• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Tổng hợp các trung tâm ngoại khóa cho trẻ em ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 403 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 65 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Vì mình đi tìm lớp học cho vẽ cho con lớn mới biết chỗ đó. Lớp học thứ 7 sáng 10g, chiều 3g, sáng chủ nhật 9g30. Chỉ có lớp cho các bạn bé 5-6 tuổi. Con nhà mình không học, lớn rồi!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi memeode; 03/06/2010 vào lúc 04:47 PM.
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tìm học trò cho bố: Bố mình là giáo viên piano của trường Nghệ thuật quân đội. Nghỉ hưu được 20 năm rồi nhưng vẫn dạy học trò ở nhà riêng. Ưu điểm: kinh nghiệm, nhiệt huyết và giá rẻ. Nhược điểm: cụ hơi nặng nề academic, nghiêm khắc và yêu cầu cao đối với học trò, nên phù hợp hơn với những cháu khoảng 10 tuổi trở lên và mong muốn học nghiêm túc, không phải giết thời gian nghỉ hè. Bạn nào có nhu cầu thì gọi cho mình: 0904677056. Quên mất, nhà mình ở Bồ Đề, Long Biên, Hà nội.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tarzan76; 03/06/2010 vào lúc 05:21 PM.
    • 41 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Có mẹ nào ở quận Long Biên mở lớp Mỹ thuật và Cờ vua tại nhà không? Cho mình đăng ký 2 suất với. Cám ơn các mẹ .
    • 2,719 Bài viết

• 2,398 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Ko chị ah, con em học linh tinh đã kín tuần rồi! Chị cho bé lớn hay bé học vẽ ở đó thế? Con dê nhà em thích vẽ lắm mà mãi chưa tìm được lớp, học ổn ko chị? Giờ học ntn thế ạ?
    học linh tinh cũng hay chứ, nhưng phải có ngừoi đưa đón nhỉ! nhà mình con nghỉ hè ko biết cho học ở đâu nên cho vào JK, bây giờ lại có vẻ như ko ổn lắm :Thinking:
    • 3,824 Bài viết

• 2,637 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memeode Xem bài viết
    @ nancy76:
    Ở Hoàng Ngọc Phách là của trung tâm Hoàng Cung, ĐT 37764831. Học phí 65k/ buổi 1,5h vào ngày cuối tuần, đóng theo tháng.
    Con bạn có đi học bán trú ở JK ko?
    65K là học thử thôi mẹ nó ạ. Còn đóng theo tháng là 260N/tháng. Con nhà tớ mai cũng học buổi đầu tiên đây. Hi vọng là con gái thích

• 2,414 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangdinhkhoi Xem bài viết
    học linh tinh cũng hay chứ, nhưng phải có ngừoi đưa đón nhỉ! nhà mình con nghỉ hè ko biết cho học ở đâu nên cho vào JK, bây giờ lại có vẻ như ko ổn lắm :Thinking:
    nhà này làm tư nên cũng vẫn có thể xắp xếp đưa đón được. Đang bảo bạn ấy là con nghỉ hè mà mẹ còn đen hơn con, huhu!
    Hôm nọ đưa con đi bơi ở BS, gặp các bạn ở JK đi vầy nước, nhộn phết. Mình ko biết về trường các con có tắm gội lại ko chứ để nguyên si thế tối về mới tắm lại thì ko tốt đâu đấy mẹ nó ah.
    • 2,414 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saint Paul Xem bài viết
    65K là học thử thôi mẹ nó ạ. Còn đóng theo tháng là 260N/tháng. Con nhà tớ mai cũng học buổi đầu tiên đây. Hi vọng là con gái thích
    Ko biết có lớp 7 tuổi ko bạn nhỉ? Con học thử về cảm tưởng thế nào mẹ nó share nhé! Bạn cập nhật hộ lịch học các lớp mới 7 tuổi xem con mình có bị trùng ko nhé! Thanks bạn nhiều!
    • 214 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Nhà mình ở khu vực Cầu diễn nên muốn cho con học đàn đâu đó quanh khu vực. Mình tìm được Trung tâm Bông Sen ở CT1 Mỹ Đình II nhưng ko biết Trung tâm này dạy thế nào. Mẹ nào có con học ở đây rồi cho mình biết với
    • 3,824 Bài viết

• 2,637 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Ko biết có lớp 7 tuổi ko bạn nhỉ? Con học thử về cảm tưởng thế nào mẹ nó share nhé! Bạn cập nhật hộ lịch học các lớp mới 7 tuổi xem con mình có bị trùng ko nhé! Thanks bạn nhiều!
    Con đi học về thích lắm mẹ ạ. Mẹ cháu ko thấy họ phân theo lứa tuổi đâu. Lớp học vẽ của con gái có khoảng 6 ban, bé nhất là con nhà em 4.5tuổi. Lớn nhất là 1 chị 10tuổi. Lớp học vẽ hiện có buổi 10h sáng t7, 3h chieu t7, 9.30h chu nhat vấp mở lớp mới vào 5h chiều 1ngày trong tuần.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đây ạ, đây là chị Giang, bạn của bạn em, em cũng chưa biết mặt chị ấy đâu ạ, chỉ giới thiệu cho mấy anh chị vì con em chưa đủ tuổi đi học ạ, từ 4 tuổi cơ. Mẹ nó ghi điện thoại nhé: C. Giang 0903 20 96 69.
    Em không quảng cáo đâu ạ, hi hi
    • 1,163 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Hi các mẹ,

Hiện tại mình và 1 số mẹ mê mẩn món dance sport nên đã ĐK cho con học lớp dance sport tại trường mầm non Lý Thái Tổ 2 (khu Trung Hòa Nhân Chính) do thầy giáo Đức - giáo viên của CLB Họa Mi dạy. Thời gian học từ 10h - 11h30 sáng thứ 7 hàng tuần.
    Học sinh toàn các bạn lớp 2 nhưng đa số lại là con gái, mà học dance sport thì lại cần có số nam và nữ cân bằng nhau mới dễ học. Vì thế mẹ nào có con trai cũng thích dance sport thì cho con tham gia cho vui nhé. Lớp dự định thứ 7 này sẽ khai giảng. Mẹ nào muốn ĐK cho con thì PM cho mình nhé. Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,414 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Kéo lên cho lớp dance sport TH-Nc nhanh chóng khai giảng nào!
    • 74 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết lớp dance sport cho bé 4 tuổi ở đâu không?, mình tìm mãi mà chẳng biết học ở đâu?.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tepdiu; 11/06/2010 vào lúc 04:45 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con học vẽ, tạo hình ở nhà cô giáo ngõ 158 Trương đinh chưa cho bố cháu hỏi xem cô dạy thế nào, nghe cô bạn rủ cho con đi học vẽ ở đấy nhưng chưa đến tìm hiểu, thấy bảo cô tự soạn bộ giáo trình dạy vẽ khá hay kết hợp với một số phương pháp dạy vẽ của các giáo trình nước ngoài nữa, mẹ nào có số đt của cô thì cho mình xin để hỏi cụ thể cái nhé, thanks
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danchau Xem bài viết
    Ở ngõ 158 Trương định có 2 cô giáo kết hợp luyện chữ đẹp tốt lắm, chữ cô đẹp thôi rồi luôn, còn một cô dạy vẽ theo chương trình nước ngoài hay lắm, các bé được cô cho vẽ thử theo phương pháp của cô cái là mê liền. số đt mình chỉ có của một cô là 0913088749, cô dạy ở tại nhà luôn
    gui ban concoilam nhe, nha so 7 ngo 158 ban nhe
    Chỉnh sửa lần cuối bởi danchau; 13/06/2010 vào lúc 10:03 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Alo, có mẹ nào biết khu Trương định, HBT có lớp dạy vẽ nào cho trẻ con không?, đang muón cho con đi học vẽ ở gần nhà mà chưa biết chỗ nào dạy tốt, các mẹ chỉ giùm nhé. Ah, bạn mình giới thiệu có cô giáo dạy vẽ phương pháp hay lắm ở ngõ 158 Trương định, thấy bảo là dạy theo cả một số phương pháp của nước ngoài, có mẹ nào biết kô, chỉ cho bố cháu địa chỉ chính xác hay số đt để hỏi cụ thể cái nhé. Thanks
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà cô ở số 7 ngõ 158 Trương định, số đt là 0913088749, anh có thể đưa cháu đến học thử, cô xem khả năng bé như thế nào sẽ soạn cho cháu giáo trình phù hợp với cháu nhất, còn về phương pháp thì anh đến sẽ xem cụ thể sẽ thấy cô dạy như thế nào
    • 628 Bài viết

• 4,414 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VANNHI_MOM Xem bài viết
    Các mẹ ơi có ai biết lớp dạy cờ tướng ở khu Nguyễn Chí Thanh không chỉ cho em với. Cảm ơn các mẹ nhiều!
    Mình không biết lớp cờ tướng, nhưng cá nhân mình thích học cờ vua hơn, mình nghĩ trẻ em học cờ vua cũng rất hay, mẹ nó thử tham khảo trong mục này xem, mình thấy có lựa chọn là cờ tướng- cờ vua đấy, không biết có cái mẹ nó cần không
    http://bedihoc.com/hoc-ngoai-khoa
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 552 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm khu vực này,mẹ nào có con học ở 158 Truong Dinh cho em xin ít kinh nghiem với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 611 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aroma Xem bài viết
    Hi các mẹ,

Hiện tại mình và 1 số mẹ mê mẩn món dance sport nên đã ĐK cho con học lớp dance sport tại trường mầm non Lý Thái Tổ 2 (khu Trung Hòa Nhân Chính) do thầy giáo Đức - giáo viên của CLB Họa Mi dạy. Thời gian học từ 10h - 11h30 sáng thứ 7 hàng tuần.
    Học sinh toàn các bạn lớp 2 nhưng đa số lại là con gái, mà học dance sport thì lại cần có số nam và nữ cân bằng nhau mới dễ học. Vì thế mẹ nào có con trai cũng thích dance sport thì cho con tham gia cho vui nhé. Lớp dự định thứ 7 này sẽ khai giảng. Mẹ nào muốn ĐK cho con thì PM cho mình nhé. Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.
    Cho mình hỏi lớp này đã khai giảng chưa? Có thể lùi lại học từ 10h30 đến 12h đc ko ạ? Và mình có thể đăng ký cho 3 bạn nữ (5 tuổi) học ko?