Tin Học - Công nghệ

Mua chuột không dây loại nào tốt??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.53K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 735 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Mình muốn mua chuột không dây xài cho laptop, nhờ các chị tư vấn dùm mua hiệu nào? tầm bao nhiêu tiền thì được? Cám ơn :Rose::Rose:

/

• 196 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

chuột ko dây mắc lòi họng ra. Cứ mua chuột có dây, giá từ 100-150 đều có
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 41 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hi sis,
    Nếu chị có nhu cầu về chuột không dây thì chị nên chọn những sản phẩm tên tuổi, chứ đừng dùng hàng không rõ ràng...vì chuột không rõ ràng lắm thì nó ngốn pin nhanh lắm. Chị có thể mua chuột của Microsoft, Logitech, giá dao động khoảng 35$ đến 50$
    Chúc chị tìm được sản phẩm như ý.
    Nhận cài đặt và giải quyết 1 số vấn đề của máy tính tận nơi,nhiệt tình chu đáo, mọi thứ đều free, đừng ngại bạn hãy liên lạc với mình nhé,bất kỳ lúc nào bạn gặp sự cố.
    Phone: 0909150385
    Y!M: nguyenphong_hui@yahoo.com.vn
    Email: phongnd@vitalify.asia

• 735 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

cám ơn nhé! vậy mình mua chuột có dây xài cho nó lành vậy

• 41 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

^^ Sis nhớ chọn loại lazer nhé, dùng cho nó tiện.
    Nhận cài đặt và giải quyết 1 số vấn đề của máy tính tận nơi,nhiệt tình chu đáo, mọi thứ đều free, đừng ngại bạn hãy liên lạc với mình nhé,bất kỳ lúc nào bạn gặp sự cố.
    Phone: 0909150385
    Y!M: nguyenphong_hui@yahoo.com.vn
    Email: phongnd@vitalify.asia

• 198 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Microsoft loại có dây thì nên chọn dòng U81, rất nhỏ gọn ... nhiều màu sắc ... trẻ trung, chất lượng tốt
    Microsoft loại không dây nên mua chuột lazer, ko nên mua dòng sử dụng bluetooth vì khá hao pin khi phải bật bluetooth liên tục, có thể tham khảo mấy mẫu dòng Mobile Mouse 3000,4000,5000 ... sang trọng và cách điệu thì có dòng Arc Mouse, có thể gấp lại rất gọn, nếu sử dụng chuột nhiều và cần cảm giác thoải mái thì dùng Explorer Mini ... dòng này khá hiếm nhưng dùng rất thích, đã dùng rồi thì chán chả muốn dùng loại khác ... em này sử dụng công nghệ bluetrack nên có thể di thoải mái trên mặt kính
    --
    Trần Quốc Huy
    H/P : 0915 613579
    Y!: mad_sosad

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên mua của loại không dây HP laverock dùng rất ổn định mà tốt nữa chứ :d có nhiều dòng bạn có thể tham khảo mua tại bài viết này nhé :http://www.tapchimobile.org/2013/08/...l#.UgkVCNJHLYQ

• 17 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nếu mua không dây thì mua của Microsoft là bền nhất
    còn nếu mua có dây loại tốt thì Microsoft và Logitec nhá .
    Còn rẻ quá lun thì xài Mitsumi

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thông tin rất bổ ích, cám ơn bạn nhiều nhé