CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Chụp hình cưới ở Bắc Ninh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em quê ở Bắc Ninh ( chính xác hơn là ở Từ Sơn - Bắc Ninh), có mẹ nào ở Bắc Ninh khong giới thiệu dùm em mấy cửa hàng áo cưới cái, em chẳng biết chọn cửa hàng nào nữa. Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TruongTuQuan Xem bài viết
    Em quê ở Bắc Ninh ( chính xác hơn là ở Từ Sơn - Bắc Ninh), có mẹ nào ở Bắc Ninh khong giới thiệu dùm em mấy cửa hàng áo cưới cái, em chẳng biết chọn cửa hàng nào nữa. Thanks
    Không có bác nào giúp em ah, chẳng có mẹ nào ở bắc ninh cả. HUUUUUUUUUUU:Crying::Crying::Crying:
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lên HN mà chụp, cách có mấy chục km, nói thật chụp ảnh cưới ở quê vừa quê vừa xấu
    • 810 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TruongTuQuan Xem bài viết
    Không có bác nào giúp em ah, chẳng có mẹ nào ở bắc ninh cả. HUUUUUUUUUUU:Crying::Crying::Crying:

Lên HN mà chụp, cách có mấy chục km, nói thật chụp ảnh cưới ở quê vừa quê vừa xấu
    mình ở bn đây,

Mình ở HN mà về quê chụp, hiệu ảnh ở tp BN , em ấy tên lâm, trang điểm cũng đẹp tuyệt.

Bạn thử vào web đám cưới của mình dưới chữ ký xem có đẹp k? mình chụp cách đây 2 năm !nhưng cậu này ở gần nhà mình trên thành phố BN bạn ạ. nếu vào web bạn vào phần album ảnh ngoài trời và trong studio ấy, mình chụp hết có 500k thôi + phóng 3 ảnh gỗ mới hết gần 2tr
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Taiwei; 28/12/2008 vào lúc 07:15 PM. Lý do: thêm ảnh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,376 Bài viết

• 3,860 Được cảm ơn

Ở BN nhiều nhà chụp ảnh cưới đẹp lắm. Bạn có thể chụp nhà Đức ở Thị Cầu, tp BN đó. CHụp đẹp, trang điểm đẹp. Mình có rất nhiều bạn chụp ảnh cưới nhà đó, chả ai chê câu nào. Em gái mình cũng chụp ảnh cưới nhà đó. Yên tâm luôn.
    Mình thì k0 nhớ chính xác địa chỉ, bạn có thể lên Tp Bắc Ninh, vào khu Thị Cầu rồi hỏi nhà anh Đức chuyện chụp ảnh cưới và trang điểm. Ai cũng biết.
    Có cánh chuồn nào trên vai em không?
    • 39 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tó chả biết địa chỉ ở đâu nên không giúp gì cho bạn được, nhưng tớ là...đồng hương của bạn :Smiling:nên muốn Chúc bạn đám cưới vui vẻ, hạnh phúc nhé!
    • 810 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khongkhocdau Xem bài viết
    Ở BN nhiều nhà chụp ảnh cưới đẹp lắm. Bạn có thể chụp nhà Đức ở Thị Cầu, tp BN đó. CHụp đẹp, trang điểm đẹp. Mình có rất nhiều bạn chụp ảnh cưới nhà đó, chả ai chê câu nào. Em gái mình cũng chụp ảnh cưới nhà đó. Yên tâm luôn.
    Mình thì k0 nhớ chính xác địa chỉ, bạn có thể lên Tp Bắc Ninh, vào khu Thị Cầu rồi hỏi nhà anh Đức chuyện chụp ảnh cưới và trang điểm. Ai cũng biết.
    đúng rồi chị ơi, anh chụp ảnh tên ĐỨC có vợ tên là HUYỀN, còn cậu em tên LÂM trang điểm chẳng ai chê câu nào, lại ăn nói nhẹ nhàng nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Taiwei; 28/12/2008 vào lúc 07:07 PM.
    • 467 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

đây, có e BN đây ạ. e ra giêng đi chụp ảnh nên ngâm cứu cái này hơi bị kỹ.
    Nhà Ngọc Sơn (đg Ng Gia Thiều, nhà 5tầng í ạ, vì nó nhiều cơ sở): theo cá nhân e là trang điểm lên ảnh hơi già, lên ảnh k có gì lạ, độc đáo lắm. Váy cưới thì quá ổn, vì là studio lớn nhất ở BN nên đầu tư nhiều, váy nhiều kiểu để chọn và rất đẹp ạ. còn giá cả thì e k biết tnao
    Nhà Đức Lâm (có thể là a Đức mà chị gì trên kia bảo k ạ???): trc a này ở Đáp Cầu, giờ chuyển xuống đg Ng Cao, gần trg Chuyên BN. e đã xem kỹ album nhà này. thấy mọi ng khen đẹp, độc đáo nhưng e thì thấy cũng phìng phường.Chắc là cá tính ở chỗ chú rể mặc sơ mi trắng phanh hết ngực ra. Đôi nào có chất chơi sẵn, thích kiểu sexy thì có thể chụp ở đây. còn e và mấy đứa bạn xem album của ng quen chụp ở đây thấy cũng bthuong thoi, k có gì đặc sắc. chị họ e cũng chụp ở đây, quá bthuong
    Nhà Bình Minh (đg Ng Gia Thiều): anh chủ (đồng thời là ng chụp) siêu nhiệt tình, phục vụ tốt. anh này trc là thợ chụp chính cho nhà Ngọc sơn, ra làm giêng đc hơn 2 năm. anh e đầu năm ngoái đã chụp ở đây 3 album, đẹp ạ (hay tại CR quá đẹp trai). ở đây trang điểm khá ok, trẻ trung, tự nhiên. năm ngoái e chụp 1 album ảnh nghệ thuật, hình thức quyển album e k ưng lắm, thế là làm lại cho e quyển khác (mà nói thật e mất tcả là 400k, ai cũng kêu rẻ). Còn váy nhà BMinh k đẹp ạ, vì k đầu tư.
    Nhà Lân Lộc (2 đchi từ sơn và tp BN): e chưa vào đây xem, nhưng chị đứa bạn chụp năm ngoái, xem thì thấy ảnh k đc tự nhiên lắm, kiểu cô dâu mặc váy dài, đứng lên ghế, cao vọt lên.
    Nhà Hà Anh (đg 18): e chưa vào xem, đi qua thấy váy cũng đẹp, chưa xem album nào của nhà này lên k dám ý kiến gì
    Ngoài ra còn có Sơn Thuỷ (ở Thị Cầu), Ngọc Hương (Tiền An), Minh Đức (Tiền An), Thanh Nguyệt (đối diện nhà Bình Minh): những cái này e thấy chụp quá bình thường.

Vc e đang học ở HN, có thể chụp ở HN đc, vì bọn e có thể đầu tư 20tr chụp ảnh, nhưng bọn e vẫn chọn BN vì: BN chụp cũng đẹp,chẳng thua gì HN (vì đẹp hay k còn do CR-CD có diễn đạt k nữa, do may mắn nữa), chụp ở BN thì ảnh cũng mang ra HN làm album í mà, còn cửa hàng ở BN chỉ chụp,làm photoshop, lên maket. Và cái lý do chính là thái độ của các cửa hàng khá ok, care ổn, k như HN e thấy có kiểu kiêu rất điêu.Chỉ có nhà Ngọc Sơn là hay bị phàn nàn về thái độ, nhưng sáng nay e vừa qua thử váy, ngay khi bước vào e nói rõ luôn là chỉ thuê váy cưới thôi, còn e chụp ảnh chỗ khác rồi, mà các e nv nhiệt tình chọn, giúp e thử váy, e thử 4 cái các e í bảo chị xuống chọn và thử tiếp đi, chị Giang cũng rất nhiệt tình (hay tại hnay do chồng e đưa e đi bằng ôtô :cool
    Bọn e ra tết sẽ chụp ảnh nhà Bình Minh, còn thuê váy và trang điểm ở Ngọc Sơn. Bọn e đang k bít đi chụp ngoại cảnh ở đâu,thôi thì, sáng nay giao phó cho a Minh, Hlong, côn sơn, hay sóc sơn gì cũng đc, miễn là đẹp
    hì hì, gì chứ cái gì liên quan đến cưới là e hào hứng lắm nên nói hơi nhiều, hihi, các chị thông cảm nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khongkhocdau Xem bài viết
    Nhưng mà tên hiệu ảnh đấy tên gì vậy chị
    • 467 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Đức ở Thị cầu chụp đẹp thế -> hơi lạ, lần đầu nghe tiếng a này. có nhớ nhầm tên k vậy, Đức hay là Lâm ạ, mà Lâm là ở Đáp cầu
    • 810 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

lúc mình chụp ảnh cưới cách đây 2 năm là do Lâm trang điểm và chụp, không phải a ĐỨC. Nhưng Đức cũng là thợ chụp ảnh

Tóm lại, theo mình thì nhà ấy mình chụp rất ưng ý. Nhà Lâm ở ĐÁP CẦU chứ ko phải THỊ CẦU. bây giờ chẳng biết có chuyển đi đâu không nữa- mình cũng ít về nhà nên cũng ko để ý.
    • 467 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Đức nào chị nhỉ, e ở Thị cầu mà chưa nghe bao giờ
    • 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Còn ai ở Bắc Ninh không vậy vào đây cho thêm ý kiến đi.
    • 810 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebobe Xem bài viết
    Đức nào chị nhỉ, e ở Thị cầu mà chưa nghe bao giờ

ĐỨC là anh trai của LÂM - nhà gần ủy ban phường ĐÁP CẦU, có ở THỊ CẦU đâu mà bạn biết,

hihihi. thôi lạc đề rồi bạn ạ, mình ko trả lời nữa, ok??????
    • 467 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

@taiwei: thế c k bít là tcầu và đcầu sát sàn sạt nhau ah?mà cái tp bn thì bé tí.
    chị TruongTuQuan cứ lên BN, qua mấy nhà NSơn, Đức Lâm, Bình Minh, Lân Lộc (là những studio đc tín nhiệm nhất, có sự đầu tư về vchất, cách chụp) xem album trực tiếp (c nhớ bảo cho xem album của khách í ạ, quyển nào vừa làm xong), rồi xem bảng giá là ok nhất. Vì có khi chỗ này chụp cho ng này đẹp nhưng chưa chắc đã hợp với mình.
    ngay như chị Giang nhà NSơn, trc trđiểm đẹp lắm, mà sau mấy năm cũng bị lụt dần. c có thời gian thì nên đi xem tận nơi.
    chúc chị có đc những bức hình cưới đẹp.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở Từ Sơn thì tới nhà Minh Tuấn ý bạn ah, mình cũng chụp ở đó hình đẹp lắm mà giá cả cũng phải chăng nữa. :Smiling:
    • 1,154 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Đứa e họ tớ, chụp ảnh cưới ngoài trời ở Đức Lâm, cũng đẹp ra phết.
    • 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hà Phương Xem bài viết
    Đứa e họ tớ, chụp ảnh cưới ngoài trời ở Đức Lâm, cũng đẹp ra phết.
    Chụp ảnh ngoài trời thì giá khoảng bao nhiêu nhỉ mẹ Hà Phương
    • 467 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

nhà đức lâm chụp ảnh ngoài trời như đi côn sơn thì tầm 5-5,5tr. giá album ngoài trời còn phụ thuộc vào địa điểm chụp, số lá ảnh bạn định làm.
    • 2,927 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Bạn em chụp ảnh nhà Lân Lộc ở Từ Sơn, nhìn cũng đẹp lắm ah. Các chị ơi, giá bình quân bây giờ chụp ảnh là bao nhiêu nhỉ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3