• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.05K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,661 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    Các bé rất thích nghe kể chuyện, nhưng chúng mình lắm khi cũng không có đủ thời gian để đáp ứng nhu cầu này của bé.
    Mình thấy có nhiều truyện tranh đơn giản, giàu tính giáo dục nên nhân khi Thỏ trắng nhà mình học kể chuyện. Bố Thỏ đã lồng nhạc thử một câu chuyện. Các mẹ và các bé nghe thử và góp ý nhá (về âm nhạc lồng đã phù hợp chưa, về lời kể , kịch bản, giọng kể, có nên lồng tiếng thật của các con vật vào chuyện không ...). Đặc biệt là các bé có thích nghe câu chuyện này không? Các mẹ cứ khen chê thật đúng vào để bố con Thỏ trắng còn rút kinh nghiệm cho các câu chuyện sau nhá. (Chú ý có phần bình chọn ở dưới nhá!!!)

Đường dẫn đây:

Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều nha :1:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngocmai; 25/06/2005 vào lúc 12:21 PM. Lý do: sai chính tả
    Mẹ Thỏ trắng (HN)

• 571 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Mẹ Thỏ ơi, sao lại không nghe được nhỉ?

• 138 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ngọc Mai ơi, mình cũng không xem được, con gái mình học chung trường mẫu giáo với con gái bạn mà chưa có dịp được gặp nhau nhỉ.

• 1,661 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

To mẹ thechi: Máy của bạn phải cài Media player (của Windows ấy) mới nghe được. Tớ thử rồi, nghe tốt mà.

To thunguyet: Con tớ năm nay lên lớp 1 rồi, ra trường từ thang 6 vửa rồi nên ko được biết con gái bạn. Thật là tiếc. À mà câu chuyện tớ cho đường dẫn chỉ nghe thôi, không có hình đâu. Bạn thử lại xem nhá.
    Mong tin các bạn
    Mẹ Thỏ trắng (HN)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Thỏ Trắng ơi, sao mình không nghe được vậy?

• 571 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Máy mình có cài Windows media player mà, mẹ Thỏ xem lại lần nữa đi.

• 1,661 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Sorry các mẹ, tại mình viết nhầm cái đường dẫn
    Các mẹ thử lại xem đã được chưa nhé :1:

http://free.7host06.com/1234567890/nhatky/index.htm

Nhớ đóng góp ý kiến cho mình nhé
    Mẹ Thỏ trắng (HN)

• 138 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình chỉ mới có thời gian nghe lướt qua thôi thấy âm nhạc và bài hát khá hay.

• 571 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Mẹ Thỏ ơi, mình nghe được rồi. Mình chọn Rất tuyệt đấy. Cả nhà giỏi thế nhỉ, cùng nhau lồng tiếng à? Thỏ trắng đúng là rất có năng khiếu nghệ thuật đấy mẹ Thỏ. Mẹ Thỏ phát huy tiếp đi nhé...

• 121 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

P cũng chọn Rất tuyệt đây. Thỏ trắng thật có khiếu, kể chuyện rất hấp dẫn, truyền cảm. Thế nào cũng có một ngày thành chuyên nghiệp. Cô chúc con thành công thật nhiều. Hãy cố gắng lên nhé.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3