Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Sách để bé ôn luyện, chuẩn bị cho những kỳ thi TA trẻ em của CAMBRIDGE

Đến trả lời mới nhất
  • 25 Lượt chia sẻ
  • 406K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

83 Người đang theo dõi

• 49 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chou Chou 2005 Xem bài viết
    Cảm ơn cả nhà đã nhiệt tình giúp mẹ con Chou có được tài liệu ôn thi. Chúc các bố mẹ và các bé thật nhiều niềm vui nhé.
    Bé Chou giỏi quá, bé sinh 2005 mà đã thi Flyers rồi, chúc con thi tốt nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kkmom; 16/01/2013 vào lúc 09:37 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 96 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Con mình cũng chuẩn bị thi Flyer mà còn thiếu cuốn 3 và 6,7. Cuốn 6,7 đợi bố nguyenngoc2009 up lên, còn cuốn 3 nếu bố mẹ nào có thì up lại cho mình xin vơi nhé. Cảm ơn nhiều.
    • 586 Bài viết

• 9,021 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saunho2010 Xem bài viết
    Con mình cũng chuẩn bị thi Flyer mà còn thiếu cuốn 3 và 6,7. Cuốn 6,7 đợi bố nguyenngoc2009 up lên, còn cuốn 3 nếu bố mẹ nào có thì up lại cho mình xin vơi nhé. Cảm ơn nhiều.
    Cuốn 3 bố nguyenngoc đã up ở trong thư mục của bố ấy rồi mà.
    • 96 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Cảm ơn cả nhà đã chịu khó sưu tầm. Vậy là Flyer đã đủ Student book, teacher book, Audio từ 1-5, còn thiếu 6 và 7.
    Bạn làm ơn up lại giúp mình trọn bộ Flyer 3 với vì bé nhà mình chuẩn bị thi. Cả key của Flyer 1 & 2 nữa nhé. Mình vào lại các link trứoc đây các bố mẹ up thì đều không load được nữa rồi. Cảm ơn nhiều nhé.
    • 586 Bài viết

• 9,021 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chou Chou 2005 Xem bài viết
    Cảm ơn cả nhà đã nhiệt tình giúp mẹ con Chou có được tài liệu ôn thi. Chúc các bố mẹ và các bé thật nhiều niềm vui nhé.
    Chúc bé Chou thi tốt. Mẹ ơi có thể dành chút thời gian chia sẽ với cả nhà lộ trình học TA của Chou không? Thấy ngưỡng mộ bé quá!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 974 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongChixinh Xem bài viết
    Cả nhà ơi có audio của bộ Reading & writing từ 1-6 không up lên giúp mình với. Mình tìm mãi trong topic mà không thấy có, sách hay quá.

Cảm ơn nhiều các anh/chị nhiều!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngoc2009 Xem bài viết
    Hix hix, sry cả nhà. Mình cũng chưa mượn được 02 cuốn cuối của Flyers nữa nên chưa thể giúp được gì. Mình sẽ cố mượn cô giáo xem sao.

Riêng bộ Reading & Writing (1-6) thì hình như mình có đó, để về nhà mình kiếm có thì sẽ up lên link MF luôn nha.
    Em up giúp Bố Nguyenngoc2009 nha. Một bộ gồm Skills book, Teacher note, audio. Tuy nhiên không có file audio cua R&W5-6 nhé.
    Link vào kho: http://www.mediafire.com/?nkuw57r93mi4h
    Trong kho hiện có bộ Family and Friends (có cả Grammar Friends), Reading and Writing, Riêng bộ Starter, Mover, Flyer chưa chỉnh sửa file nén để up nên các bố mẹ xem bên kho của Bố Nguyenngoc nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nhim - Pooh; 18/01/2013 vào lúc 09:35 AM.
    • 96 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Cảm ơn cả nhà đã chịu khó sưu tầm. Vậy là Flyer đã đủ Student book, teacher book, Audio từ 1-5, còn thiếu 6 và 7.
    Mình cũng đã có đủ bộ Flyer từ 1-5 chỉ còn thiếu 6, 7. Cảm ơn các bố mẹ trên topic đã hỗ trợ.
    • 2,291 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Mình quan liêu chả nghĩ là con mình sẽ thi nên cũng không xem kĩ topic này cho mãi đến tháng 9 vừa rồi.
    Đến giữa tháng 10 mới đăng kí thi được. Con mình đã thi Flyers tháng 11 vừa rồi và đã Pass, cố gắng đạt tiêu chuẩn như các bạn học các trường NS, ĐTĐ, LQĐ thôi.
    Cảm ơn các bố mẹ rất nhiệt tình up tài liệu. Cảm ơn mẹ Cuki&Sóc đã photo tài liệu cho mình. Con mình chỉ làm được có 1 lần 7 cuốn Flyers, và mình đọc kĩ handbook nữa thôi.

Mình thấy có đầy đủ tài liệu ở đây, gồm Cambridge YLE Tests Handbook:
    https://www.teachers.cambridgeesol.o...sandforschools
    http://www.cambridgeesol.org/exams/y...ers/index.html
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

con minh dang học ila khóa mới dạy ENGLISH WORLD có sách nhưng không có cd ,có ai có cd ENGLISH WORLD 4 KHÔNG UP lên cho minh với ,cám ôn rất nhiêu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 305 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Vẫn rất mong tin về Flyer 6 & 7. Link của mẹ Hiền mình không down được