Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Tổng hợp các trung tâm ngoại khóa cho trẻ em ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 403 Trả lời

47 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, nhà Tuấn Tít ở Cầu Giấy. Mẹ Tuấn Tít muốn cho con theo học một lớp rèn luyện kỹ năng sống trong hè 2009 này. Liệu xin vào lớp của Trung tâm ABS Training có tốt không? Các Mẹ tư vấn giúp mẹ Tuấn Tít nhé.
    Cảm ơn các Mẹ nhiều. :Smiling:

• 673 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở gần Láng Hạ Thành Công có lớp kĩ năng sống cho trẻ em ko nhỉ, mách cho mình với, ở cho Tâm Việt thì xa quá ko tiện đường cho lắm. Cảm ơn các mẹ nó nhiều nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tomtep0106; 09/06/2009 vào lúc 04:38 PM.

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em thấy ở Trường Lê Duẩn (trường của Thành đoàn Hà Nội) có mở lớp dạy kỹ năng sống cho trẻ đấy các mẹ ạ, nghe bảo thầy giáo ở đấy từng là giáo viên của tổ chức IOGT, 1 tổ chức của bộ GD, chuyên dạy về kỹ năng sống, Tâm Việt cũng phải theo học mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hi, em cho các mẹ thêm 1 địa chỉ học các kỹ năng sống của trẻ nữa nè. Nhà em cho bé theo học lớp Kỹ năng sống ở trường Đoàn Lê Duẩn, ngay gần V-Tower ý, hôm nay là khai giảng, nghe bảo thầy giáo ở đấy trẻ và dạy hay lắm, có j các mẹ cho các bé theo cho đông vui rooling:

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết năm nay Trung tâm ABS Training có còn liên kết với trường Dịch Vọng B mở lớp rèn luyện kỹ năng sống cho trẻ nữa không? Có mẹ nào biết còn địa chỉ học nào nữa không?
    Trường Lê Duẩn nằm ở đâu mẹ NhocLuV nhỉ? :Angel:

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trường Lê Duẩn ở ngay đầu Cầu Giấy ý, mẹ Tuấn Tít nhà cũng ở Cầu Giấy luôn thì tiện quá. Thầy giáo đấy trẻ lắm, cũng chính là thầy giáo dạy chương trình "Chúng em là chiến sĩ", chương trình đào tạo kỹ năng sống cho trẻ phát sóng trên VTV1 ý.

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Cơ mà em ko phải là "mẹ" nhá, em còn trẻ lắmrooling:, là em cho đứa em của em đi học, hihi

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho mình hỏi Trường Lê Duẩn nhận trẻ từ mấy tuổi ? nếu ́ có địa chỉ/số điện thoại của Trường cho mình xin luôn nhé. Cảm ơn Nhocluv.
    Mẹ yêu con

• 208 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em ko nhớ số bao nhiu, nhưng các mẹ đi từ Kim Mã về Cầu Giấy là thấy ngay trường Lê Duẩn, nó ở chỗ giao luôn mà, dễ nhìn lắm. Em ko bít số điện thoại của trường, em chỉ bít số của thầy giáo ấy thui, số thầy ấy là: 0982 366 280 (thầy Dũng)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn Cabong có bài hữu ích cho trẻ thơ. Bài post ngày 19/3, nay 12/6 có gì mới không Cabong post tiếp đi. Xin cảm ơn lần nữa. :Smiling: