CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Chú Rể mặc áo sơ mi màu tím, vest đen trong ngày cưới có được không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các Mẹ thông thái! em 25t, ox tương lai 32t, 2 tháng nữa bọn em tổ chức hôn lễ. Thường thì em thấy chú rể mặc áo sơ mi trắng với vest đen. Phong cách trang trí tiệc cưới của bọn em chủ đạo là màu tím. Hôm đó em muốn chú Rể mặc sơ mi tím kết hợp với vest đen, caravat đen, hoa cài áo màu tím. Còn em sẽ mặc váy Trắng, tay cầm hoa cưới màu tím.

Các mẹ thấy có ổn ko ạ? và chú rể mặc áo sơ mi tím thì có ảnh hưởng gì đến phong tục cưới của người Việt ko ạ?
    Các mẹ giúp em nhé. thank các mẹ nhiều.
    moazzz....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Được chứ, bạn kiếm đám cưới của hot girl Diệp Bảo Ngọc và diễn viên Thành Đạt xem đi, lúc đãi tiệc cô dâu mặc sore tím, chú rể cũng mặc somi tím vest đen, buổi sáng rc dâu thì cô dâu áo dài đỏ, chú rể sômi đỏ vest đen. Nói chung cô dâu mặc màu gì thì chú rể mặc áo somi phía trong màu đó, sẽ tôn suỵt tôn với cô dâu ^^
    • 1,328 Bài viết

• 1,761 Được cảm ơn

sẽ đẹp lắm à nha.. chúc bạn đám cưới lung linh
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cũng còn tùy vào đám cưới của bạn có mời nhiều người lớn tuổi ko nữa.nếu 8x 9x thì ko sao chỉ sợ người lớn nhiều người sẽ ko thích vì cho là màu tím xuôi hay bùn gì đó.chúc bạn hạnh phúc nhé
    • 129 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Chắc chắn đẹp và người lớn cũng thích. Đừng lo nha bạn. Mình tổ chức 1 cái đám cưới tím rịm luôn đây nè, ai cũng thích hết. Tham khảo report của chị nha: List cưới (HCM)- Update tình hình chuẩn bị- Kết quả và kinh nghiệm (phần 9)
    • 71 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

ui trời ơi bạn này giống mình quá trời luôn, mình cũng đãi tiệc sảnh tông tím nên có ý đồ y chang bạn luôn. Minh nghĩ ko sao đâu bạn. Mà bạn định làm hoa cưới màu tím là hoa gì vậy bạn, mình đang đi search thử các bó hoa cưới màu tím nè, hihi. Bạn cưới ngày mấy vậy nhi? mình thì sắp rùi, 7/9 nè
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy mình cùng chung ý tưởng rùi hii. Mình cưới vào 10/6 Dương, tức 2/9 âm. Mình cũng đang tìm hoa cưới màu tím, chất liệu hoa bằng vải lụa.