CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Địa chỉ Studilo chụp ảnh nghệ thuật gia đình tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.08K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 256 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cuối tuần này là kỷ niệm ngày cưới của bố mẹ mình nen cả gia định quyết định sẽ đi chụp ảnh gia đình ở Studio. Cách đây phải gần 10năm nhà mính có đi chụp 1 lần ở Xính_ Chùa Bộc nhưng không ưng lắm.
    Mẹ nào bít địa chỉ nào trang điểm đẹp, chụp đẹp, giá ca rphảii chăng thì cho mình bít tham khảo nhé. Em đang muốn chụp mấy bức nghệ thuật phóng to gắn lên tường nữa.
    Mình xin cám ơn các mẹ nhìu!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,997 Bài viết

• 1,717 Được cảm ơn

Trước đây nhà mình cũng chụp ở Xính và ko hề ưng 1 tẹo nào cả về cách trang điểm cũng như thái độ chụp ảnh của nhân viên, chụp ảnh gia đình mà họ bắt nhà mình ko đc cười và giữ mặt lạnh như các người mẫu của họ ý. Đợt vừa rồi nhà mình vô tình tìm đc 1 địa chỉ chụp ảnh gia đình khá ok trên đường Kim Mã tên là Amy Bridal, ở đây là tiệm ảnh cưới mới mở được khoảng 6 tháng thôi, thái độ phục vụ rất thân thiện và thoải mái, đặc biệt trang điểm thì rất ưng luôn. Nhà mình mấy lần đi chụp ảnh viện, lần nào cũng bị trang điểm vừa già vừa cứng, nhưng ở đây thì họ trang điểm rất nhẹ nhàng và xinh. Bố mình rất khó tính mà cũng phải khen đấy. Gia đình bạn thử đến đó xem sao. Giá cả là 16K/ kiểu, giá ảnh phóng hình như hơi đắt đấy nhưng mình ko rõ là bao nhiu, bạn nhớ mang USB đi cop ảnh gốc nha. Địa chỉ thì mình ko nhớ rõ lắm, chỉ nhớ là nó gần và cùng phía với cửa hàng cho thuê áo dài Hồng Nhung 200 Kim Mã, nếu đi từ hướng Lăng Bác thì đi qua nó 1 đoạn sẽ đến cửa hàng Hồng NHung.

P/S: Nếu bạn nào thích phong cách trang điểm nhẹ nhàng thì có thể đến tham khảo và trang điểm ở cửa hàng này. Hôm đó mình chụp ảnh gia đình và rất ưng với cách trang điểm ở đây, người trang điểm ở trong Sài Gòn ra, có kinh nghiệm 20 năm rùi, sắp tới mình cưới và cũng đã đặt trang điểm hôm ăn hỏi và cưới luôn ở đây. Hoàn toàn tin tưởng vào tay nghề của đồng chí đó
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCunnhon Xem bài viết
    Cuối tuần này là kỷ niệm ngày cưới của bố mẹ mình nen cả gia định quyết định sẽ đi chụp ảnh gia đình ở Studio. Cách đây phải gần 10năm nhà mính có đi chụp 1 lần ở Xính_ Chùa Bộc nhưng không ưng lắm.
    Mẹ nào bít địa chỉ nào trang điểm đẹp, chụp đẹp, giá ca rphảii chăng thì cho mình bít tham khảo nhé. Em đang muốn chụp mấy bức nghệ thuật phóng to gắn lên tường nữa.
    Mình xin cám ơn các mẹ nhìu!
    mình thì mới lấy hình cưới bên Jundat xong,mình cũng gt mấy anh ,chị cùng cơ quan qua đó chụp ảnh gđình,thấy mấy album có vẻ ổn phết đấy bạn,có gì bạn ghé qua đó xem thử xem sao nhé,studio gần svđ Hàng Đẫy ý bạn
    • 256 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bên Jundat mình cso nghe nói và khen nhiều lắm. Nhg ko biết họ có nhận chụp ảnh gia đình không. vì bi h đang àl mùa cưới nên ko biết họ thế nào. Mình cũng muốn mượn thêm trang phục để chụp ảnh.
    • 122 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹMập Xem bài viết

P/S: Nếu bạn nào thích phong cách trang điểm nhẹ nhàng thì có thể đến tham khảo và trang điểm ở cửa hàng này. Hôm đó mình chụp ảnh gia đình và rất ưng với cách trang điểm ở đây, người trang điểm ở trong Sài Gòn ra, có kinh nghiệm 20 năm rùi, sắp tới mình cưới và cũng đã đặt trang điểm hôm ăn hỏi và cưới luôn ở đây. Hoàn toàn tin tưởng vào tay nghề của đồng chí đó
    Chị ơi, chị post ảnh lên cho em xem được ko ạ?
    Em cũng đang cần tìm người trang điểm ăn hỏi, ăn cưới. 24/12 này em ăn hỏi ròi
    Giá rổ thế nào hả chị
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCunnhon Xem bài viết
    Bên Jundat mình cso nghe nói và khen nhiều lắm. Nhg ko biết họ có nhận chụp ảnh gia đình không. vì bi h đang àl mùa cưới nên ko biết họ thế nào. Mình cũng muốn mượn thêm trang phục để chụp ảnh.
    có chứ bạn,mấy chị bên cơ quan mình vừa chụp bên đó tuần trước xong mà,bạn cứ qua tham khảo xem sao nhé
    • 1,997 Bài viết

• 1,717 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iceautumn219 Xem bài viết
    Chị ơi, chị post ảnh lên cho em xem được ko ạ?
    Em cũng đang cần tìm người trang điểm ăn hỏi, ăn cưới. 24/12 này em ăn hỏi ròi
    Giá rổ thế nào hả chị
    Mình đã pm cho bạn. Bạn check nha

Chip chiu: NB: 3,8kg 1M: 5,1kg ; 2M: 6,1kg 61cm, 3M: 7kg; 4M: 7,7kg; 5M: 8,2kg; 6m3d: 8,5kg 71cm; 7m: 8,9kg , 8m: 9,4kg; 9m: 9,4kg; 9,5m: 10kg,14m:11,5kg

2m26d: Biết lẫy :Kiss:
    6m20d: Bò thành thạo :Rose::Kiss::LoveStruc:
    7m6d: Tự bám thành giường đứng lên, vỗ tay suốt ngày và luôn miệng "A pà A pà":LoveStruc::Kiss::Rose:
    7m24d: Lần đầu tiên mẹ nhìn và sờ thấy răng của con :Rose::LoveStruc::Kiss:
    8m23d: Con đã có thể tự leo lên giường của bà và nằm rất phởn chí:Kiss::Kiss::Kiss:
    9m20d: Con mọc tiếp chú răng xinh thứ 2
    11m: Con chập chững những bước đi đầu tiên
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước bạn em có giới thiệu đến Đa Minh Tân ở ngã tư sở chụp ảnh gia đình, ở đây còn mẹ nào review chụp ảnh gia đình không ạ, em cũng muốn tham khảo ý kiến mọi người nữa. Nhà bạn em thì chụp hôm trước đây thôi, vì nó khuyến khích nên em cũng rủ thầy u nhà em đi chụp. Được cái 2 cụ cũng thích đi. Em có qua xem ảnh nó chụp thì thấy nước ảnh đẹp tự nhiên phết, bố mẹ e k thích photoshop nhiều nên nhìn ảnh e cũng thấy ưng. Con bé bạn cũng khen nhân viên ở đây nhiệt tình nữa nên em muốn review ý kiến các bác. Lên diễn đàn thấy cũng có topic khen studio này ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)