• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.37K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 1,557 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Em nhớ có lần cũng thấy quyển sách đấy ở hiệu sách NXB GD nhưng không mua, giờ không nhớ vì sao nữa, nhưng chắc là vì hơi dễ quá. Để em mai ra xem lại xem có nên mua không. Em vẫn chưa đi mua được mấy quyển từ điển bác bảo hay đấy. Mưa gió chán quá! Hi vọng tìm được bản tập gõ 10 ngón trước đây để ngày mai trộn thóc cho nhặt vì mẹ Cám định đi off với hội nhân sự :Laughing:

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mequynhminh Xem bài viết
    Mình cũng đang cần cái phần mềm đấy để dạy cho con gái hay mẹ nào up lên cho bà con cùng dùng có được không. Cám ơn nhiều nhiều@ ILML: hôm trước đi hiệu sách mình mua cuốn Cùng học tin học dành cho học sinh tiểu học Quyển 1 của Nhà xuất bản giáo dục về cho con gái tự đọc, bạn thử tham khảo xem. Mình cũng đang loay hoay không biết dạy con đánh 10 ngón như thế nào cả, con mới đang học thuộc bàn phím thôi.

• 1,557 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Bạn ơi, phần lớn các link này đều die hết cả rồi.

Mọi người vào hai link cuối cùng thôi nhé. 1 cái là gõ online luôn (bước đầu mình thấy dễ vì chỉ cần tập hai phím trong một bài thôi nhưng màn hình hiển thị chữ hơi bé nên trẻ con khó nhìn, và phải có người ngồi cạnh hướng dẫn), 1 cái là down được về nhưng không biết chạy thế nào - đang down thôi ạ.

Cảm ơn đã chia xẻ nhé!

• 503 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Mình down được hai phần mềm cuối cùng rùi, thấy cái cuối cùng cũng dễ học, tối về dạy cho con luôn, phần mềm này là bản demo chỉ sống được 30 ngày thì phải nên cố dạy con lun hihi. Có gì mình sẽ thông báo kết quả nha!

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,082 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Các mẹ & con cùng tập theo link này nhé. http://xem1.24h.com.vn/web/viewpage.php?ID=617&cat=284
    Má thương 2 con trai nhất . :Rose: :LoveStruc:

• 634 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hì, đây rùi, mời các mẹ xem bài viết và tải chương trình TOUCH tại địa chỉ này: http://gioxoaychieu.wordpress.com/
    onttella: Khách hàng được quyền YÊN TÂM & ĐƯỢC PHỤC VỤ :Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,794 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Đã có topic này tại đây
    Xin phần mếm type 10 ngón

Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 1,557 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Cảm ơn cả nhà đã nhiệt tình chia xẻ! Chắc chắn là lần này các con tha hồ tập gõ máy tính và sẽ có kỹ năng gõ máy tính chuyên nghiệp đây

@xuansac: cảm ơn nhé, nhiệt tình quá đi. Đúng là cái mình cần rồi. Hehe, cu con ngày mai lại ca bài "mẹ ơi, mỏi tay quá" cho mà xem! :Laughing:

@trái ớt dễ thương: con gái yêu quá cơ! Cảm ơn nhé! Công nhận là muốn sưu tầm phần mềm gõ máy tính thì cứ vào 3 cái link đó thì đủ cả.

• 86 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

@ I LOVE FAMILY: Thêm phần mềm gõ mười ngón online của BBC, dùng luôn không cần cài đặt rất tiện lợi, phù hợp với trẻ em. ( Cái này của cô TiiZii share đấy ).
    Nếu không định trở thành vĩ nhân: ............... :Smiling: Cấp I ... Học vừa vừa, chơi là chủ yếu! ... Cấp II ... Học tập hăng say; Vui chơi thỏa thích. ... Cấp III ... Chơi vừa vừa, học là chủ yếu. ... Đại học ... "Iêu" mà học, học mà "iêu". ... Sau đại học ... Học vừa vừa, "iêu" là chủ yếu. ... Sau ... hôn nhân ... Mọi thứ đều vừa vừa, kiếm tiền tiêu là chủ yếu ............... Ngoài kia tôi thấy một chú gà lạc mẹ! ... http://www.ptt-studio.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,557 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Cảm ơn bác và cô TZ nhiều. Cháu đang lọ mọ ngồi gõ lại từ những phím cơ bản. Oải thật!

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4