• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Thi Olympic tiếng Anh trên Internet từ lớp 3 đến lớp 12

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 198K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mọi người cho các con luyện tiếng Anh trên mạng nè, thể lệ và nội dung giống như Violympic Toán đang có. Mình thấy con gái say mê nên gửi để mọi người tham khảo. Địa chỉ trang web: http://ioe.goonline.vn/
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 63 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cám ơn bạn rất nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 272 Bài viết

• 1,475 Được cảm ơn

Cám ơn MeTra_My nhiều nhé. Mình vừa đăng ký cho con xong, mình sẽ cho con tham gia thử. May quá lọ mọ tìm mãi xem có cuộc thi nào như thế này cho con trải nghiệm, mà sao trường con ở Tp.HCM chả thấy phát động gì về vụ này nhỉ. Cuộc thi này năm nay mới mở hả các mẹ?
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đúng rồi, ko hiểu sao trường con mình đến hôm nay cũng chưa thấy phát động học sinh tham gia gì cả, mà lại toàn thấy các bạn ở miền Trung rầm rộ phát động thôi :Smiling: thế nên mình mới gửi đg link trang web để các bạn HN & HCM hưởng ứng..Chúc các con đạt kết quả tuyệt đối 300 đ/1 vòng với thời gian nhanh nhất nhé...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh muon vao thi olympic thi phai lam sao
    • 951 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Em em học lớp 4.
    Em lập nhiều nick cho em trai, để nó luyện thoải mái.
    Các bố mẹ nên hướng dẫn các bé, bài tập trong chương trình thì rất đa dạng, dễ thương nhưng để học hiệu quả, vẫn cần có người lớn hướng dẫn.
    Ví dụ gặp câu khó, từ mới, bé cần có sẵn giấy bút bên cạnh, ghi lại rồi tra vì cũng toàn từ phổ biến thôi, k dùng trong các vòng thi tiếp theo thì cũng hữu ích trong việc tăng vốn từ nói chung.
    Em thấy thi thế này rất hay, xếp hạng điểm và dùng làm phương tiện luyện học thêm ở nhà và thi học kỳ khá tốt. Vì các dạng bài thú vị nên có mấy bé chụm đầu vào giải bài chung cũng tạo hứng thú thêm.
    • 951 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthuavk32 Xem bài viết
    minh muon vao thi olympic thi phai lam sao
    Cần vào trang web http://ioe.goonline.vn/ mà MeTra_My gửi cho cả nhà và điền các nội dung đăng ký là ok ạ.
    Khi điền nhớ tick vào phần Tham gia dịch vụ giáo dục, rồi chọn lớp, trường cho bé ( có thống kê tỉnh thành, tên trường khá đầy đủ, chỉ việc chọn thôi ạ)
    Để bé luyện tập thì nên lập nhiều nick, có 1, 2 nick chính để bé giải theo những vòng mở hàng tuần update và nick khác để làm lại những vòng cũ ( mỗi lần làm đều khác nhau nên mọi ng yên tâm, chỉ dạng bài vẫn vậy và ngữ pháp, từ vựng thì quen thuộc phù hợp kiến thức từng khối lớp).
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi, con gái mình đã đăng ký đầy đủ các thông tin yêu cầu (từ khoảng trước ngày 20/11) và đã thi đến vòng thứ 14, vậy mà sao bây giờ vẫn chưa được trình duyệt nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dthghgfhjgkufdstrstgfthsrghtrgftr
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn hỏi để thi tiếng anh phải bấm vào trang nào ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 153 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Đúng rồi, ko hiểu sao trường con mình đến hôm nay cũng chưa thấy phát động học sinh tham gia gì cả, mà lại toàn thấy các bạn ở miền Trung rầm rộ phát động thôi :Smiling: thế nên mình mới gửi đg link trang web để các bạn HN & HCM hưởng ứng..Chúc các con đạt kết quả tuyệt đối 300 đ/1 vòng với thời gian nhanh nhất nhé...
    • 103 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TranCD Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi, con gái mình đã đăng ký đầy đủ các thông tin yêu cầu (từ khoảng trước ngày 20/11) và đã thi đến vòng thứ 14, vậy mà sao bây giờ vẫn chưa được trình duyệt nhỉ?
    Có thể do khi đăng kí thông tin chị chưa điền chính xác ngày tháng năm sinh, năm sinh mặc định của trang web là 1940, hoặc do tên của cháu đăng kí là tiếng Việt không có dấu, và có thể do lượng đăng kí quá nhiều nên ban kiểm duyệt ko làm xuể
    Chị có thể sửa lại thông tin ở mục tài khoản. Thân!
    • 44 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình đang dạy cho bé thi vòng 8 của lớp 5 , nhưng tới câu nầy không biết điền chữ gì? Nhờ các bạn chỉ hộ dùm rất cám ơn.
    My father plants a - - - a flowers in the garden.
    Are there any cars in - - - - - of the police station?
    Every morning, my sister - - - - - - - her teeth . Then she goes to school.
    • 119 Bài viết

• 850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khokho12 Xem bài viết
    Mình đang dạy cho bé thi vòng 8 của lớp 5 , nhưng tới câu nầy không biết điền chữ gì? Nhờ các bạn chỉ hộ dùm rất cám ơn.
    My father plants a - - - a flowers in the garden.
    Are there any cars in - - - - - of the police station?
    Every morning, my sister - - - - - - - her teeth . Then she goes to school.
    Tớ chỉ đoán ra hai câu sau thôi: front/ brushes còn câu đầu, để tớ chờ con gái về xem cháu trả lời thế nào nhé!
    • 44 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cám ơn bạn rất nhiều . Con gái bạn học lớp mấy , có lẽ sẽ nhờ dài dài.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic sao em mãi không đăng kĩ đc? Hu huhu
    • 101 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

hay hay, nhưng chả bít đến khi nào bé nhà mình mới dùng đc, hic
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

Con cầu trời khấn phật cho mẹ con con được bình an 9 tháng 10 ngày
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

Little Honey

Big Boy

Our Love
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi mới dăng ký không biết tham gia thi như thế nào? ai chỉ giúp tôi với. thanks all