CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Áo dài,chụp ảnh,trang điểm,váy cưới ở Thái Bình.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 282 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Em có đọc thấy 1 toppic về vấn đề này trên wtt rồi,nhưng cũng đã lâu quá.Tháng 10 này em lấy chồng,2 đứa đều làm ở Hà Nội nhưng quê ở Thái Bình,cho nên muốn xin ý kiến các chị về địa điểm chụp ảnh,trang điểm và váy cưới.Em mù tịt thông tin về vấn đề này.Mong các chị cho em lời khuyên nhá!!!!!
    Bao ngày mẹ ngóng,bao ngày mẹ trông...Bé yêu ơi,mau về với bố mẹ nha.Mong con vô cùng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 88 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn muốn chụp ảnh ở Thái Bình à? Sao bạn không chụp ảnh trên HN? Ở ảnh viện ng ta co dịch vụ trọn gói mà. Dĩ nhiên là sẽ đẳt hơn ở dưới TB. 2 vc mình cũng ở Thái Bình này. 14/11 DL mình cưới. Bọn mình cũng làm việc trên HN. Giống nhau nhỉ? he he. Nếu như ở nhà mình thấy mọi ng bảo hay chụp của Hồng Ngọc ấy. Nhưng mình nói thật vẫn thua xa chụp ở trên HN. Bon mình quyết định chụp ảnh bên Mùa Cưới rồi.
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ui sao có người giống mình thế. mình và AY cùng quê TB và cùng làm việc ở hn. Tuần trước mình đặt cọc ở Mùa cưới. Mình thấy album cưới ở đấy đẹp, tự nhiên nhưng váy cưới cũ không đẹp. Mình đang băn khoăn có nên chụp trọn gói không hay chỉ chụp album?
    • 282 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

chị sao băng và chị chíp ơi,chụp ở Mùa Cưới là chụp ở đâu hả chị,hết khoảng bao nhiêu tiền.Mà chụp ra rồi phải mang 2 cái ảnh to về nhà treo :nhà mẹ đẻ 1 bức,nhà chồng 1 bức nữa.Đám cưới tổ chức ở quê nên sẽ trang điểm ở nhà,cho nên em cũng không biết thuê váy cưới và trang điểm hôm cưới ở đâu cho đẹp?các chị có kinh nghiệm gì chia sẻ cùng em với nhá!!!:Smiling:
    Bao ngày mẹ ngóng,bao ngày mẹ trông...Bé yêu ơi,mau về với bố mẹ nha.Mong con vô cùng
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mùa cưới ở 307A Bạch Mai. Nếu bạn chỉ chụp ảnh thôi thì album 30*30*30trang chụp ngoại cảnh là 3,9tr, được tặng 1 album 10*10, 1 ảnh để bàn. Chi phí phóng ảnh là 60*90 là 600k/ảnh. Bạn có thể vào muacuoi.vn để xem chi tiết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình cũng ở Thái Bình nè. THáng 12 mình mới cưới. Cũng đang băn khoăn vấn đề trang điểm. MÌnh thấy nhìu người khen bên Huyền Nga - Trần Hưng đạo đẹp. Nhưng mình thấy họ đánh mắt xấu lắm.