• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.45K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi I LOVE MY FAMILY Xem bài viết
    Đúng rồi, hình như tên là TOUCH thậy! Chỉ nhớ có hơn 40 bài và vừa đen vừa xấu thật :Laughing:

Bác nào còn cái bản đen đen xấu xấu đấy gửi giúp cho em với! Em sưu tập đồ cổ ạ :Laughing:
    Phần mềm TOUCH này trông giao diện đen đen xấu xấu nhưng hay lắm đấy . Nói thế chứ phần mềm này hiệu quả đấy, đối với cả người lớn nữa nếu chịu khó tập khoảng 10 buổi là gõ 10 ngón nhoay nhoáy ngay.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 2,196 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Mình có tập tài liệu .pdf đang cần gõ sang file .doc hoặc .text, chủ thớt hoặc những bạn đang luyện gõ 10 ngón có giúp mình được ko ? Ai làm được pm nhé, cám ơn nhiều ^^
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ITBKer Xem bài viết
    Mình có tập tài liệu .pdf đang cần gõ sang file .doc hoặc .text, chủ thớt hoặc những bạn đang luyện gõ 10 ngón có giúp mình được ko ? Ai làm được pm nhé, cám ơn nhiều ^^
    co phan mem chuyen tu dong tu file pdf sang word do bác tìm google là có nhiều lắm load về nó tự động chạy
    • 29 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

PM gõ 10 ngón thì theo em thấy chuyên nghiệp nhất phải kể đến Mavis Bacon. Chương trình này không chỉ dạy đánh 10 ngón tốt mà còn tư vấn cho cách tổ chức góc học tập hay phòng làm việc khoa học và rất chuyên nghiệp, hướng dẫn tư thế ngồi sao cho không bị mỏi tay mỏi mắt, từ cái nhỏ nhất như bàn chân, cổ tay, cổ, mắt.... Hình như đó còn là một hãng lớn đào tạo và cung cấp đồ dùng văn phòng trên TG, mỗi tội đồ rất đắt, có lần em thử đi tìm bàn máy tính, ghế ngồi... theo cấu tạo same same mà mỏi mắt ở VN chẳng có. Ngoài ra tiếng Anh trong đó nghe rất hay và chuẩn (lúc đó em đang học TA nên cũng rất thích nghe, nhất là phần comment), giao diện đẹp, game luyện tập không "thô" như các phần mềm khác và rất thích thú. Bài tập ở đó bố trí rất khoa học và không cho nhảy cóc, nếu bạn muốn học phần tiếp, bắt buộc phải đạt yêu cầu của các level thấp hơn đã. Tập xong cái này rồi ngó qua mấy cái Mario hay mấy cái khác, thấy một trời một vực, toàn những thứ giống game hơn là chương trình học nghiêm túc---> khó lên :Sad:

Cái này em luyện lâu rồi, giờ tốc độ of em có thể lên tới gần 60 từ/ phút. Hồi đó có một người bạn cho em một cái đĩa cài, chả biết trên mạng có free ko (chắc mấy thằng tây này nó ko cho free đâu); các bác search thử xem, ko thì ra hàng mua một cái chắc chỉ mấy nghìn thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nitwh; 26/11/2009 vào lúc 11:43 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

http://download.cnet.com/Mavis-Beaco...-10441764.html
    Đây rồi em tìm được rồi cảm ơn bác nhé em đang nghiên cứu
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymyxintamy Xem bài viết
    http://download.cnet.com/Mavis-Beaco...-10441764.html
    Đây rồi em tìm được rồi cảm ơn bác nhé em đang nghiên cứu
    Không tải đc bác ạ hic hic hic chả bit làm sao ý
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thôi bác nào có luôn rồi hd em tý đi gửi mail cho em phần mềm luôn dc hông
    mymyxintamy@yahoo.com
    Thanks nhiều nhiều
    • 29 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cái này em tập lâu rồi, nhiều lần cài lại máy nên ko còn trong máy nữa.
    Tuy nhiên em vừa search thử và down được phiên bản 20 mới ở link này (đã cài nhưng chưa có thời gian thử):
    http://get4share.com/forum/free-down...on-107891.html
    Enjoy it satisfactorily!
    • 29 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nitwh Xem bài viết
    Cái này em tập lâu rồi, nhiều lần cài lại máy nên ko còn trong máy nữa.
    Tuy nhiên em vừa search thử và down được phiên bản 20 mới ở link này (đã cài nhưng chưa có thời gian thử):
    http://get4share.com/forum/free-down...on-107891.html
    Enjoy it satisfactorily!
    Hình như link này chưa đủ hay sao mà chỉ có phần lesson mà không thấy các bài và video tư vấn về các vấn đề về tư thế ngồi, thiết bị (bàn,máy tính, ghế, đèn, tài liệu,...), bố trí góc học tập, động tác thể dục tại chỗ...Không có phần này thì quả là rất tiếc:Sad:

Có lẽ phải tìm và down mất thời gian lắm đây. Thôi bác nào có thời gian thì tìm down bản full vậy, không thì các bác ra hàng đĩa mua cái đĩa, năm ngoái em nhờ mua cho thằng em có 7k, đầy đủ và nhanh. Bác nào ko thích đầu tư thì dùng tạm soft khác vậy.
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhưng mua đĩa thì mua đĩa tên là gì lầ tốt nhát hả bác bác nào biết chỉ em với nhá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

GS Typing Tutor 2.99

cái này sao em load về cài nó không có chạy hả chị
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2