• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.42K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 328 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chồng mình rất thích cho con đi học võ. Mà con gái mới được 4 tuổi thì có lớp học nào không nhỉ. Mình cũng muốn tìm quanh khu vực Quận Hai bà trưng. Cảm ơn cả nhà
    KHông bao giờ kêu hết tiền vì nhà có 2 núi vàng
    Đừng cúi mặt hãy ngẩng đầu mà sống
    Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 184 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Mình chỉ biết trường Mầm non Liễu Giai có mở lớp học võ thêm cho các bé, nhưng mà ở quận Ba Đình cơ . COn gái bác ko cho học hát học múa mà cho học võ à ???:cool:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 328 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Con gái tớ nghịch lắm, đen như củ sung nữa, suốt ngày chỉ khua chân tay thôi, chắc hợp với võ hơn. Con gái gì mà nhảy huỳnh huỵch .CẢm ơn mẹ nó, ở quận ba đình thì mẹ này thua rồi. Còn đang bầu tập 2 nên tìm càng gần càng tốt.
    KHông bao giờ kêu hết tiền vì nhà có 2 núi vàng
    Đừng cúi mặt hãy ngẩng đầu mà sống
    Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu

• 800 Bài viết

• 3,219 Được cảm ơn

Các mẹ cho tớ hỏi tiện đây nhé, con gái 4 tuổi có nên cho học Karate-do không? Tớ đang tính cho con học môn nào đó để con khỏe, có kỉ luật, và có thân hình đẹp nữ tính mảnh mai có vòng có dáng nhưng phải khỏe. Các mẹ cho tớ lời khuyên đi nhé. Thank you.

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Nemchua Xem bài viết
    Mình chỉ biết trường Mầm non Liễu Giai có mở lớp học võ thêm cho các bé, nhưng mà ở quận Ba Đình cơ . COn gái bác ko cho học hát học múa mà cho học võ à ???:cool:
    E ơi cho e xin cái địa chỉ ở trường mầm non Liễu Giai, trước c thấy nó ở đường Liễu Giai bây giờ chuyển sang đội nhân nhưng c ko nhớ chính xác, ở đấy dậy võ buổi tối, hay những ngày nào hả e??/

P/S: trước c cũng lát sàn gỗ nhà e đấy, ko biết e có nhớ c ko???

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tấm and Cám Xem bài viết
    Các mẹ cho tớ hỏi tiện đây nhé, con gái 4 tuổi có nên cho học Karate-do không? Tớ đang tính cho con học môn nào đó để con khỏe, có kỉ luật, và có thân hình đẹp nữ tính mảnh mai có vòng có dáng nhưng phải khỏe. Các mẹ cho tớ lời khuyên đi nhé. Thank you.
    Học võ mà dáng đẹp chỉ có môn ( Ủ su )
    he he, nhưng mà ko biết ở đâu dậy mẹ nó nhỉ, e nghe vẻ cũng khoái cho bé nhà e học môn đấy rồi đó/

• 3,077 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

giai nhà mình mới 3 tuổi, cơ mà cũng đang tính nhớn tí nữa cho đi học võ, vừa khỏe, vừa kỉ luật, và ra dáng "nền ông"

con gái học võ cũng hay, nhưng học tới tuổi dậy thì thì nên stop, chuyển sang học nữ công gia chánh và học cách làm dáng, chứ nếu tiếp tục cho học võ các cơ sẽ phát triển ồ ạt ở tuổi đó không ổn.

Con gái mà nhớn lên lại cơ bắp, đen bóng, thêm chân tay to tướng, dáng đi oai phong nẫm niệt thì hic hic :Sick:

• 184 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ ỉn còi Xem bài viết
    E ơi cho e xin cái địa chỉ ở trường mầm non Liễu Giai, trước c thấy nó ở đường Liễu Giai bây giờ chuyển sang đội nhân nhưng c ko nhớ chính xác, ở đấy dậy võ buổi tối, hay những ngày nào hả e??/

P/S: trước c cũng lát sàn gỗ nhà e đấy, ko biết e có nhớ c ko???

À e nhận ra chị rồi, sàn nhà chị có vấn đề gì ko?? Nếu có gì cứ ới trực tiếp cho e nhé .. Đợt làm bên bà ngoại chị thì hôm đấy đúng ngày cuối tuần nên hàng đến hơi chậm, mẹ chị cứ gọi điện giục, ko biết bà có trách ko
    Còn trường Liễu Giai e thấy hình như học võ vào thứ 7 và CN, nhưng bé học trường khác đến đấy học thì học phí cao hơn 1 chút so với bé trong trường , CHị cần thông tin chi tiết thì mai e đến và hỏi cho chị nhé .

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Nemchua Xem bài viết
    À e nhận ra chị rồi, sàn nhà chị có vấn đề gì ko?? Nếu có gì cứ ới trực tiếp cho e nhé .. Đợt làm bên bà ngoại chị thì hôm đấy đúng ngày cuối tuần nên hàng đến hơi chậm, mẹ chị cứ gọi điện giục, ko biết bà có trách ko
    Còn trường Liễu Giai e thấy hình như học võ vào thứ 7 và CN, nhưng bé học trường khác đến đấy học thì học phí cao hơn 1 chút so với bé trong trường , CHị cần thông tin chi tiết thì mai e đến và hỏi cho chị nhé .
    Okie, nhớ hỏi giùm chị nha . Thank e nhiều !

À cái sàn nhà chị ko vấn đề gì đâu , nhiều người hỏi thăm và xin địa chỉ đấy, chị PR cho e và giới thiệu khách hơi bị nhiều đấy, sắp tới chị làm sàn showroom nhớ giảm giá chị nhiều nghen :rolleyes:

• 800 Bài viết

• 3,219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ ỉn còi Xem bài viết
    Học võ mà dáng đẹp chỉ có môn ( Ủ su )
    he he, nhưng mà ko biết ở đâu dậy mẹ nó nhỉ, e nghe vẻ cũng khoái cho bé nhà e học môn đấy rồi đó/
    Ừ, hình như con gái học Ủ Su người rất đẹp ý. Mảnh mai thanh thanh mà vẫn khỏe khoắn. Mình có vận động viên Thanh Hiền gì đó được giải vàng quốc tế đó. CÓ phải thế không nhỉ mọi người.
    Nếu cho con gái học Ủ Su thì thuê giáo viên dạy bằng cách nào nhỉ? thuê huấn luyện viên chuyên nghiệp môn này khó kông? Chắc chỉ có đường tìm thày dạy riêng cho 1 nhóm tự tổ chức thôi nhỉ vì ít có trung tâm nà dạy lắm. Bác nào có cùng nhu cầu như nhà em thì ta cùng lập hội cho các bé nha.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3