• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Tặng phần mềm Mario dạy đánh máy 10 ngón

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 57.8K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhận thấy rất nhiều phụ huynh cần phần mềm này để dạy các bé làm quen với máy tính gõ bàn phím đúng cách từ đầu, em xin chia sẻ phần mềm Mario Typing rất hay, là dạng game nên bé nào cũng thích chơi và qua đó học được cách đánh máy tính.
    Ai có nhu cầu thì gửi mail cho em theo: diatreem@gmail.com
    hoặc đăng ký email tại đây, em sẽ gửi mail phần mềm đó ah.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã gửi mail cho mọi người rồi nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,000 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Nội qui của DD có ghi rõ

6/ Các thành viên khi post bài lên cần phải:
    - Bài viết phải gõ tiếng Việt có dấu (nếu không sử dụng được bộ gõ trên DD thì download Unikey unikey.sourceforge.net về sử dụng); đúng chính tả và ngữ pháp tiếng Việt.
    - Nội dung và tiêu đề không được viết chữ HOA, không được tùy tiện sử dụng size chữ lớn.
    - Nếu có nhu cầu xin tài liệu từ 1 thành viên khác trên diễn đàn thì nhắn tin riêng cho thành viên đó, tránh việc post bài với nội dung dạng "Cho mình xin 1 bản vào email ...."
    Nếu vi phạm các điều này thì ban đầu có thể bị nhắc nhở, nhưng sau này sẽ bị xóa bài.
    - Các thành viên có quyền yêu cầu Admin xóa bài, xóa topic mình đã post; Tuy nhiên, với những topic mà thành viên đó chỉ là người mở đầu, sau đó topic là sự góp sức, chia sẻ kinh nghiệm của nhiều thành viên khác nữa, thì Admin có quyền giữ nguyên topic đó, và chỉ xóa bài thành viên đó post.

-----------------------
    Các bạn vui lòng gửi email hoặc tin nhắn để xin phần mềm. Ở đây cũng có link cho các bạn download hay học luôn trên mạng rất tiện Cho mình xin chương trình tập ngón đánh máy tính với

Thân chào,

Mod_CLB
    Khi nào nhớ Mod thì gửi tin nhắn hay email mod_clb@webtretho.com là được. :Kiss:
    Khi CLB nào lên đến 100 trang và các bạn dọn qua nhà mới, hãy nhớ đến Mod và gửi tin nhắn cho người khóa topic cũ nữa nhe.:LoveStruc: :Rose:
    Các bạn hãy đọc qui định ở đây http://www.webtretho.com/forum/f22/ve-viec-mo-de-tai-moi-85870/ trước khi mở topic mới.
    Có những ngày thức thật khuya và dậy thật sớm chỉ để đọc bài của thành viên --> nhàn rỗi nhỉ.
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xin mọi người vui lòng gửi mail cho em theo địa chỉ diatreem@gmail.com để order nhé, trên diễn đàn chỉ để trao đổi về cách sử dụng, kinh nghiệm ... thôi.
    Thanks.
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đã gửi cho tất cả các bạn đăng ký rồi nhé, một số bạn không hiểu mail bị gì không gửi được, nếu ai chưa nhận được thì mail lại cho mình nhé.
    • 93 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ui, gửi cho mình với nhé. địa chỉ của mình là nguyentotam2002@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều
    • 81 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn trước, bạn gửi cho mình nhé: huongha116@yahoo.com. Mình muốn cho bé con nhà mình tập.:561:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Diatreem gửi tặng phần mềm gõ máy cho hai bé nhà mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều. E-mail của mình: trangtho2303@yahoo.com.
    • 657 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Cho mình xin một bản nhé. Địa chỉ dungdoquang@yahoo.com
    Minh Châu :1: Minh Ngọc

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các bác add nick YM em vào nhé (diatreem), em sẽ gửi đường link cho các bác down rất dễ, cần thì em sẽ hỗ trợ sử dụng luôn, có nhiều trò chơi khác rất hay và bổ ích nữa. Trên diễn đàn thì ko nên xin cho nữa, em đã nhắc rồi mà mọi người vẫn không chú ý. Thanks all.