Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

VCD Tiếng Anh cho trẻ bắt đầu học! Quà 1/6 cho các bé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có 1 bộ file video dạy tiếng Anh cho trẻ em, học từ đầu. Có hình và phát âm của nước ngoài. gồm 77 bài, dung lượng tương đối lớn (>2Gb), muốn chia sẻ với các mẹ, nhưng không biết đưa lên bằng cách nào. Ai biết cách chỉ giùm, gửi qua mail chắc có được không?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Dạy con trung thực

Có một cậu bé rất thích câu cá. Một hôm cậu ta phát hiện ra ông bảo vệ cái hồ ở gần đó đi vắng, vậy...

• Mua máy xay cho trẻ bắt đầu ăn dặm (HN)

Bé Sóc nhà mình được 5 tháng tuổi, bây giờ bắt đầu tập ăn dặm. Mình không biết mua cái máy xay nào thì phù hợp với việc xay các đồ nấu ăn (xay hoa quả, xay củ quả hay thịt cá ...) cho con. Cả nhà ai biết chỉ dùm mình loại máy, địa chỉ có thể mua ở HN nhé. Thanks

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Cho con bắt đầu học Tiếng Anh hè tại phố Trần Đại Nghĩa

Mình có đăng ký học cho bé nhà mình với cô Beverly người Philipin, vì bé còn nhỏ và mới học Tiếng Anh nên trình độ còn kém, cháu học trường Đồng Tâm, lớp bé sẽ học T3-T5 sáng từ 10 – 12h. Cô giáo rất yêu trẻ và có nhiều năm kinh nghiệm giảng dạy trẻ rồi, m đã từng học với cô trước đây ở...

• 374 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Bạn thử gửi qua skype hoặc YM xem có được k? Hơn 2GB có lẽ cũng khó nhỉ, hay là bạn post lên mediafire để mọi người download xuống chắc là được. Hoặc là phải ngắt số lượng bài nhỏ ra.
    Mình cũng tò mò bộ video này quá bạn ạ.

• 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Candy tran Xem bài viết
    Bạn thử gửi qua skype hoặc YM xem có được k? Hơn 2GB có lẽ cũng khó nhỉ, hay là bạn post lên mediafire để mọi người download xuống chắc là được. Hoặc là phải ngắt số lượng bài nhỏ ra.
    Mình cũng tò mò bộ video này quá bạn ạ.
    Mình có thể gửi từng bài nhỏ được thôi, còn post lên mediafire thì chịu, mình dốt khoản này lắm!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban vao www.mediafile.com va tao mot tai khoan rat de thoi va upload len mang, sau do copy duong link gui toi moi nguoi. Co len nhe vi su nghiep con em chung ta. tang hoa cho ban truoc nhe:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 227 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Cho mình xin với được không? Con mình gần 5 tuổi rồi, mình cũng muốn cho bé làm quen với TA. Tại mình cũng dốt món này lắm nên không dạy được bé
    Email của mình là vannhatha@gmail.com.
    Cảm ơn bạn nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeanr Xem bài viết
    Mình có 1 bộ file video dạy tiếng Anh cho trẻ em, học từ đầu. Có hình và phát âm của nước ngoài. gồm 77 bài, dung lượng tương đối lớn (>2Gb), muốn chia sẻ với các mẹ, nhưng không biết đưa lên bằng cách nào. Ai biết cách chỉ giùm, gửi qua mail chắc có được không?
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm, cho mình với nhé. Mail là littlerabbie@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều nhiều.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm.
    Gửi cho mình một bản nhé. Tks.
    hacosfi@yahoo.com
    • 28 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

cho mình xin 1 bản theo địa chỉ: khanglth@yahoo.com. TkS
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng xin một bản. Địa chỉ mình là xuan9377@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.
    • 92 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mẹ chủ top tốt bụng, cho mình đăng kí xin một bản nhé. Địa chỉ mail của mình yenle06@gmail.com
    Mẹ nó tách ra từng file nhỏ rồi send cũng được ko thì up lên mediafile rồi gửi link cho mình và mọi người với

Tks mẹ chủ
    • 6 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

2G thì không bao giờ gửi được qua email cả. Bạn nhờ ai đó:

1. chia nhỏ ra thành từng file khoảng 150 MB;
    2. up lên www.mediafile.com
    3. Copy link gửi lên đây chia sẻ với mọi người.

Chờ tin bạn.
    • 227 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

MeBeanr ơi. Bạn đã gửi được cho ai chưa? Nhớ gửi cho mình với
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đã gửi cho các mẹ 1 số file nhẹ nhất rùi nhé. Còn lại dung lượng lớn quá!
    • 92 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình nhận được 1 số file chia sẻ của mẹ chủ tốt bụng rồi. rất hay mẹ nó ạ, cảm ơn mẹ nó nhiều. Mẹ nó gửi tiếp cho mình nhé
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Oc_xinh Xem bài viết
    Mình nhận được 1 số file chia sẻ của mẹ chủ tốt bụng rồi. rất hay mẹ nó ạ, cảm ơn mẹ nó nhiều. Mẹ nó gửi tiếp cho mình nhé
    Hầy! Tưởng không có ai quan tâm, đang định nhờ mod delete cái topic này đi!
    Mình chưa biết gửi tiếp bằng cách nào đây, dung lượng các file còn lại đều lớn hơn 25MB, có cái còn hơn 100MB nữa nè!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang lên mạng tìm xem có phần mềm tiếng anh nào hay cho Tin nhà mình thì tình cờ đọc thấy lời nhắn tuyệt với của MeBeanr. MeBeanr cho mình xin một bản với nhé. Cảm ơn MeBeanr trước nhé!
    • 51 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Nếu chủ topic ở SG thì nhắn tin cho tôi địa chỉ và số fone.tôi sang copy rồi up lên share cho mọi người.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu chủ topic ở Hà nội thì cho mình địa chỉ và số fone. Tôi sẽ copy rồi up cho mọi người. Thế là đủ cả hai đầu cầu Hà nội và HCM rồi nhé. Hy vọng Mẹ Bean ở HN hoặc Sài gòn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oh, MeBeanr đâu rồi nhỉ? không biết nộ dung của MeBeanr thế nào nhi?