Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Trọn bộ sách toán bằng tiếng Anh cho các bé từ lớp 1 đến lớp 6

Đến trả lời mới nhất
  • 12 Lượt chia sẻ
  • 23.8K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Mình vừa mò mẫm được link download trọn bộ sách toán bằng tiếng Anh cho các bé tiểu học (từ Grade 1 đến Grade 5) và lớp 6 (Grade 6). Bố mẹ nào muốn cho con học thêm các từ ngữ tiếng Anh về toán thì down về nhé. Lưu ý là có hỗ trợ audio, các bố/mẹ chỉ cần bấm vào biểu tượng chiếc loa màu xanh ở đầu mỗi đoạn, sẽ có giọng đọc tiếng Anh chuẩn :Smiling:
    Mình đang tìm thêm sách của các bé lớn hơn, khi nào có mình sẽ upload thêm.
    http://http://www.mediafire.com/?sha...1bfa51ec447bbd
    Chỉnh sửa lần cuối bởi littleson; 30/08/2010 vào lúc 01:49 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,364 Bài viết

• 579 Được cảm ơn

Sách hay quá mà làm sao không down được mẹ nó ơi.

MONG LẮM NGÀY CON THÀNH TÀI ::
    http://www.webtretho.com/forum/f55/g...-viet-1195634/
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Mình vẫn vào và down được bình thường. Mẹ nó cần thì cho mình địa chỉ email, mình gửi cho :Smiling:
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

• 217 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Bác chủ top ơi, phần Gr4 có một file em không tải được, bác xem lại giúp với. MCR-G4-On the Math Menu.pdf. Cảm ơn bác nhiều ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chiechiakhoavang; 30/08/2010 vào lúc 04:51 PM.
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi waterflower Xem bài viết
    Bác chủ top ơi, phần Gr4 có một file em không tải được, bác xem lại giúp với. MCR-G4-On the Math Menu.pdf. Cảm ơn bác nhiều ạ.
    pm cho mình email của mẹ nó, mình gửi file đó cho mẹ nó luôn
    • 385 Bài viết

• 2,202 Được cảm ơn

Cảm ơn bác Littleson. sách hay và đẹp tuyệt, lại có phần audio nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã cheer up mẹ cháu ạ :Battin ey:
    Những mẹ nào có nhu cầu gửi file qua email thì nói rõ luôn giúp mẹ cháu là sách của lớp mấy nhé. Tại vì attach trọn bộ từ lớp 1-6 thì dung lượng "khủng" lắm. Tối qua mẹ cháu mon men nén 2 bộ lớp 2 và 3 trong rar để gửi cho mẹ La Tô mà cái gmail nó ứ cho attach í :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi littleson; 31/08/2010 vào lúc 08:19 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi waterflower Xem bài viết
    Well-done mẹ nó nhá, check mail đi nhé
    • 272 Bài viết

• 1,463 Được cảm ơn

Cam ơn ittleson nhiều, sách đẹp quá. Mẹ sẽ châm kíu rồi áp dụng cho ku học thử ah.

@mẹ Lato: Nếu chị chưa down được thì hôm nào hẹn em mang USB qua chỗ thầy Tuệ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dunglam; 31/08/2010 vào lúc 08:53 PM.
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dunglam Xem bài viết
    Cam ơn ittleson nhiều, sách đẹp quá. Mẹ sẽ châm kíu rồi áp dụng cho ku học thử ah.

@mẹ Lato: Nếu chị chưa down được thì hôm nào hẹn em mang USB qua chỗ thầy Tuệ nhé.
    :LoveStruc:
    • 217 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Cảm ơn bác, em download được rồi. Cái mạng lởm cq em nó không cho down mỗi file đó, còn lại thì về được hết. Sách đẹp và hay quá. Mẹ littleson muôn năm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,878 Bài viết

• 3,548 Được cảm ơn

Link này của mẹ Tinu's Mami đấy các mẹ ạ. Đừng quên cảm ơn mẹ ấy nhé.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Sao em không down được nhỉ, nhờ các mẹ up lên lại giúp, con trai em đang cần lắm ạ. Thanks
    • 65 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littleson Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ đã cheer up mẹ cháu ạ :Battin ey:
    Những mẹ nào có nhu cầu gửi file qua email thì nói rõ luôn giúp mẹ cháu là sách của lớp mấy nhé. Tại vì attach trọn bộ từ lớp 1-6 thì dung lượng "khủng" lắm. Tối qua mẹ cháu mon men nén 2 bộ lớp 2 và 3 trong rar để gửi cho mẹ La Tô mà cái gmail nó ứ cho attach í :Sad:
    Tớ down về nhưng không mở được, mẹ nó vui lòng gửi cho tớ xin bộ sách lớp 1 vào đ/c: tiendl1007@gmail.com nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều.!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tun-Tin; 01/09/2010 vào lúc 02:23 PM.
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun-Tin Xem bài viết
    Tớ down về nhưng không mở được, mẹ nó vui lòng gửi cho tớ xin bộ sách lớp 1 vào đ/c: tiendl1007@gmail.com nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều.!
    Mẹ nó kiểm tra lại xem, có thể PC của mẹ nó chưa có Adobe Acrobat nên không mở được file pdf. Nếu đúng thế thì mẹ nó install phần mềm này vào PC là sẽ ngon lành ngay.
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi King's mother Xem bài viết
    Sao em không down được nhỉ, nhờ các mẹ up lên lại giúp, con trai em đang cần lắm ạ. Thanks
    Mẹ xem lại link mình up lại phía trên xem có được không đã nhé. Có nhiều mẹ trên này lúc đầu cũng không down về được là do lỗi đường truyền, thử lại ở nơi khác lại ok hết :Smiling: Mẹ xem lại nhé, nếu vẫn không thể tải về được thì pm cho mình địa chỉ email và nói rõ sách lớp mấy, mình sẽ tranh thủ gửi cho mẹ nó.
    • 66 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_nhóc_con Xem bài viết
    Link này của mẹ Tinu's Mami đấy các mẹ ạ. Đừng quên cảm ơn mẹ ấy nhé.
    Mẹ cháu hay mò mẫm sách tiếng Anh và Toán cho con, cứ gõ keyword là ra luôn cái đường link này, nó lại chả ghi rõ là nguồn từ đâu. Nếu nguồn gốc là của mẹ Tinu's Mami thì thật cảm kích vô cùng vì sự tận tụy của mẹ ấy, gì chứ ngồi cần mẫn upload chừng đó sách lên mediafire thì thật sự là kiên nhẫn vô cùng cộng với nguồn sách tuyệt hảo của mẹ ấy nữa :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,253 Bài viết

• 2,460 Được cảm ơn

Đúng là link này của mình upload lên. Thư mục mediafire đó của mình
    Mình cũng đã post bộ này trong blog và ở đây nè : Math Concept Reader - Bộ sách toán từ mẫu giáo đến hết tiểu học

Trong link đó cũng có trao đổi một số chi tiết và giới thiệu về nội dung bộ sách.

Cảm ơn bạn littleson đã up lại để các bạn đến sau có điều kiện download sách

Mẹ cháu hay mò mẫm sách tiếng Anh và Toán cho con, cứ gõ keyword là ra luôn cái đường link này, nó lại chả ghi rõ là nguồn từ đâu. Nếu nguồn gốc là của mẹ Tinu's Mami thì thật cảm kích vô cùng vì sự tận tụy của mẹ ấy, gì chứ ngồi cần mẫn upload chừng đó sách lên mediafire thì thật sự là kiên nhẫn vô cùng cộng với nguồn sách tuyệt hảo của mẹ ấy nữa :Rose:
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình vừa mò mẫm được link download trọn bộ sách toán bằng tiếng Anh cho các bé tiểu học (từ Grade 1 đến Grade 5) và lớp 6 (Grade 6). Bố mẹ nào muốn cho con học thêm các từ ngữ tiếng Anh về toán thì down về nhé. Lưu ý là có hỗ trợ audio, các bố/mẹ chỉ cần bấm vào biểu tượng chiếc loa màu xanh ở đầu mỗi đoạn, sẽ có giọng đọc tiếng Anh chuẩn :Smiling:
    Mình đang tìm thêm sách của các bé lớn hơn, khi nào có mình sẽ upload thêm.
    http://http://www.mediafire.com/?sha...1bfa51ec447bbd
    Ban oi, sao minh ko the nao down duoc nhi!
    Ktra lai giup minh voi nhe
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5