• 0 Lượt chia sẻ
  • 56.6K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, các mẹ có biết địa chỉ nào làm hoa cưới đẹp và giá hợp lý thì cho em biết với nhé. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều.:Rose: :Rose: :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi hi, cái này là em "nắm" rõ nhất đấy vì khi em cưới, em cầu kỳ lắm. Các địa chỉ như thế này nhé:
    1. Anh Hùng- số 5 Hàng Da (nhà trên tầng 3 trong ngõ, cứ đến đầu ngõ hỏi là ra): hoa vô cùng đẹp vì anh ấy được cả giải bàn tay vàng mà. Anh ấy rất nhiệt tình, tính cẩn thận nữa. So với các hàng khác thì đắt hơn 1 chút (khoảng từ 500 - 1000K tùy loại) nhưng đắt sắt ra miếng, hi hi, em được họ hàng và khách khứa hai bên khen nức nở hoa lan xanh anh Hùng làm cho đấy.Em vẫn thấy nó còn rẻ chán so với Sáo hay Ly.... đấy.

2. Cửa hàng Lyly flower trên số 8 và 40 Yên phụ: hoa cũng đẹp

3. Các cửa hàng: Cá tính, Anh Thi trên đường Nguyễn Chí Thanh được cái giá rất rẻ (khoảng 300K) và hoa theo đánh giá chủ quan của em cũng được

4. Cửa hàng Thu Hương- trên phố Kim mã (khoảng 500-600K), hoa đẹp, lịch sự

Chị tham khảo xem nhé!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 394 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn thử qua số 5 Hàng Da,đấy là cửa hàng của nghệ nhân - đôi bàn tay vàng Nguyễn Mạnh Hùng đấy. Chúc bạn có 1 bó hoa đẹp vào ngày cưới.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhé, các mẹ nhiệt tình quá :Kiss:. Em sẽ bảo em gái em đến mấy chỗ mà bluechip cho địa chỉ.
    À, nếu mẹ nào còn biết địa chỉ nào khác thì cứ cho em thêm nhé, để em gái em nó đi tham khảo. Cám ơn các mẹ 1 lần nữa.

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Hồi cưới mình đặt Hoa Sáo, không biết chị ấy tính mọi người thế nào chứ tính cho mình 450k bó hoa cưới, 400k xe hoa rồi khuyến mại 250k, hi hi, người quen m.
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg 1.JPG (29.5 KB, 8 lần tải)
    • File Type: jpg 2.JPG (21.4 KB, 8 lần tải)

• 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em tớ sắp cưới giao cho tớ vụ Hoa cưới mà không biết bây giờ đặt ở đâu, tớ cưới đã 6 năm rồi nên bây giờ không biết thế nào, mà tớ lại phải mang về quê cách HN 100km cơ, có lẽ phải lấy từ chiều hôm trước ai có kinh nghiệm về vụ này chia sẻ cho tớ với tiêu chí là Đẹp, tươi , cảm ơn các mẹ nhiều

• 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn có thể tìm tới tiệm Hoa Ngày Mới tại 65(hay? đó) Ngô thì Nhậm ( ngay ngã tư NTN giao Trần Xuân Soạn) gặp C. Thủy nhé.
    Hoặc Hoacuoi.vn

• 9,367 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

Hồi cưới mình đặt chỗ chị Sáo ở 40 Hàng Vải. Hoa đẹp và tươi, tư vấn tốt nhưng giá hơi mắc tí.

• 100 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ đặt hoa cưới ở gần Cống Mọc, rẻ mà đẹp. Đến hồi đứa em chồng cưới cũng đặt ở đấy mà phải mang về Hà Nam thì phải, họ đóng hộp cẩn thận lắm. Yên tâm nhg tớ ko rõ địa chỉ. Sắp tới tớ cũng sẽ ra đó đặt hoa cho mình!:Laughing:

• 1,045 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Chị Budin202 ơi, cho em địa chỉ em chị để khi nào em qua xem mẫu với, em cũng đang quan tâm vụ hoa cưới này