Sách cực hay cho bé (tiếng Anh)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 555 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Tôi vừa tìm được một diễn đàn cực kỳ hay, chứa rất nhiều sách dành cho trẻ em. Xin chia sẻ với mọi người.
    Xin chia se voi moi nguoi.
    http://forumw.org/viewtopic.php?t=44...er=asc&start=0

Các anh chị nhớ đăng ký, rồi tìm cụm từ này nhé:Childrens Books Mega Collection
    (các trang từ 1 đến 4 là mới nhất)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nxb2008; 31/10/2008 vào lúc 09:20 AM. Lý do: nhap them
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 890 Bài viết

• 3,756 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cảm ơn NXB2008 nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 324 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nxb2008 Xem bài viết
    Toi vua tim duoc mot dien dan cuc ky hay, chua rat nhieu sach danh cho tre em.
    Xin chia se voi moi nguoi.
    http://forumw.org/viewtopic.php?t=44...er=asc&start=0

Cac anh, chi nho dang ky, roi tim cum tu nay nhe: Childrens Books Mega Collection
    (cac trang tu 1 den 4 la moi nhat...)
    Bac nxb2008 oi, trang web nay chi post ten sach ma khong dowload dc dung khong a? Neu down dc thi bac chi cho em voi nhe.

Cam on bac nhieu nhieu:Rose::Rose::Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn ơi sao mình tìm mà không có mục đó nhỉ
    • 6,931 Bài viết

• 14,630 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mechipcachua Xem bài viết
    Bạn ơi sao mình tìm mà không có mục đó nhỉ
    baạn chỉ cần đánh chữ childrens vào mục search sẽ hiện ra 1 loạt liên quan và tìm đúng "Childrens Books Mega Collection" là có ngay í mà.:Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 540 Bài viết

• 752 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Sao em không login được, giúp em với.Cám ơn các bác nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 346 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình vừa mới đăng ký tài khoản và log in bình thường , nhiều sách cực kỳ hay và thú vị quá :Smiling::Rose::Applause:, nhưng toàn là link rapidshare nếu muốn down về :Sad:.
    Làm cách này thì vào đúng chỗ nxb2008 chỉ, khỏi phải vào mục tìm kiếm:
    Sau khi đã đăng ký 1 tài khoản, kiểm tra email bấm vào link "active" trong email, rồi log in, sau đó bấm vào đường link của nxb2008
    là vào ngay trang sách cho các bé.
    Ở đây có cả bộ sách kinh thánh mà mình tìm kiếm bấy lâu :Smiling:, bộ sách này gần như với bộ Video mình đã chia sẻ ở wtt mấy tháng trước, thích thật. Giờ thì con mình vừa xem phim vừa coi theo sách. Cám ơn nxt2008 nhiều nhiều lắm lắm :Rose::Rose::Rose:.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Chao cac anh, chi
    De tim kiem cac sach nhanh chong, xin mach nho:
    - Vao Forum, dang ky 1 tai khoan
    - Mo hop mail de kich hoat
    - Vao lai Forum, sau do Chon nut Search, cac anh, cho go ten tac gia la:
    MsSilkyT

Them 1 link nua:

http://forumw.org/viewtopic.php?t=38...asc&highlight=

(cung cua tac gia nay)

Cac anh, chi download met nghi luon. Hi hi

Neu muon download nhanh, chi con 1 cach la mua tai khoan Premium Rapishare thoi. Chu hien nay khi download xong 1 quyen sach thi phai cho 15 phut. Oai that.

Hien nay, tac gia nay moi Upload len nhieu sach lam. Toi cung khong tin la minh lai tim dc ca 1 kho bau nhu vay???
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nxb2008; 03/11/2008 vào lúc 04:59 PM. Lý do: Nhap them
    • Điều hành
    • 13 năm
    • 907 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Cảm ơn nxb2008 đã chia sẻ thông tin hữu ích cho thành viên.

Mod nhắc bạn gửi bài viết thì dùng tiếng Việt có dấu theo đúng nội quy của diễn đàn để không bị xóa bài nhé.
    Mod_GD
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Chân thành cám ơn Mod_GD
    Vietkey 2000 không gõ tiê1ng Viê5t đươ5c nên tôi gõ bă2ng Unikey. Nhưng cũng có lô4i font chư4 như thê1 này.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

các anh, chị có the? mua tài khỏan trên trang web này
    http://truongancomputer.vn/?truongan=premium
    (240.000đ/1 tháng, mà không can thanh tóan qua Paypal, roi phai co the Visa Card hay Master card.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 215 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình vừa log in nhưng không thể download các sách này, toàn thấy error on page thui hichic.
    lanngoc03 :Rose :Rose: :Rose: :Rose:
    Cu Bo: newborn: 3.7kg; 1month: 4.7kg; 2month:5.8kg; 3month:6.6kg; 4month:7.4kg (mọc 2 răng); 5month:7.7kg, cao 70cm; 6month:8.6kg;7month:9.3kg; 8month:10kg; 9month:10.5kg
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 215 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Úi thế có nghĩa là phải mua tài khoản mới truy cập được vào trang rapishare à bạn?
    lanngoc03 :Rose :Rose: :Rose: :Rose:
    Cu Bo: newborn: 3.7kg; 1month: 4.7kg; 2month:5.8kg; 3month:6.6kg; 4month:7.4kg (mọc 2 răng); 5month:7.7kg, cao 70cm; 6month:8.6kg;7month:9.3kg; 8month:10kg; 9month:10.5kg
    • 153 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình mở được nhưng không download được. Bạn nào làm được giúp mình với. Thanks
    • 502 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lanngoc03 Xem bài viết
    Úi thế có nghĩa là phải mua tài khoản mới truy cập được vào trang rapishare à bạn?
    <Theo như bạn nxb2008 nói thì nếu mua tài khoản thì down nhanh thôi còn nếu k thì bấm vào free user là down được nhưng chậm hơn.
    • 564 Bài viết

• 3,642 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nxb2008 Xem bài viết
    Chao cac anh, chi

....
    Hien nay, tac gia nay moi Upload len nhieu sach lam. Toi cung khong tin la minh lai tim dc ca 1 kho bau nhu vay???
    Thật không thể tin được là lại có cả một kho báu như vậy!!! Cảm ơn tác giả, cảm ơn nxb2008 đã chia sẻ :Rose:

Mình thấy đăng ký free user thì cũng down được mà không chậm lắm đâu, chỉ có điều sẽ bị limit, mỗi ngày chỉ được down 1 cuốn chăng? Mình vừa vào down thử cuốn "Presidents & States" ok xong thì thấy báo limit rồi, mẹ nào cũng thấy như vậy thì xác nhận giúp tớ cái. Nếu thế thì đành down dần những quyển mình thích vậy. :RaisedEye
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 224 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình cũng bị tình trạng giống vậy luôn. Dl 1 cuốn là bị limit và đề nghị mình dùng premier user:Sigh: Ngày mai mình dl tiếp xem sao. Thanks bạn nxb2008 nhiều nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,073 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Moi nguoi oi ai da down duoc cuon gi roi co the post ten sach len day de share cho nhau duoc khong? vi rapidshare dung la hoi cham
    • 564 Bài viết

• 3,642 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech con Xem bài viết
    Moi nguoi oi ai da down duoc cuon gi roi co the post ten sach len day de share cho nhau duoc khong? vi rapidshare dung la hoi cham
    Như đã nói ở dưới, tớ đã down được cuốn Presidents & States rồi nhưng post lại cho mọi người kiểu gì đây? Nếu dùng Mediafire thì tớ bị chặn security rồi, rất muốn chia sẻ lại cho các bạn nhưng tớ chưa biết làm thế nào cả :Sigh:. Đành cứ mỗi ngày vào rapidshare một lần vậy :Worried:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 311 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomvaolop1 Xem bài viết
    Như đã nói ở dưới, tớ đã down được cuốn Presidents & States rồi nhưng post lại cho mọi người kiểu gì đây? Nếu dùng Mediafire thì tớ bị chặn security rồi, rất muốn chia sẻ lại cho các bạn nhưng tớ chưa biết làm thế nào cả :Sigh:. Đành cứ mỗi ngày vào rapidshare một lần vậy :Worried:
    Đúng là down bằng account free user thì không nhanh được nhưng đâu có bị limit 1 lần down/ngày đâu các mẹ. Em vẫn down tù tì đây mà, có điều mỗi lần 1 file thôi, sau đó phải đợi chừng 15 phút mới được down tiếp. Em down xong một mớ rồi (vẫn chưa sang sang 2 :Sigh nhưng mà lúc nãy mới nhận bill tính tiền internet tháng trước, em suýt té khỏi ghế khi nhìn vào bill đấy các mẹ ạ. Tháng trước em nhớ em down ít thứ lắm, vậy mà bill tăng lên so với mọi khi tới 400 - 500K lận (+ với mức xài những tháng trước nữa thì tổng cộng mém 1T rồi :Sick::Sick::Sick tháng này bắt đầu đào cái kho báu này nữa thì sao ta ??????. Ui ui, thấy kho sách thèm quá nhưng down kiểu này chắc tiền internet làm em phá sản quá :Silly:. Em thấy chia nhau down rồi burn ra đĩa, chia sẻ nhau thì kinh tế hơn các mẹ ạ.