CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Các mẹ 88 đi xem bói thầy bảo cưới vào năm nào thì đẹp??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chào các mẹ, nhất là các mẹ 88, cho em hỏi là tuổi 88 chúng mình đi xem bói, các thầy bảo mậu thìn nên cũng cao số vì mậu là mẹ, ko nên cưới vào năm 26 tuổi phải không các mẹ?

• 87 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoadai88 Xem bài viết
    chào các mẹ, nhất là các mẹ 88, cho em hỏi là tuổi 88 chúng mình đi xem bói, các thầy bảo mậu thìn nên cũng cao số vì mậu là mẹ, ko nên cưới vào năm 26 tuổi phải không các mẹ?
    Đúng rồi đó bạn. “Chống lầy” năm 26t (tuổi ta nghen) là sẽ bị kỵ. Năm nay mình cưới là đc, còn ko thì phải chờ 2 năm nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng 88 cưới tháng 4 tới, thấy bố mẹ đi xem bảo là tuổi 88 cưới tháng 4 và tháng 10 là đẹp.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 44 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình thì thấy bố mẹ chồng tương lai đi xem thầy về bảo mình ko cưới ddc tháng 10, tháng 4 ko đẹp lắm. Thế là chọn cho mình 1 ngày của tháng 11 âm. hic, ko hiểu sao nữa!

• 707 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Conmalangtu Xem bài viết
    Em cũng 88 cưới tháng 4 tới, thấy bố mẹ đi xem bảo là tuổi 88 cưới tháng 4 và tháng 10 là đẹp.
    Đúng đó. Nhà tớ đi xem cũng bảo vậy

• 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

uh, mình cũng nghe nói tuổi 88 cưới tháng 4 và tháng 10 đại lợi là rất tốt, nhưng cứ băn khoăn là năm 26 tuổi cưới có làm sao ko, mọi người vào chia sẻ đi, rồi mình ở miền trung có quan niệm là ko dc sinh con hay mang thai vào năm 26 tuổi là ko tốt, vì thiên đế giáng thai thiên đế giáng sinh j đó, huuuuuuu, các mẹ vào chia sẻ điiiiiiiiiiii

• 87 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoadai88 Xem bài viết
    uh, mình cũng nghe nói tuổi 88 cưới tháng 4 và tháng 10 đại lợi là rất tốt, nhưng cứ băn khoăn là năm 26 tuổi cưới có làm sao ko, mọi người vào chia sẻ đi, rồi mình ở miền trung có quan niệm là ko dc sinh con hay mang thai vào năm 26 tuổi là ko tốt, vì thiên đế giáng thai thiên đế giáng sinh j đó, huuuuuuu, các mẹ vào chia sẻ điiiiiiiiiiii
    Mình nghe nói là năm 26t cưới thì ko tốt, tuổi kỵ gì đó. Nhưng còn chuyện con cái là của trời cho thì năm nào sinh ko đc bạn.

• 73 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Tuổi mình 88 năm nay cưới là đc mà năm sau mới là 26 k tốt...Nhà tớ đi xem thì tháng 10 âm là đẹp...tớ thấy đa số các bạn 88 trên này cũng đều cưới tháng 10 vs tháng 4 âm ^^

• 705 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh_judy Xem bài viết
    Tuổi mình 88 năm nay cưới là đc mà năm sau mới là 26 k tốt...Nhà tớ đi xem thì tháng 10 âm là đẹp...tớ thấy đa số các bạn 88 trên này cũng đều cưới tháng 10 vs tháng 4 âm ^^
    đúng rồi,mình cũng cưới vào tháng 10al nè,mẹ xem nói là tháng đó tốt

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Y chang luôn, tháng 4 này em đám hỏi nè (tháng 4 đẹp nhất), nhưng tháng 10 không có đủ điều kiện cưới vậy nên chờ đến 2014 mới cưới được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoaianpl; 13/03/2012 vào lúc 08:25 PM.

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6