• 0 Lượt chia sẻ
  • 465 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 405 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em tim mai topic co vua ma khong thay. Co me nao biet dia chi cho be hoc co vua tu 4 tuoi chi giup em voi. Thanks cac me nhieu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm lớp học đánh trống cho bé 3 tuổi

Chào các mẹ, em post bài ở đây không biết có hợp lệ không, nếu không, phiền mode thông báo cho em nhé, đừng xóa bài em đi :) Các mẹ ơi, em đang đi tìm lớp học đánh trống cho bé nhà em, hơn 3 tuổi mà chưa tìm được chỗ nào cả. Có mẹ nào biết thì mách em với nhé, hoặc mẹ nào có bé cùng độ tuổi muốn...

• Nên bắt đầu cho bé học bơi từ lúc nào?

Được bơi lội tung tăng trong nước quả là điều rất tuyệt vời với con trẻ, đặc biệt là vào những ngày...

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội

Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội http://s16.postimg.org/v2gmlq205/lua_dau.jpg ...

• Tìm lớp học thời trang cho bé 4 tuổi

Có mẹ nào biết ở đâu dậy lớp thời trang cho bé ko? Dạy trình diễn thời trang ý. Con em cứ thích học cái đấy. Suốt ngày đứng uốn éo, đi đi lại lại. Hoặc nếu mẹ nào muốn cho con học thì chúng ta cùng tập trung lại rồi thuê cô giáo dậy được ko ạ?

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn ở Hà Nội thì có thể đến Trung tâm thể thao 10-10 hỏi xem (nằm trong ngõ đối diện với Khách sạn Hà Nội). Hè 2009 vừa rồi mình có cho con trai mình (4 tuổi) học một khoá ở đấy. Bây giờ vào năm học rồi thì mình cho nghỉ. Nhưng trộm vía học xong 3 tháng hè con trai mình rất thích đánh cờ.