Tin Học - Công nghệ

làm sao đổi được bai hát qua đuôi.mp3?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.95K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bác co ai biết cách đổi bài hát sang đuôi.mp3 k,chi cho toi với

• 1,715 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị ơi, bài hát chị đang có ở dạng nào? Nếu là file nhạc, thì mình phải download một chương trình nào đó đổi dạng file thành mp3. Còn nếu là từ đĩa, thì phải dùng chương trình ríp CD để đổi thành mp3. Hình như Windows Media Player cũng có chức năng đấy đấy ạ.

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on bombop nhiều,nhưng có thể hướng dẫn cụ thể hơn giúp tôi được k,tôi vân chưa hiêu lắm,phải download chương trình nào va cách lam ra sao?bai hát cua toi co đuôi la.rar

• 558 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bài hát cũa chị có đuôi Rar thì phải dùng WinRAR để extract file ra dạng chính cũa nó ,và xem lại nó là đuôi gì nhé!
    Dermalogica xách tay giá đặt biệt

http://mgod.webtretho.com/forum/f249.../#post27765191

• 1,715 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị ơi, hoặc là dùng winrar, hoặc là nhiều khi down từ trên mạng về, họ cố tình để đuôi rar để đỡ lộ là mp3, thì chị chỉ việc đổi đuôi file thành mp3, hoặc là wmv thôi là nghe được rồi. Chị thử extract ra xem sao, ko được thì đổi đuôi file đi.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bombop Xem bài viết
    chị ơi, hoặc là dùng winrar, hoặc là nhiều khi down từ trên mạng về, họ cố tình để đuôi rar để đỡ lộ là mp3, thì chị chỉ việc đổi đuôi file thành mp3, hoặc là wmv thôi là nghe được rồi. Chị thử extract ra xem sao, ko được thì đổi đuôi file đi.
    hướng dẫn em cách đổi đuôi file nhạc từ wma snag mp3

• 876 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh Xem bài viết
    hướng dẫn em cách đổi đuôi file nhạc từ wma sang mp3
    Bạn dùng phần mềm này nhé

FairStars Audio Converter 1.55

File Size: 2.53MB
    Requirements: Windows 98/Me/2000/XP/2003/Vista

Là một phần mềm chuyển đổi định dạng audio tuyệt vời, hỗ trợ các định dạng phổ biến nhất hiện nay như WAV, RealMedia(RM, RA, RMJ, RAM, RMJ, RMVB), AIFF, AU, Creative VOC, PVF, IFF, SVX, APE, FLAC, OGG, VQF, MP1, MP2, MP3, WMA, WMV, ASF to WMA, MP3, VQF, OGG, FLAC, APE.

Phần mềm chuyển đổi rất nhanh với chất lượng tuyệt vời....

cách chuyển đổi thì bạn làm theo hình nhé

Download :
    http://www.box.net/shared/ae2r6k81ej

• 312 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Có rất nhiều cách. Cách đây rất lâu, tôi không trang bị một công cụ gì nên khi cần lấy nhạc trong video chẳng hạn, thường dùng vài thứ có sẵn trên máy, thủ công thế này, cho Windows Media Player chạy file, dùng Jet Audio thu lại và save định dạng mp3, nhưng kích thước file rất lớn, sau đấy lại dùng Sony Sound Forge để đổi thành định dạng mong muốn.
    Cái Sony Sound Forge mà tôi nhắc ở trên chính là một phần mềm xử lý âm thanh rất Pro đấy, chuyển định dạng và xửa âm thanh chuyên nghiệp!
    Còn chuyển định dạng đơn thuần thì phần mềm nhiều vô vàn, nhỏ gọn nữa. Lên google gõ "mp3 converter download" là ra cả rừng luôn !

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memecon Xem bài viết
    các bác co ai biết cách đổi bài hát sang đuôi.mp3 k,chi cho toi với
    e hay đổi bằng cách cài phần mềm hero 3000 ý, c thử set up cai đó rồi vào có mục mp3 maker đấy, rồi chọn bài hát thôi. đơn giản lắm.

• 141 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chị down trên net về có khi dùng cách thủ công là bấm chuột phải, chọn rename sang .mp3 cũng được
    ah quên trước đó chị phải vào folder option trong control panel để show file extansions đã

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2