CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

áo cưới thanh nga đường kim liên mới

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.35K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị nào chụp ảnh ở áo cưới Thanh Nga đường kim liên mới chưa, cho em biết thông tin với. em thấy ở đấy đông khách, em gặp chị Nga chủ cửa hàng rất nhiệt tình, dễ gần và giảm giá cho em 30% nhưng ko biết ở đấy trang điểm và chụp ảnh có đẹp ko, nhân viên có nhiệt tình như bà chủ ko? cho em biết với, em sắp chụp rồi.em cam ơn huhu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ cũng từng qua đấy xem, chưa sử dụng nên k sure lắm nhưng thấy thế này: bà chủ nhiệt tình nhưng k biết đáng tin k, ảnh thì nước ảnh sáng nhưng thấy lấy bối cảnh bt, tư thế thì cứng, trông k tự nhiên và k tình cảm, chẳng hiểu có phải quyển mình xem bị lỗi k chứ lúc đấy vuốt mặt ảnh thấy lồi lõm nên tớ nghĩ maybe là gỗ ép đểu nên đi lun. Đó là ý kiến của tớ còn bạn cứ đi tham khảo thêm
    • 180 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi marneu Xem bài viết
    tớ cũng từng qua đấy xem, chưa sử dụng nên k sure lắm nhưng thấy thế này: bà chủ nhiệt tình nhưng k biết đáng tin k, ảnh thì nước ảnh sáng nhưng thấy lấy bối cảnh bt, tư thế thì cứng, trông k tự nhiên và k tình cảm, chẳng hiểu có phải quyển mình xem bị lỗi k chứ lúc đấy vuốt mặt ảnh thấy lồi lõm nên tớ nghĩ maybe là gỗ ép đểu nên đi lun. Đó là ý kiến của tớ còn bạn cứ đi tham khảo thêm
    chính hết cả xác rồi
    Đôi chiếc gối từ thành phố những người lùn
    Khao khát giấc ngủ đôi êm ả....:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi đã chụp ảnh cưới ở đó rồi, tôi rất thoải mái và hài lòng. Vì, nhân viên ở đó rất nhiệt tình, service trước và sau khi chụp rất tốt. Hôm chụp ảnh cưới, mọi người chăm sóc vợ tôi rất kỹ, trang điểm kỹ lưỡng và cẩn thận. Hôm cưới cũng thế, chúng tôi đón dâu sớm, vợ tôi tới đó từ 5h kém buổi sáng, nhưng nhân viên vẫn nhiệt tình lắm, vừa ngáp vừa trang điểm, rất cẩn thận luôn, hii, nói chung là yên tâm. đây là ảnh cưới của chúng tôi: daongocmanh.com, hoạc mọi người có thể vào xem thêm ở trang aocuoithanhnga chấm com. Mọi người cứ tham khảo thêm xem. :Smiling:
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaham4 Xem bài viết
    chị nào chụp ảnh ở áo cưới Thanh Nga đường kim liên mới chưa, cho em biết thông tin với. em thấy ở đấy đông khách, em gặp chị Nga chủ cửa hàng rất nhiệt tình, dễ gần và giảm giá cho em 30% nhưng ko biết ở đấy trang điểm và chụp ảnh có đẹp ko, nhân viên có nhiệt tình như bà chủ ko? cho em biết với, em sắp chụp rồi.em cam ơn huhu.
    Ặc, chán lắm bạn nhé. Đứa bạn thân mình chụp ảnh cưới ngoài trời ở đây rồi. Trang điểm thì chán kinh lên được, bình thường thì ở ngoài đời nó được khen là xinh và trẻ thế mà hôm chụp ảnh cưới người ta trang điểm cho nó mà mình nhìn k nhận ra thấy nó nữa cứ như U40 ý. Chụp ảnh thì cũng xấu nữa, nước ảnh tối om à. Con bạn mình lúc đầu đặt dịch vụ trọn gói ăn hỏi, chụp ảnh cưới trang điểm ... cuối cùng thì sau cái hôm đi chụp ảnh cưới xong nó hủy hết, chỉ lấy mỗi album thôi. Thế nên bạn cân nhắc lại nhé.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:Applause:mình đã chụp ở đó rùi, nói chung về tất cả đều ổn. Bạn không phải băn khoăn về trang điểm đâu vì ở đó bạn có thể trang điêm thử miễn phí mà, nếu không đẹp có thể không chụp cũng được mà. ở đó có con bé trang điểm tên Ngọc trang điểm cũng được nhưng hơi...kiêu_minh không thích cho lắm.hihi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi honey1303; 18/04/2010 vào lúc 02:44 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi cũng đã từng chụp ở Thanh Nga . tôi nghĩ không đâu hơn Thanh Nga vì tôi cảm nhận . Khách hàng đúng là Thượng Đế . sure . Chụp ảnh Anh Tư rất Ok .Trang Điểm Tuyết rất Ok. với tôi tôi cảm thấy rất hài lòng .còn với bạn ,bạn phải tới cửa hàng chụp mới biết được họ có Nhiệt tình như tôi nói không . tôi sure . vì my wife zui chi cần vợ tôi zui là tôi cũng thấy rất zui.chỉ như thế thôi .chúc các bạn có 1 bộ ảnh Ưng ý . Max
    • 520 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

bạn max với chipxinh quảng cáo lộ liễu quá, không quảng cáo người ta còn muốn tìm hiểu chứ nghe quảng cáo thế phản cảm lắm, chỉ gây bất lợi cho cửa hàng thôi, mình nói thật.
    • 109 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

mình cũng có đứa bạn chụp ở đây trông bọn họ trang điểm vừa quê vừa xấu ,ảnh ra thì bt k có gì gọi là đặc sắc cả hic , tội nghiệp nó mặt cứ méo xệch đi , đang định đi chụp lại với mình kia kìa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đó là những cái mà Mình đã và được nhận nên mình cảm nhận như thế thôi ........ Max
    • 113 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Tớ ở SG nhưng cũng bay ra HN chụp ở Thanh Nga vì ax chọn. Nói chung, service của TN tốt, nhân viên vui vẻ. Hôm vc tớ đi chụp ở Tam Đảo, bé Tuyết trang điểm thì ok, nhưng Thắm làm tóc ko đẹp cho lắm. Căn bản mặt tớ tròn mừ làm tóc mì tôm quăn tít :Laughing:, A Húng chụp hình cũng vui vẻ và nhiệt tình. Túm lại là ngoài cái khoản làm tóc thì mí cái khác tớ cảm thấy hài lòng. Àh, avatar của tớ là ở Tam Đảo đấy
    All I wanna do is grow old with you :Battin ey::LoveStruc::Kiss:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ặc...........mình đang định chụp ở đấy. may mà đọc đc bài này của bạn ko thì lại phí tiền.........cảm ơn bạn nhiều nhé