• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.59K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 240 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Mình có nghe nói về trung tâm tiếng Anh ILA, và có ý định cho con học. Có mẹ nào đã từng cho con học ở đấy rồi thì cho mình xin ý kiến về chất lượng ở đấy như thế nào ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 771 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mình cũng có chung quan tâm như mequoctrung. Bé nhà minh năm nay vào lớp 2. Mình định xin cho con vao ILA Hà Nội, nhưng chỉ thấy có khóa học 1B (bắt đầu phải là 1A), trong khi con mình chỉ biết TA sơ sơ thôi. Con của mequoctrung mấy tuổi và bé định xin vào lớp nào?

Các mẹ có con học ILA rồi chia sẻ với mẹ Thỏ và mequoctrung nhé!
    • 247 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

có nhà em đây. Nhà em có 2 đứa học ở đấy. Con em học ở đấy đến khóa thứ 3 rồi. Đứa lớn hiện đang học 3A Junior. Hiện đã đủ tự tin để dùng vốn từ hiện có, buôn bán nói chuyện với Thầy giáo hoặc người NN rồi. Còn đứa bé thì 2A Jumbstart, cũng suốt ngày hát tiếng Anh và nói được những câu đơn giản. Thấy con càng ngày càng tự tin lên đấy các mẹ ạ. GV 100% bản ngữ nên các con nó có môi trường để học. Cách làm việc cũng chuyên nghiệp. Nói chung là mình thấy hài lòng và sẽ cho theo học tiếp.
    • 5,176 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dragon37 Xem bài viết
    có nhà em đây. Nhà em có 2 đứa học ở đấy. Con em học ở đấy đến khóa thứ 3 rồi. Đứa lớn hiện đang học 3A Junior. Hiện đã đủ tự tin để dùng vốn từ hiện có, buôn bán nói chuyện với Thầy giáo hoặc người NN rồi. Còn đứa bé thì 2A Jumbstart, cũng suốt ngày hát tiếng Anh và nói được những câu đơn giản. Thấy con càng ngày càng tự tin lên đấy các mẹ ạ. GV 100% bản ngữ nên các con nó có môi trường để học. Cách làm việc cũng chuyên nghiệp. Nói chung là mình thấy hài lòng và sẽ cho theo học tiếp.
    Bác ơi thế mấy tuổi thì bắt đầu học ở đó được và học phí thế nào ạ?
    • 908 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

Các bạn có thể tham khảo thêm ở 2 topic này:

Cho trẻ nhỏ học AV ở ILA hay TT Hội Việt Mỹ(VUS )?
    Trường Anh ngữ ILA
    Mod_GD
    • 632 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu cho con học tại trung tâm này thì search được bài này. Mọi người coi thử xem nha!

http://www.free4vn.org/f243/t35363/