Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Xin tài liệu: my first grammar hoặc my next grammar

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.35K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào có sách my first grammar hoặc my next grammar cho mẹ cháu xin với ạ.

Số là bé nhà mình nó đi học, chỉ nghe nói vớ vẩn thì được, còn làm bài thì điểm rất thấp vì cháu không để ý gì đến các đặc điểm ngữ pháp. Bé nhà mình lại học trường công, nên thi thì chủ yếu thi viết. Bố mẹ nào có bản ấy cho mẹ cháu xin nhé, nếu có audio nữa thì càng tốt ạ.

Xin chân thành cám ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Huhu, không bố mẹ nào có cả à??
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn vào đây mà load này http://englishtips.org/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Ôi bạn ơi, mình đăng kí rồi mà nó không cho link down, chỉ có link để đi mua thôi. làm thế nào bây giờ nhỉ???
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

_http://www.ebookee.com/My-Next-Grammar-1-Student-Book-Workbook-Teacher-s-manual-Audio-CD-_730556.html
    bạn vào đây nhé
    • 82 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Me anh_phanhong cho em hỏi làm thế nsò download free vậy. It của em kém quá em lọ mọ suốt từ sáng chưa được
    Thanks bác
    • 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Bạn bấm vào link meotomden cho, thấy nó ra một trang, phía cuối trang có dòng này

Two sets of complete progress tests

Download

uploading.com

depositfiles.com

filesonic.com

My blog on AH

[Directly Download] My Next Grammar 1 (Student Book, Workbook, Teacher's manual, Audio CD)!
    Bấm vào một trong các link còn hoạt động, link nào cũng được, và có link sẽ cho download free bạn ạ. Mình down được rồi, chỉ còn quyển 4 là chưa được (link hỏng).

Từ quyển starter đến quyển 2 Ngữ pháp nó tương đương Let's go 1-3 bạn ạ. Bắt đầy từ quyển 3 mới có các bài tập về quá khứ hoặc tương lai tương ứng với giáo trình Let's go nhé
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Từ quyển starter đến quyển 2 Ngữ pháp nó tương đương Let's go 1-3 bạn ạ. Bắt đầy từ quyển 3 mới có các bài tập về quá khứ hoặc tương lai tương ứng với giáo trình Let's go nhé
    Mẹ Phan-anhhong ơi gửi cho mình file quyển 2,3 hoặc nếu không photô giúp mình với, mình thấy quyển này hay mà mình mới có quyển 1. Cảm ơn bạn mail của mình là Meotomden@yahoo.com.
    • 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Híc, để mình xem lại có để lại file trong máy cơ quan không nhé, huhu, mình sợ là đã xóa rồi
    • 82 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Em lại phiền bác Mẹ anh_phanhong nữa ạ. Chị có link down tài liệu my first grammar cho em xin nhé. Em down được My next rồi nhưng hơi khó so với con em:Smiling:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm sách và cd của my first grammar bố me nào có up lên cho mình với. cảm ơn rất nhiều. email mình là :anhtruong2000@yahoo.com