CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Kinh nghiệm mua đồ cưới chợ Tân Bình _HCM (new)

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 380K Lượt đọc
  • 1.43K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua áo dài ở chợ này có được thử không các chị ơi?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

theo kinh nghiệm của em, váy cưới Tân Bình tuy giá rẻ thật nhưng vô cùng sến súa, kim sa hột lựu thì bao la, cẩm hưởng ko thể tả nổi, có khi lại ko vừa lại mất thêm mớ tiền để sửa lại. Chị em mà mua váy chỉ mặc trong lần trong đời, xong treo trong xó tủ, vài ba tháng theo đem ra thanh lí, bán ko đc bao nhiêu lại tiếc vì là đồ kỉ niệm. Em nghĩ thuê là hợp lý nhất, vừa có váy đẹp, khoảng tiền chỉ nhỉnh hơn 1 tẹo, nên lựa chọn nơi uy tín 1 chút ngta sẽ lo chỉnh sửa đến khi ưng ý, cho mượn chụp hình, cho mượn phụ kiện, xong khỏi lăn tăn gì thêm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sấp cưới rồi, muốn mua 1 bộ váy cưới.. Có mẹ nào muốn thanh lý áo cưới mail cho mik xem mẩu với..
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mail của mình utcungtran@ymaik.com
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi utcungthanhdien Xem bài viết
    Mình sấp cưới rồi, muốn mua 1 bộ váy cưới.. Có mẹ nào muốn thanh lý áo cưới mail cho mik xem mẩu với..
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_mam Xem bài viết
    Bạn thanh lý dc áo này chưa bạn ơi, Giá nhiêu vậy bạn, 1m50, 42kg có mặc đc ko bạn?
    Bạn có thể cho xem vài kiểu ảnh về mẩu áo này hok.. Nhìn dể thuong lắm.. Mail của mik. Utcungtran@ymail.com.. Inbox gia luon đi bạn
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m co 2 bo ao cuoi can thanh ly, cac CD xem o topic sau nhe.up hinh o day so bi khoa nick.hic. http://zaodich.webtretho.com/forum/f...i-dau-2042502/
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 127 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình đang tìm áo cưới, có mẹ nào muốn thanh lý thì inbox cho mình nha