Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Sách hướng dẫn bé vẽ hình các nhân vật công chúa trong phim hoạt hình Walt Disney

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.77K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có lẽ các bé từng xem những phim hoạt hình của Walt Disney sẽ không bao giờ quên được các nàng công chúa trong phim như: Bạch Tuyết, Cinderella, Sleeping Beauty, Ariel,...Giờ đây với cuốn sách này, các bé có thể tự mình vẽ nên những nhân vật công chúa này đó :1: Sách hướng dẫn từng bước vẽ rất chi tiết và dễ hiểu (nhưng bố mẹ nhớ dịch cho bé nghe nhé), Casper hy vọng cuốn sách sẽ đem đến cho các bé nhiều niềm vui :1:

Download tại đây (12.7 MB)

--
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 389 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Sao không down được casper ơi, cứ nhấn vào download thì nó lại hiện lên đúng cửa sổ đó bảo chờ vài giây, rồi cứ thế lặp đi lặp lại là sao
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pizza
    Sao không down được casper ơi, cứ nhấn vào download thì nó lại hiện lên đúng cửa sổ đó bảo chờ vài giây, rồi cứ thế lặp đi lặp lại là sao
    Tình trạng đó là do server của 4shared đang quá tải đó Pizza, mình ráng chờ thêm một thời gian rồi lại click vào chữ Download, sẽ có lúc được đó :1:
    • 126 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper Xem bài viết
    Có lẽ các bé từng xem những phim hoạt hình của Walt Disney sẽ không bao giờ quên được các nàng công chúa trong phim như: Bạch Tuyết, Cinderella, Sleeping Beauty, Ariel,...Giờ đây với cuốn sách này, các bé có thể tự mình vẽ nên những nhân vật công chúa này đó :1: Sách hướng dẫn từng bước vẽ rất chi tiết và dễ hiểu (nhưng bố mẹ nhớ dịch cho bé nghe nhé), Casper hy vọng cuốn sách sẽ đem đến cho các bé nhiều niềm vui :1:

Download tại đây (12.7 MB)

--
    Casper ơi, mình muốn download cái này con gái, mà bây giờ ko được, Casper up lại được ko? Cám ơn nhiều nhiều
    • 7,471 Bài viết

• 10,532 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SuploBom Xem bài viết
    Casper ơi, mình muốn download cái này con gái, mà bây giờ ko được, Casper up lại được ko? Cám ơn nhiều nhiều
    Link:

Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • 262 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cảm ơn Casper
    • 260 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Bác cho em hỏi với em down về xong giải nén nó cứ báo Unexpected end of archive là sao ?

• 889 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Ai có tài liệu này ko, up lên cho mình xin với.
    Cám ơn rất nhiều
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazycat1505 Xem bài viết
    Ai có tài liệu này ko, up lên cho mình xin với.
    Cám ơn rất nhiều
    Đây bạn ơi
    • 416 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

cảm ơn bố tòng mít nhiều nhé, mình đã down được về cho con rồi
    • 889 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Sao mình down về được file PDF 4,59 MB, mở ra thì nó báo lỗi thế này:
    "There was an error opening this document. Bad encrypt dictionary"
    Bố tòng mít ơi: mèo xem clip em mít giỏi quá, bé tí mà biết hết màu sắc bằng tiếng Anh, bố nó đầu tư cho em giỏi thật đấy
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazycat1505 Xem bài viết
    Sao mình down về được file PDF 4,59 MB, mở ra thì nó báo lỗi thế này:
    "There was an error opening this document. Bad encrypt dictionary"
    Bố tòng mít ơi: mèo xem clip em mít giỏi quá, bé tí mà biết hết màu sắc bằng tiếng Anh, bố nó đầu tư cho em giỏi thật đấy
    Bạn kiếm cái Acrobat Reader rồi cài vào máy mới đọc được.
    • 889 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Mèo mở bằng Acrobat Reader mà, mèo thử mở các file PDF khác đều OK hết, để copy về máy ở nhà xem thử
    • 155 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Cảm ơn Casper và Bo tong mit rất nhiều, mình đã down load được rồi nhưng không thể in ra được để con gái vẽ. Làm thế nào bây giờ?

Thanks các bố các mẹ
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dothanhthuy1 Xem bài viết
    Cảm ơn Casper và Bo tong mit rất nhiều, mình đã down load được rồi nhưng không thể in ra được để con gái vẽ. Làm thế nào bây giờ?

Thanks các bố các mẹ
    Xin lỗi bạn sơ xuất quá. Bạn down lại hộ mình với.
    • 155 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Cảm ơn Bố Tòng Mít rất nhiều, mình đã in được rồi, con gái thích lắm, đợt này tha hồ vẽ.
    • 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cám ơn Casper nhé. Nhưng vẽ được thế này thì chắc bé là phải tương đối lớn nhỉ. 6 tuổi chưa vẽ được, đúng không?