• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Sách để bé ôn luyện, chuẩn bị cho những kỳ thi TA trẻ em của CAMBRIDGE

Đến trả lời mới nhất
  • 25 Lượt chia sẻ
  • 428K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 322 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Em có đứa cháu. Hiện cháu đang chuẩn bị vào lớp 10. Các bố mẹ tư vấn em xem với cháu nên thi lấy chứng chỉ gì nhỉ. Cháu học cũng tốt. Đã lấy chứng chỉ B quốc gia 1 năm trước rồi. Tuy nhiên bố mẹ cháu thì không có điều kiện lắm. Em tính cung cấp tài liệu cho cháu ôn rồi mình đóng tiền cho cháu thi. Em chỉ mong cháu có chứng chỉ đúng với độ tuổi 14-15 của cháu thôi chứ không cần vượt cấp. Em thấy KET tương đương với Flyers rồi nên định cho cháu học bột PET ạ. Cho em xin ý kiến nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,087 Bài viết

• 5,150 Được cảm ơn

Chị cứ cho cháu làm thử đã xem có quá sức không. Nếu PET quá sức thì xuống còn không thì ôn PET
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 188 Bài viết

• 1,017 Được cảm ơn

Các bộ luyện thi CC Cambridge chỉ còn thiếu Answer Booklet quyển 7 Flyers nữa là trọn bộ rồi, có bố mẹ nào giúp cho chúng mình luôn hông vậy ? Cám ơn trước cho bố mẹ nào hảo tâm nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 322 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngoc2009 Xem bài viết
    Các bộ luyện thi CC Cambridge chỉ còn thiếu Answer Booklet quyển 7 Flyers nữa là trọn bộ rồi, có bố mẹ nào giúp cho chúng mình luôn hông vậy ? Cám ơn trước cho bố mẹ nào hảo tâm nha.
    Hôm trước hình như có 1 mẹ up rồi nhưng em cũng vừa scan (trên bản photo luôn nhưng cũng rõ ràng lắm) nên up lên gởi cả nhà
    http://www.mediafire.com/?3dt121p20598jkq
    • 1,832 Bài viết

• 14,334 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Hôm trước hình như có 1 mẹ up rồi nhưng em cũng vừa scan (trên bản photo luôn nhưng cũng rõ ràng lắm) nên up lên gởi cả nhà
    http://www.mediafire.com/?3dt121p20598jkq
    07+flyera.pdf - 1.66 MB
    Sao lưu tặng ngwoif vào sau

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào chị Bolinhdan, em cũng vừa cho bé nhà em theo học lớp khám phá ở bên anh ngữ CitySmart, ở đó cũng giới thiệu cái bộ Kid box này nè.
    Bên trung tâm đó còn giới thiệu cho em cái máy học học tiếng anh easy Talk hỗ trợ các bé học trên bộ Kid box, em ghé cty xem thấy chức năng cũng khá hay, ngoài ra còn hỗ trợ học thêm tiếng anh trên truyện, bài hát cho bé nữa.
    Em đang tính mua cho bé 1 cái easy Talk để cho bé vui học tại nhà nhưng chắc fải đợi đầu tháng đã ^.^
    Chị Bolinhdan xem cái easy Talk thử nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• Bốc thăm trúng lớn – Mừng ra mắt Omron Khỏe Đẹp

http://www.webtretho.com/wttnews/wp-content/uploads/2014/11/1.png Là phụ nữ ai cũng muốn được...

• Danh sách các loại thuốc cần chuẩn bị cho con

Chào các mẹ, Mình sang tháng 12 sẽ sinh và dự định về quê sinh. Vì sợ ở quê việc mua thuốc cho con không tiện (có nhiều loại thuốc tốt lại ko bán c hẳng hạn) nên mình rất muốn hỏi kinh nghiệm của các mẹ về việc chuẩn bị thuốc cho con: Nên chuẩn bị thuốc gì? HIệu gì? Liều lượng như thế nào để...

• [Clip] Bất ngờ với người phụ nữ hát nhạc nền cho phim hoạt hình doremon

Chắc hẳn ai cũng đã ít nhất 1 lần từng xem qua bộ phim hoạt hình Doraemon và lẩm nhẩm hát theo nhạc...

• Chuẩn bị cho thai kỳ khoẻ mạnh

Giai đoạn mang thai là vô cùng quan trọng cho cả mẹ và bé, trong thời gian này, các bà mẹ nên chọn lọc các chế độ dinh dưỡng đầy đủ để bổ sung các chất cần thiết cho các bé. Sự chuẩn bị kỹ lưỡng này sẽ hình thành nên một thế hệ người Việt Nam mạnh khoẻ. Ngoài chế độ dinh dưỡng thì các công việc sau...

• 908 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Topic đã quá 150 trang, Mod khóa topic lại để các bạn tạo topic mới nhé.
    Mod_GD