CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Co ai chup hinh o studio Cao Tu Q7 chua ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 87 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em chao moi nguoi ah, e thay tren web cuoihoivietnam co hinh ce studio cao tu, e rat thich album Ho coc o day, co ai chup studio nay chua ah? Ma chi con 2 thang e den ngay cuoi roi, e muon tim studio chup tron goi ngay cuoi ma k bit cho nao dep,chat luong het,Cao tu thi k bit co k nhung e thay gia album thi hoi chua, O khoang nay e co khoang 15tr, mong moi ngoi giup do dum e. E chan thanh cam on ah.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cao Tú chụp ok lắm đó bạn, bên đó là đối tác của mình...nếu b chụp Cao Tú thì pm mình nhé, mình tặng b voucher cuu long....
    • 57 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có mẹ nào chụp ở Cao Tú chưa vậy? cho mình xin chút tư vấn với. Tháng 5 này mình cưới rồi mà giờ vẫn chưa đâu vào đâu hic. Mình thấy nước hình lên sáng và đẹp lắm, giá ngoại cảnh chụp ở TP.HCM cũng chỉ có 8tr5 thôi, không biết là chi phí chỉ bao nhiêu đó thôi hay còn phát sinh nữa hay không ?
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở quận 7 thì Cao Tú có tiếng nhưng mà mình cũng chưa xem qua ảnh ở đó !!!!
    • 57 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình xem qua hình trên website thấy nước hình sáng và góc chụp cũng okie lắm. Nhưng mà hơi băng khoang tí là vì giá chụp ngoại cảnh PMH ở đây chỉ có 8tr5 mà thôi, trong khi giá chung chụp ngoại cảnh bây giờ cũng tầm 10tr-15tr lận. Nên mình không biết sao giá cả lại chênh lệch dữ vậy trong khi Cao Tú chụp cũng đẹp hix. Không biết là giá trên web có phải là giá thật hay không hay là khi kí hợp đồng rồi giá cả sẽ tăng lên nữa ( kiểu như treo đầu dê bán thịt chó vậy đó ).
    Đang băng khoang quá, có mẹ nào chụp rồi cho mình xin ý kiến với. Ngày cưới ngày càng đến gần mà vẫn chư tìm được chỗ chụp hình nữa.
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@punpun88 : giá đó cũng đâu có gì đâu bạn !!! Studio Cao Tú cách phú mỹ hưng chừng 1km chứ gì nên những chi phí phát sinh ít nên giá rẻ thôi ... Bạn xem giá đi xa cũng đâu có rẽ @@
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã ghé Cao Tú và trao đổi thì được biết là gói 8t5 là chĩ chụp ngoại cảnh thôi , còn nếu muốn chụp hình tiệc với soare thì phải thêm 8t5 nữa nên cá nhân mình thấy là không rẻ nhưng được cái thì chất lượng có phần yên tâm !!!
    • 92 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

có ai mới chụp ở Cao Tú Studio Q7 rồi cho mình xin ý kiến với, tháng 8 này mình tính chụp ở Lâu Đài Tajmasago - Khaisilk
    và ngoại cảnh Phú Mỹ Hưng mà k bik hình có đc lung linh như hình PR k nữa, makeup có đẹp k