• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Tỉm hiểu về các lớp học tại Cung văn hóa thiếu nhi Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.45K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em nghe bảo là đăng ký cho con học vẽ cung văn hóa khó chen vào lắm, em muốn hè này đăng ký cho bé Bống học vẽ. Em có quá là lo xa không nhể :"> Các mẹ cho em ý kiến với nhé. À, mà chương trình học vẽ tại cung văn hóa kéo dài mấy tháng ấy các mẹ nhỉ? Cuối kỳ có chương trình nào như kiểu là tổng kết không? Giờ giấc như thế nào? Chương trình có ok không ạ? Các mẹ giúp em trả lời những câu hỏi này nhé, em cảm ơn các mẹ lắm <3
    Mẹ yêu Bống lắm lắm luôn nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 303 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Sao ko mẹ nào comment nhỉ. Mình cũng care mà chẳng thấy thông tin đâu
    • 1,363 Bài viết

• 3,862 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beeyeucuame Xem bài viết
    Sao ko mẹ nào comment nhỉ. Mình cũng care mà chẳng thấy thông tin đâu
    Nói thật là muốn cho con chơi thì bạn cho con lên Cung thiếu nhi. Muốn cho con học thực sự thì Cung thiếu nhi không phù hợp.
    Cung thiếu nhi có lẽ thích hợp với tính chất phong trào là chính. Muốn học cho có chất lượng một chút thường các bậc phụ huynh quan tâm sẽ tìm những chỗ khác.
    Điểm mạnh của Cung thiếu nhi là đông vui và thường có các chương trình cho các con tham gia nên các con học ở đây thấy thoải mái và rất hào hứng.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng nghĩ là nếu cho con giao lưu thì cho lên CTT ok đấy ạ
    còn nếu để con có kiến thức và kỹ năng chuyên sâu thì phải học bài bản mẹ cháu ạ
    • 691 Bài viết

• 3,123 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em nghe bảo là đăng ký cho con học vẽ cung văn hóa khó chen vào lắm, em muốn hè này đăng ký cho bé Bống học vẽ. Em có quá là lo xa không nhể :"> Các mẹ cho em ý kiến với nhé. À, mà chương trình học vẽ tại cung văn hóa kéo dài mấy tháng ấy các mẹ nhỉ? Cuối kỳ có chương trình nào như kiểu là tổng kết không? Giờ giấc như thế nào? Chương trình có ok không ạ? Các mẹ giúp em trả lời những câu hỏi này nhé, em cảm ơn các mẹ lắm <3
    Nếu bé nhà bạn thích vẽ thì bạn có thể cho con học ở cung, các thày cô ổn. Tuy nhiên nếu muốn rèn con để con học vẽ thì không nên vì các cô ở cung sẽ không theo sát con đâu bạn ạ. Mỗi buổi cô sẽ giới thiệu một bức tranh để các con vẽ theo, nên bạn nào chăm chỉ thì vẽ sẽ rất lên tay còn bạn nào không thích vẽ (như bạn nhà mình) thì nguệch ngoạc cho xong rồi ngồi chơi. Các con học từ vẽ bằng chì màu, nếu các bạn chăm chỉ sau một thời gian vẽ tốt thì có thể chuyển ngay sang vẽ màu nước.
    Lớp học ở cung thường mở theo học kỳ của các năm học và khóa hè, tuy nhiên, các lớp vẫn tuyển bổ sung thường xuyên nên bạn có thể đến đăng ký học bất kỳ lúc nào. Ưu điểm là học phí rất rẻ, có chỗ chơi cho trẻ con, gần bờ hồ nên có động lực dụ dỗ các bạn đi học.

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con học vẽ ở cung TN, chất lượng ko tốt lắm đâu, các cô dạy qua loa, ko sát xao. Được cái cho đi lên đó kết hợp chơi và giao lưu cho con mạnh dạn hơn thôi.
    • 27 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Ở cung thiếu nhi hoặc 10-10 mang tính chất đại trà thôi, nếu bạn muốn con biết qua các môn và có không gian chơi thì nên đến đó học. Còn nếu muốn học chất lượng và hiệu quả hơn thì nên tìm đến các địa điểm khác.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy lớp vẽ của chú Sơn em chú Hà Bắc hay vẽ tranh cát trên kênh bibi ở Nguyễn Viết Xuân nhiều gười khen lắm, có mẹ nào cho con học ở đấy chưa cho em hỏi tí ạ
    • 27 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

vẽ tranh cát ấy ạ? có mẹ nào biết thì chia sẻ với ạ
    • 1,266 Bài viết

• 3,338 Được cảm ơn

mẹ này thử search trên fb câu lạc bộ bồ câu trắng đi, học ở đây rất được.
    You give to make a life.
    • 210 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Học phí 200k/ tháng mẹ nó ạ. Đăng ký nhanh lên ko vào hè là kín chỗ đấy.