Tin Học - Công nghệ

Cách xử lý khi idm không tự động bắt link Youtube

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 35.9K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

máy bạn dùng idm cc idd vào firefox là xong thui mà

• 161 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

có bản IDM nào mà crack không, máy em toàn bị lỗi IDM không download được gì cả

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuongT.Hien Xem bài viết
    có bản IDM nào mà crack không, máy em toàn bị lỗi IDM không download được gì cả
    GooGle ra nhiều cái hướng dẫn crack hẳn hoi mà.nói chung làm cũng dễ lắm.
    .........đi tìm mẹ của mấy đứa nhỏ.........

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đợt này ko hiểu sao google chrome nó khóa cái IDM ấy, không tải được file, ai biết chỉ giùm mình, hay dùng chrome

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ mìn. Xem bài viết
    Đợt này ko hiểu sao google chrome nó khóa cái IDM ấy, không tải được file, ai biết chỉ giùm mình, hay dùng chrome
    Không phải google chrome nó khóa đâu mẹ ak, mà do cách mình xài ấy thôi, nếu chưa có đủ định dạng trong phần File type trong mục download thì mình thêm vào còn nếu chưa tick vào mục google chrome trong option/ general

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không phải mẹ nó ạ, mình google thấy nhiều nơi nói nó khóa phải cấu hình lại thành bản phát triển gì gì đó mới dùng được mà, mà họ hướng dẫn phưc tạp lắm đọc khó hiểu

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtu1291 Xem bài viết
    Không phải google chrome nó khóa đâu mẹ ak, mà do cách mình xài ấy thôi, nếu chưa có đủ định dạng trong phần File type trong mục download thì mình thêm vào còn nếu chưa tick vào mục google chrome trong option/ general

• 195 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

các chị có thể download trình duyệt cờ rôm về mà dùng, em đang sài ngon phết có tích hợp IDM nữa. download đã luôn khỏi sợ block hay không bắt link

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nó thử vào thẻ Download ---> option ---> File Types----> them đuổi Flv xem có cải thiện hơn không

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2