CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Chụp ảnh cưới tại Tp.Huế

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 676 Bài viết

• 1,688 Được cảm ơn

trùng hợp ghê mình cũng vừa đặt 1 anh chụp ở Huế vào ĐN chụp cho mình, FB là Liem Tran, location Hue. Freelancer photographer Bạn vào FB xem thông tin hình ảnh và số đt nha. Cả hình chụp cũng trong đó nữa. Mình thì chưa chụp anh này nhưng mình có ng bạn ở ĐN quen biết nhiều nhiếp ảnh gia giới thiệu anh này cho mình.
    • 676 Bài viết

• 1,688 Được cảm ơn

ủa mình ko để ý sao trùng hợp vậy có bạn trùng ý tưởng với mình rồi Tuần sau mình chụp rồi nè nếu các bạn ko gấp đợi review của mình nha. Mình lên thớt đầu tiên
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aplsong1212 Xem bài viết
    Ở Huế mình thấy có LiemTran gì đấy làm freelance chụp đẹp lắm, phong cách tự nhiên lãng mạng. Bạn tham khảo ở link sau xem có ưng ý ko, chúc bạn tìm được thợ vừa ý nhé
    http://www.facebook.com/LiemTranStudio
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi piggypiggy Xem bài viết
    ủa mình ko để ý sao trùng hợp vậy có bạn trùng ý tưởng với mình rồi Tuần sau mình chụp rồi nè nếu các bạn ko gấp đợi review của mình nha. Mình lên thớt đầu tiên
    piggypiggy ơi, bạn chụp anh LiemTran thế nào rồi? Có gì chia sẻ cho mình với, tháng 10 mình cũng chụp ở Huế nè
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

anh này nghe nói chụp đẹp nhưng giao ảnh thì lâu lắm, 3-4 ng bạn của mình bị như thế rồi
    • 45 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi2812 Xem bài viết
    hoa tuoi o Hue co Rona o duong Nguyen Hue va Roma o duong Ben Nghe. o dau cg lam dep nhung ia ca co lech nhau nhieu. ban can dat hoa trong khoang bao nhieu tien? minh co the tu van giup ban
    Bạn ui, Rona ở đường NH là đoạn nào vậy? ở Huế còn chỗ nào nhận dịch vụ này nữa ko, mình định đặt cọc ở Roma vì thấy ở đó trang trí dễ thương , đg định tham khảo loanh quanh rồi quyết định luôn thể , help mình vs nhé ^^
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi piggypiggy Xem bài viết
    Hâhh trùng hợp thế bạn đã chụp ảnh cưới chưa?
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi2812 Xem bài viết
    anh này nghe nói chụp đẹp nhưng giao ảnh thì lâu lắm, 3-4 ng bạn của mình bị như thế rồi
    Mình tình cờ có cafe 1 lần với LiemTran. Nghe ổng bảo là làm một mình làm hết mọi việc từ tiếp khách, chuẩn bị, chụp, design chắc do vậy mà lâu giao ảnh chứ gì
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các anh chị, các bạn!
    em đang ở HN, định vào Huế chụp ảnh cưới. Chủ yếu là chụp ảnh áo dài và áo váy bình thường tại một số nơi như cầu Trường Tiền, Sông Hương và các lăng tẩm. Còn ảnh mặc váy cưới thì em chụp ở HN. Vì không có thời gian vào lâu nên nhờ các anh chị tư vấn giùm em xem có chỗ nào chụp ổn ổn một tý mà giá lại mềm không ạ?
    Yêu anh mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội thấy anh nghèo... lại thôi
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn cho mình số điện thoại của bác Hoàng này với được không? cám ơn bạn
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có chị nào từng trang điểm cưới ở Huế không?chỉ em với.tiệm nào trang điểm tự nhiên mà đẹp ấy.em cảm ơn nhìu nhìu.
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chụp ảnh của anh Liem Tran chi phí khoảng nào hả các chị, em?
    Em tham khảo mấy studio thì giá tương đối đắt, có khi còn hơn HN. Mà chất lượng thì cũng rất khó xem xét vì em ở HN mà.
    Các chị có số của free-lancer nào nữa thì share cho em nhé. Em book vé tháng 5 rùi.
    Thanks,
    • 5 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chụp ảnh cưới ở Huế thì có nhiều địa điểm. Thấy các bạn nói Khánh Shyna chụp đẹp mà mình thấy mắc cười ^^. Khánh Shyna chỉ được khoản áo cưới, trang điểm thì cũng tạm nhưng riêng phần chụp ảnh thì mình hoàn toàn dislike. Anh Liem Tran chup cũng được.
    Theo nhận xét của mình thì Hoa Nghiêm (151 Nhật Lệ) là chụp được nhất, các bạn có thể xem thêm ở topic này nè
    http://www.webtretho.com/forum/f3312.../#post31421845
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn áo cưới và trang điểm đẹp thì nên đến Hoa Nghiêm Bridal - bạn có thể xem trang điểm và làm tóc của Hoa Nghiêm tại đây, để làm album đẹp nên đến Yêu Studio, có tài chính và chịu chơi thì đến Khánh Shyna. Em xin hết ạ ^^.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2