• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 975 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 292 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trong đĩa ca nhạc trẻ con ở nhà mình có bài Giận hờn của tác giả Y Vũ, mở đầu bằng câu:
    Giận hờn đâu có vui ha
    Đâu có chung nụ cười nè
    ...
    Còn đoạn sau, đặc biệt là điệp khúc thì chẳng thể đoán ra là các bé hát gì nữa
    Hai đứa nhà mình lại rất thích bài này
    Ai có lời đầy đủ thì cho mình xin nhé
    Cám ơn nhiều nhiều
    Mẹ MitNem
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Tìm lời bài hát

Mình tình cờ nghe được nghe mấy bài hát đúng với ngữ cảnh và tâm trạng của mình, nhưng không biết lời. Bạn nào biết làm ơn cho mình lời bài hát + tên tác giả nhé. Bài thứ nhất, rất vui nhộn, câu đầu ( không biết có chính xác không) là "Kìa ra mà xem trên đường làng đang rước dâu/ Đôi con rồng thêu...

• [Clip] 2 bé gái hát Let it go thiệt dễ thương

Con của mình 7 tuổi, rất mê bài này, ngày nào cũng hát và xem clip. Hết xem Elsa hát 1 mình, giờ...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Tìm lời bài hát!Các mẹ thông thái giúp mình với!

Bé con nhà mình học bài hát ở lớp mà không thuộc hết lời, về nhà cũng hát say sưa được mấy câu: Trèo cây nhanh thoăn thoắt Đố bạn biết con gì? ..... Đầu đội hai cái lá Đúng là chú hươu sao ... Hai tai to phành phạch Đúng là chú voi con

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giận Hờn
    Sáng tác: Ý Vũ
    Vào blog nhạc thiếu nhi http://blog.360.yahoo.com/bac_kelly để nghe và tải những bài hát thiếu nhi mà bé yêu thích