 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn ghé Cartino đường Lý chính thắng xem thử nha
    Thanh lý áo dạ hội mới nguyên nè cả nhà ui http://zaodich.com/forum/f2986/thanh...n-nao-1453304/
    • 537 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

mua ở đâu yên tâm ha cả nhà

tiệm tư nhân thì bảo: mua kim cương nhân tạo + vỏ nhẫn vàng ý là được. Đeo chi kim cương thật nhìn có ai biết đâu hix... mấy tiệm lớn nó mắc là do dội giá và chi phí mặc = chứ cũng giống nhau mà thôi

tiệm công ty: Cartino, Doji,... thì sợ bị hớ

mình định mua: cặp nhẫn cưới, 1 chiếc kim cương và bông tai (ghét vàng lắm nên k muốn cưới xong cất vô tủ) mà giờ k biết ra răng cả nhà ai có kinh nghiệm giúp nhé, cảm ơn nhiềi nhiều

kiểu dạng nhẫn này cartino báo giá là khoảng 17tr8

cặp nhẫn cưới , khoảng 9tr9

• 92 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Nhẫn cưới của mình kiểu đơn giản, vàng 18 có đính kim cương 2 ly thôi, mình đặt ở tiệm vàng Ngọc Thẫm trên đường Nguyễn Đình Chiểu quận 3, đối diện chợ Vườn Chuối. Tiệm vàng uy tín, đúng hẹn, có thể chọn kiểu rồi đặt hoặc có thể chọn những mẫu sẵn có. Nhẫn không hiện đại lắm, mang tính truyền thống nhiều hơn
    • 1,073 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nắng Vàng SG Xem bài viết
    mua ở đâu yên tâm ha cả nhà

tiệm tư nhân thì bảo: mua kim cương nhân tạo + vỏ nhẫn vàng ý là được. Đeo chi kim cương thật nhìn có ai biết đâu hix... mấy tiệm lớn nó mắc là do dội giá và chi phí mặc = chứ cũng giống nhau mà thôi

tiệm công ty: Cartino, Doji,... thì sợ bị hớ
    Kc nhân tạo y chang kc thiệt mà nàng, chỉ khác là nó được tạo trong phòng lab chứ ko phải tự nhiên thôi. Mà ở VN ít bán kc nhân tạo lắm, toàn đá CZ ko àh. Cái đó là nhựa tổng hợp, không phải kim cương nha. Nếu nàng muốn tiết kiệm thì mua đá CZ cũng được, nhưng đeo lâu nó sẽ bị ám bụi nên vài năm nên thay 1 lần. Tuy nhiên, nếu điều kiện cho phép thì nàng nên cố mua kc, "diamond is forever", nó có ý nghĩa hơn

Các tiệm như Cartino & Doji thì chắc chắn là mắc hơn tiệm tư nhân rồi, vì họ có thương hiệu mà. Nên cũng không thể gọi là "hớ" được, vì họ có bán rẻ hơn đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gần chợ An Đông có tiệm nào bán nhẫn cưới uy tín k các bạn? vì 1 số điều kiện khách quan, mình chỉ có thể mua nhẫn gần khu vực này.

Mình thix nhẫn bạch kim hơn vàng.
    • 1,073 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongdieu55 Xem bài viết
    Gần chợ An Đông có tiệm nào bán nhẫn cưới uy tín k các bạn? vì 1 số điều kiện khách quan, mình chỉ có thể mua nhẫn gần khu vực này.

Mình thix nhẫn bạch kim hơn vàng.
    Ngoài chợ An Đông nổi tiếng nhất chắc là Kim Lý ngoài mặt đường An Dương Vương, nhưng tiệm này hình như chuyên bán nhẫn đính kim cương hơn là nhẫn trơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cửu Long jewerly cũng là 1 lựa chọn đó bạn, mình mua 1 lần nên có phiếu giảm giá 3 triệu từ họ..b thích thì pm mình mình tặng cho nhé !
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2