• 14 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 6,814 Bài viết

• 13,726 Được cảm ơn

Mình được share phần mềm này, hôm nay post lên chia sẻ với các bố mẹ. Con mình 3 tuổi chơi rất chủ động và thích thú:

Phần mềm vùi học chữ cái sẽ giúp các em học sinh từ 5 tuổi đến lớp 1 là quen với chữ cái một cách tự nhiên qua các trò chơi vui nhộn kết hợp với phát âm
    Phần tập viết có những mẫu chữ chuẩn theo mẫu chữ của Bộ, kết hợp với phần phát triển tư duy qua phần ghép hình thông minh.

Phần tập vẽ sẽ giúp các em phát triển nhân cách được hài hòa toàn diện.

Down load phần mềm tại đây:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muathanggieng; 29/06/2010 vào lúc 09:41 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 958 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

gút mó mình. Tối qua mát trời dễ chịu quá.
    Hnay cũng mát dời quá dễ chịu.
    @ c Bích. Hôm qua về e bị tắc đường nên hứng trọn cơn mưa. bực thế
    • 90 Bài viết

• 750 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình xin password nhé
    • 6,814 Bài viết

• 13,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyenLeMaiKhanh Xem bài viết
    Bạn ơi, cho mình xin password nhé
    Pass ở đâu hở bạn? Vào data cài là xong mà?
    • 18 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

bạn ơi khi cài nó đòi pass mà
    • 259 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Tớ cũng đang bị đòi pass đây. Cảm ơn bạn đã share nhé!
    • 6,814 Bài viết

• 13,726 Được cảm ơn

Lạ ghê. mấy bạn bị đòi pass cho tớ hỏi là các bạn bị hỏi pa ss ở chỗ nào nhỉ? Mình đã test và k thấy có đoạn nào đòi pass cả.
    • 259 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Tớ đã tải xuống được rùi, nhầm nhọt sang trồng trọt! Cảm ơn bạn!
    • 225 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Các mẹ sau khi vào data nó ra folder Phan mem lop 1 và phanmemlop1.exe thì chọn folder. Trong đó có file vuicunghocchucai.exe. Lúc này mới chọn file exe để install. Cái này thì ko bị hỏi pass, còn cái phần mềm lớp 1 thì bị hỏi.
    • 1,030 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

@ muathanggieng: Bạn ơi, cám ơn bạn nhiều đã chia sẻ phần mềm này, mình down về cho con chơi, bé rất thích. Tuy nhiên, chỗ chữ cái ABC sao nó không phát âm A . Ă, Â,....hay mình không biết chức năng đó ở đâu? Nhạc thì có đầy đủ. Chỗ Tắt nhạc và tắt tiếng mình thấy click vào tắt nhạc thì nó im lặng, mở lên thì nó có nhạc. Nhưng chỗ tắt tiếng hay không tắt tiếng gì cũng không thấy phát âm hết. Bạn nào biết cách chỉ mình với. Cám ơn các bạn nhiều.
    Đồ lót Victoria's secret xuất khẩu (có áo mặc hở lưng, mặc 100 kiểu,..) giá từ 280-390k/áo
    http://zaodich.com/forum/f248.../#post21924172

http://zaodich.com/forum/f2933/cung-.../#post29073175
    • 6,814 Bài viết

• 13,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meruacon Xem bài viết
    @ muathanggieng: Bạn ơi, cám ơn bạn nhiều đã chia sẻ phần mềm này, mình down về cho con chơi, bé rất thích. Tuy nhiên, chỗ chữ cái ABC sao nó không phát âm A . Ă, Â,....hay mình không biết chức năng đó ở đâu? Nhạc thì có đầy đủ. Chỗ Tắt nhạc và tắt tiếng mình thấy click vào tắt nhạc thì nó im lặng, mở lên thì nó có nhạc. Nhưng chỗ tắt tiếng hay không tắt tiếng gì cũng không thấy phát âm hết. Bạn nào biết cách chỉ mình với. Cám ơn các bạn nhiều.
    Nhà e vẫn có đầy đủ mà. Để tối e về xem lại nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,030 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Bạn ơi... sau khi kiểm tra lại thế nào rồi? mình đang chờ được hướng dẫn...
    Đồ lót Victoria's secret xuất khẩu (có áo mặc hở lưng, mặc 100 kiểu,..) giá từ 280-390k/áo
    http://zaodich.com/forum/f248.../#post21924172

http://zaodich.com/forum/f2933/cung-.../#post29073175
    • 726 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meruacon Xem bài viết
    Bạn chủ topic ơi, mình cũng gặp lỗi 'không thấy phần mềm phát âm" luôn. Mẹ nó kiểm tra và chỉ dùm nhé

Ah cho mình hỏi thăm, bản shared này có mấy hình cho tô màu -> có phải version bán chính thức thì số lượng hình nhiều hơn? Mua ở đâu và bao nhiêu tiền vậy bạn

Cám ơn nhiều & Mong tin,
    Tranguyen
    • 6,814 Bài viết

• 13,726 Được cảm ơn

Sorry các mẹ vì e trả lời hơi muộn. Hôm trước e cài và chơi cùng đứa cháu thì hôm nay vẫn thấy xem bình thường.

Nhưng máy tính của em hôm nay cài lại thì thấy đúng là chỉ có nhạc, phần chữ đọc nó k có tiếng ( Các phần còn lại thì xem bt) Để em hỏi lại ông anh em đã nhé.

Ah cho mình hỏi thăm, bản shared này có mấy hình cho tô màu -> có phải version bán chính thức thì số lượng hình nhiều hơn? Mua ở đâu và bao nhiêu tiền vậy bạn
    E đi xin và share cho các mẹ nên k rõ bản chính thức thế nào. E có mua đĩa DVD Bé học tiếng Việt 28K ở Đinh Lễ nó cũng có dạng tương tự kiểu này, nhiều trò hơn, có tô màu... nhưng thấy load tương đối chậm, hình không đẹp như phần mềm này.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muathanggieng; 06/08/2010 vào lúc 10:58 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 726 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathanggieng Xem bài viết
    Sorry các mẹ vì e trả lời hơi muộn. Hôm trước e cài và chơi cùng đứa cháu thì hôm nay vẫn thấy xem bình thường.

Nhưng máy tính của em hôm nay cài lại thì thấy đúng là chỉ có nhạc, phần chữ đọc nó k có tiếng ( Các phần còn lại thì xem bt) Để em hỏi lại ông anh em đã nhé.

E đi xin và share cho các mẹ nên k rõ bản chính thức thế nào. E có mua đĩa DVD Bé học tiếng Việt 28K ở Đinh Lễ nó cũng có dạng tương tự kiểu này, nhiều trò hơn, có tô màu... nhưng thấy load tương đối chậm, hình không đẹp như phần mềm này.
    Thanks bạn đã phản hồi và rất mong tin bạn. Bên ngoài ít thấy phần mềm nào dạy tiếng Việt lắm

Cuối tuần vui,
    Tranguyen
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tải thử vè xem sao,bé nhà mình thích học kiểu này thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn dung cái đang cần
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao em không tải về được nhỉ? các chị giúp em với?
    • 2,702 Bài viết

• 2,331 Được cảm ơn

cảm ơn chị chủ top đã chia sẻ , tối nay phải về cài xem con có xem đc k?
    Các con là gia tài của mẹ. Yêu các con nhiều lắm

• 2,702 Bài viết

• 2,331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathanggieng Xem bài viết
    Mình được share phần mềm này, hôm nay post lên chia sẻ với các bố mẹ. Con mình 3 tuổi chơi rất chủ động và thích thú:

Down load phần mềm tại đây:
    bạn ơi mình ko down đc, mình bấm chỗ "tại đây" thì chạy ra 1 trang 4share.com
    chỉ có chỗ này để chọn down

Get it from CNET Download.com!

Download 4Sync
    nhưng khi tải về nó lại là phần mềm gì ý bạn ạ ko phải chương trình học chữ ?
    bạn làm ơn xem lại ko?
    Các con là gia tài của mẹ. Yêu các con nhiều lắm

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2