Tin Học - Công nghệ

Làm sao để dùng được IDM miễn phí.?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.66K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vừa qua em có download pm IDM có crack ,nhưng sài được vài hôm thì nó yêu cầu mình đăng kí. Có bác nào có kinh nghiệm giúp em không ạ?

• 3,077 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Em load & crack chưa đúng cách. Quẳng qua pm cho anh cái Meo, anh gửi cho.

• 267 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Dùng flashget không mất tiền mà thấy cũng được việc gì phải crack

• 1,030 Bài viết

• 1,435 Được cảm ơn

IDM tuy đã cr ack rồi nhưng nếu lúc nó hỏi bạn có update không, nếu chọn có thì nó phát hiện ra bạn dùng bản cr@ck, cho nên lúc nó hỏi thì bạn luôn chọn không là dùng được mãi mãi
    Nẻo đời muôn vạn lối, yêu nhau vì lời nói mến nhau qua nụ cười

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,427 Bài viết

• 22,061 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liemchien Xem bài viết
    IDM tuy đã cr ack rồi nhưng nếu lúc nó hỏi bạn có update không, nếu chọn có thì nó phát hiện ra bạn dùng bản cr@ck, cho nên lúc nó hỏi thì bạn luôn chọn không là dùng được mãi mãi
    Chính xác luôn. Sáng nay mình vừa mở máy đang mải làm thấy có bảng nhảy vào hỏi có cập nhật không, lại cứ đinh ninh là Mozilla Firefox hỏi, ok luôn. Thế là toi luôn :Crying:. Uninstall rồi nhưng không biết có cài lại được không :Thinking: :Crying::Crying::Crying:
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:

• 73 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn tải crack ở file đính kèm này nhé

• 242 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cr_ronaldo Xem bài viết
    bạn tải crack ở file đính kèm này nhé
    Crack lại như thế nào hả bạn, tớ cũng bị trường hợp như mehaicongchua, tớ vào cái crack trong cái IDM, sau đó nó cũng hiện lên mũi tên xanh ở góc bên phải màn hình nhg khi load không dùng được.
    Bạn chỉ dẫn cho mình với, cảm ơn bạn nhiều

• 7,471 Bài viết

• 10,480 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Chính xác luôn. Sáng nay mình vừa mở máy đang mải làm thấy có bảng nhảy vào hỏi có cập nhật không, lại cứ đinh ninh là Mozilla Firefox hỏi, ok luôn. Thế là toi luôn :Crying:. Uninstall rồi nhưng không biết có cài lại được không :Thinking: :Crying::Crying::Crying:
    Gỡ ra, cài lại rồi cờ rắc là được. Tuy nhiên bản cờ rắc phải thích hợp với bản cài đặt thì mới được còn nếu dùng bản mới và cờ rắc cũ thì vẫn bị lỗi.
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 7,471 Bài viết

• 10,480 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangmi Xem bài viết
    Crack lại như thế nào hả bạn, tớ cũng bị trường hợp như mehaicongchua, tớ vào cái crack trong cái IDM, sau đó nó cũng hiện lên mũi tên xanh ở góc bên phải màn hình nhg khi load không dùng được.
    Bạn chỉ dẫn cho mình với, cảm ơn bạn nhiều
    Trước khi cờ rắc phải tắt IDM đi rồi chạy mới được. Còn cờ rắc không được thì có thể bản cờ rắc bị lỗi hoặc không phù hợp với bản cài đặt. rooling:
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......

• 3,427 Bài viết

• 22,061 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nongdan@ Xem bài viết
    Gỡ ra, cài lại rồi cờ rắc là được. Tuy nhiên bản cờ rắc phải thích hợp với bản cài đặt thì mới được còn nếu dùng bản mới và cờ rắc cũ thì vẫn bị lỗi.
    Thế là thế nào hả bác nongdan@ ơi. Đã bị một lần rồi mà vẫn sơ ý để bị lại. Đúng là mất tập trung là hỏng hết cả cơm cháo. Bản mới với crack cũ là thế nào :Thinking:
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2