• 1 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 450 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Các bố các mẹ ơi, ai còn link download của quyển Test and quizze của let's go 1-6 mà bố Bòng tít, chị tinu, rồi chị Bích Hộp đã từng úp lên trên này không, cho mẹ cháu với!

Trước đâuy mẹ cháu đã down về rồi, nhưng không hiểu sao giờ không mở được let's go 5,6 và phần trò chơi thì mất hoàn toàn, search lại trên diễn đàn thì bảo là "không có đề tài này " híc. Vậy có bố mẹ nào đã có thì cho lại mẹ cháu với nhé, xin chân thành cám ơn :LoveStruc::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

• 159 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình đang tìm worksheets của Let's go 2 mà chưa thấy. Bộ Worksheet trong link Chị Bích Bộp cung cấp có vẻ hơi khác với bộ worksheets mình thấy trường Lê Quý Đôn đang dùng. Mỗi bài sẽ có khoảng 4 worksheets dài khoảng 2 trang. Không biết bạn có không? Cảm ơn bạn nhiều.
    • 450 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

@Chị Bích Hộp: cám ơn chị nhiều :*
    • 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

Mình đang tìm worksheets của Let's go 2 mà chưa thấy. Bộ Worksheet trong link Chị Bích Bộp cung cấp có vẻ hơi khác với bộ worksheets mình thấy trường Lê Quý Đôn đang dùng. Mỗi bài sẽ có khoảng 4 worksheets dài khoảng 2 trang. Không biết bạn có không? Cảm ơn bạn nhiều.
    Em nghĩ bộ đó các cô tự thiết kế. Thiết kế worksheet cũng không khó lắm. Theo em thấy thì worksheet của các cô ở LQĐ dựa nhiều vào Test and Quizzes đấy, mẹ cháu đừng bỏ qua
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 303 Bài viết

• 2,065 Được cảm ơn

Chị (của) Bích Bộp ơi! Em có cái link nào về các tests và quizzes cho bộ Family and Friends không? Các con chị học cuốn 2, 3 và 4 của bộ này và chị muốn tìm thêm bài tập cho các cháu làm. Nếu có em up lên đây cho chị xin với nhé! Cảm ơn em rất nhiều!
    • 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

Chị (của) Bích Bộp ơi! Em có cái link nào về các tests và quizzes cho bộ Family and Friends không? Các con chị học cuốn 2, 3 và 4 của bộ này và chị muốn tìm thêm bài tập cho các cháu làm. Nếu có em up lên đây cho chị xin với nhé! Cảm ơn em rất nhiều!
    Em đã pm tlời mẹ cháu rồi những vẫn viết đây để các mẹ khác cùng biết nhé:
    Bộ Family and Friends này có nhiều thứ lắm, cả sách kt, CMROM, alphabet book rồi linh tinh. Nên em sẽ post ra một topic riêng nhé. Cảm ơn mẹ cháu đã tin tưởng. Tiện đây có ai tìm được topic Let's Go cũ thì kéo nó lên với ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 303 Bài viết

• 2,065 Được cảm ơn

Chị đã pm lại cho em rồi nhưng vẫn cứ phải lên đây tặng hoa em nè! :Rose:
    • 228 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Tình hình là mình tìm mãi mà không tìm thấy ở đâu có link sách let's go 3. Chị Bích Bộp có sách let's go 3 up lên giúp mình với để hè này cho con học.
    Cảm ơn Bích Bộp trước.
    • 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuka_0612 Xem bài viết
    Tình hình là mình tìm mãi mà không tìm thấy ở đâu có link sách let's go 3. Chị Bích Bộp có sách let's go 3 up lên giúp mình với để hè này cho con học.
    Cảm ơn Bích Bộp trước.
    http://www.mediafire.com/?u42ps8y027narvx
    Đây mẹ cháu nhé. Em mới up lại.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 228 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cảm Bích bộp nhiều phải đợi tối về nhà mới down được mạng cơ quan không cho down. Tặng hoa Bíchbộp nè:Rose:Rose: :Rose: Mong rằng Bích bộp siêu tầm được nhiều sách hay nữa cho các con.
    • 144 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cũng xin phép đánh dấu vì cũng đang dạy bé Let's go. tks
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em không load được Test & quizzes Level 1, chỉ giúp mẹ cháu với. Thanks các mẹ nhiều.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ/bố các cháu phải copy nguyên cái link , sau đó paste vào ô địa chỉ.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cô Bộp cho bố cháu hỏi, tải phần sách này ở đâu ạ, vì ở trên chỉ có phần test chứ ko có phần học.
    • 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

Phần học đã đc up rất lâu rồi ạ, nhưng h tìm topic không thấy nữa.
    • 115 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Chị Bích Bộp Úp phần học lên cho bà con đi. Đang hóng lắm !.
    • 1,087 Bài viết

• 5,100 Được cảm ơn

Dung lượng lớn lắm nên em không up đâu ạ. Các bố mẹ chịu khó mày mò tìm trên google sẽ ra bản lưu của topic cũ.
    Nếu mod có vô tình đi ngang qua đây em nhờ mod tìm lại hộ topic Sách Let's go mà mod đã gộp lại trong đó nhiều topic khác cả của các bố mẹ và của em.

Em cũng muốn nói luôn rằng không nên cứ thấy topic cùng về một loại sách mà gộp. Cá nhân em thấy rất thất vọng vì một topic mình kỳ công lập riêng và duy trì nó bỗng nhiên bị gộp, k một lời thông báo và giờ thì cũng k còn thấy cái bị gộp ấy đâu nữa.
    • 228 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Có mẹ nào có link sách Workbook sách let's go 3 không? hôm trước dowm được sách Studentbook rồi mà lại chưa có sách Workbobk 3. Tớ đang cần gấp cho con học, mẹ nào có up sớm giúp mình nhé.
    Manythanks.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đánh dấu cho bé nhà mình, cảm ơn các mẹ đã share sách nha
    tất cả vì bé yêu của mẹ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3