• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.3K Lượt đọc
  • 177 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ đã có bộ đĩa này chưa?:Thinking:

Bộ này có 8 đĩa, nhưng bây giờ mới xuất bản đến đĩa 5 thôi.
    Em có mua cho thằng cháu 1 đĩa về học thử thấy hay quá, nó thích lắm vì đĩa này là phần mềm có bản quyền mà hình như được báo chí ca ngợi nhiều thì phải. Thiết kế theo dạng một bộ phim hoạt hình gồm các nhân vật: chó Sam, Mèo Jim và gà Sally trong một cuộc phiêu lưu thú vị và khám phá thế giới ....

Em thấy hay nên post lên cho các mẹ cùng tham khảo và bình luận
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phần mềm học tiếng Anh- English Study 4.1

Phiên bản English Study 4.1 mới nhất có một số thay đổi về giao diện, nội dung và khắc phục được những lỗi trong bản 4.0 nên chạy ổn định hơn. Với English Study, bạn có thể luyện nghe Streamline English và New American Streamline. Học đàm thoại và giao tiếp tiếng Anh (Say It Naturally) với...

• Bé mấy tuổi thì cho học bơi được?

Chào các mẹ, Cháu em được gần 1 tuổi. Tuổi này học bơi được chưa ạ? vì em nghe nói có lớp học bơi...

• Phần mềm học tiếng Anh English Pro

Mình thấy ngoài hiệu sách có bán đĩa học tiếng Anh English Pro. Có bố mẹ nào đã mua và dùng phần mềm này rồi cho mình xin nhận xét với. Mình muốn mua cho ông xã mình và con gái mình 9 tuổi học. Mình muốn biết phần mềm này học có hay không, phần phát âm là người Việt hay người nước ngoài nói, có...

• Dạy con trung thực

Có một cậu bé rất thích câu cá. Một hôm cậu ta phát hiện ra ông bảo vệ cái hồ ở gần đó đi vắng, vậy...

• “Phụ nữ ước gì” và tuyệt chiêu của Thúy Nga

Phụ nữ hiện đại vừa cống hiến cho xã hội, vừa chăm lo quán xuyến cửa nhà chắc chắn sẽ có nhiều điều...

• 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Đang nghi ngờ vì nik của bạn Có gì không phải bạn bỏ qua cho :Angel:
    Bán có bán thanh lý không? Cho mình mua lại nhé?
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • 114 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn đã mua bao nhiêu tiền 1 đĩa vậy? ở đâu bán nhỉ? Bạn chỉ giúp mình nhé. Thanks nhiều
    Gieo gì Gặt nấy:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Công ty phần mềm LCK vừa tung ra thị trường 2 CD-ROM đầu tiên của bộ Truyện tranh lịch sử Việt Nam và bộ Phần mềm học tiếng Anh cho trẻ em (English Kiddies) được xây dựng bằng công nghệ 3D. Đặc biệt, hai đĩa này có thể xem trên đầu máy VCD bình thường.
    ENGLISH KIDDIES - PHẦN MỀM HỌC TIẾNG ANH 3D CHO TRẺ EM
    English Kiddies gồm 8 tập (8 CD) cung cấp cho các em lượng kiến thức tiếng Anh tương đương trình độ A. Mỗi tập (1 CD) gồm 10 bài học và sau 5 bài là 1 bài ôn. Dẫn dắt bài học là sóc ToTo cùng với mèo con Jim, gà chíp Sally và cún Sam. Mỗi bài học gồm một đoạn phim hoạt hình dài từ 2 đến 4 phút là các mẩu đối thoại, các chuyến phiêu lưu của Sam, Sally và Jim, qua đó trẻ em có thể dễ dàng nhận biết tình huống, làm quen với các mẫu câu, từ vựng. Trong phần video, có thể xem tự động hoặc tùy chọn, chọn phụ đề để nhớ kỹ các câu nói. Sau mỗi đoạn video sẽ có 3 phần:
    - Grammar (văn phạm): Sóc ToTo giảng bài về mẫu câu và cách dùng.
    - Vocabulary (ngữ vựng): với 3 mục nhỏ. 1: học thuộc các từ mới. 2: nhớ các vần và tập phát âm bằng cách ghép các chữ cái cho đúng từ được đọc lên. 3: chơi ô chữ để nhớ thêm từ vựng.
    - Exercises (bài tập): có nhiều dạng bài tập (đọc, gắn từ thích hợp vào hình, điền từ vào ô trống, viết chính tả, trả lời câu hỏi và sắp xếp từ cho đúng vị trí) để trẻ thực hành phần kiến thức đã học.
    English Kiddies còn có trò chơi xếp hình Puzzles, nhưng các bé chỉ được phép chơi sau khi đã học bài, làm bài tập đạt điểm thưởng.
    Chương trình còn có phần Summary giúp phụ huynh theo dõi quá trình học của trẻ như: ngày trẻ học, bài đã học, thời gian học, đáp án và số điểm trẻ có được...
    Chương trình tương thích với mọi Windows, yêu cầu ổ cứng có 15MB trống, 64MB RAM, màn hình 16bit màu. Sau khi cài đặt, mỗi khi đưa CD vào ổ đĩa, chương trình sẽ tự động chạy hoặc có thể gọi từ menu Start > Program > English Kiddies.
    Chú ý: Chương trình sẽ lưu trữ thông tin về người học, điểm số tích lũy vì vậy cần nhập tên người dùng trước khi vào chương trình. Trong phần bài tập, chương trình đòi hỏi phải viết chính xác dấu ngắt câu (. , ?) và viết hoa đầu dòng.
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Theo em biết đây là phần mềm bản quyền do Việt Nam sản xuất, giá khoảng 60k/ CD
    Đĩa lậu có lẽ có nhưng em không khoái 1 tí nào vì như vậy sẽ làm IT và E-Learning Việt Nam kém phát triển.
    Tuy nhiên, hihi, nếu bạn có link download thì tốt quá kekee

- Phan Hồn Nhiên -
    • 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trước mình có mua cho cháu nhà mình English Kiddies đĩa 1, 2, 3, về nhà 2 mẹ con cậu tối nào cũng học, có vẻ hăng say lắm ....
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trước nhờ người mua chứ em cũng chẳng biết ở HN chỗ nào bán, Bác phamtrongbinh biết ở HN chỗ nào bán không chỉ cho mọi người với, mà đĩa bác mua có xịn không đấy, em nhờ mua được đĩa bản quyền giá gốc 68.000vnd .
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Em khảo sát rồi, bộ này hay lắm đấy , nó là dạng Enhanced CD , cho vào đầu đĩa thì xem đc phim hoạt hình 3D, cho vào máy tính thì lạ dạng phần mềm ạ . Thú vị nhắm keke

- Phan Hồn Nhiên -
    • 890 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

vậy UFO up lên đi, chờ tin bạn nhé
    • 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sorry mọi người mình dốt cái khoản up link lắm, nếu ai có thì up lên cho cả nhà nhé, nếu không mọi người có thể mua ở : số 16, ngõ 63, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, hôm trước mình mua ở đấy.
    Hình như chỗ đó là cty thì phải, để tối về tìm lại số phone có thì mai mình sẽ post lên cho mọi người.
    Mà hình như đĩa này cũng có bán ở Cty XNK Sách báo trên phố Hai Bà Trưng thì phải...
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

vậy UFO up lên đi, chờ tin bạn nhé
    Em mà có là em up liền đấy
    sorry mọi người mình dốt cái khoản up link lắm, nếu ai có thì up lên cho cả nhà nhé, nếu không mọi người có thể mua ở : số 16, ngõ 63, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, hôm trước mình mua ở đấy.
    Hình như chỗ đó là cty thì phải, để tối về tìm lại số phone có thì mai mình sẽ post lên cho mọi người.
    Mà hình như đĩa này cũng có bán ở Cty XNK Sách báo trên phố Hai Bà Trưng thì phải...
    Chị cho em hỏi ở Vũ T Phụng là đĩa bản quyền hay đĩa sao lại ạ, nếu là đĩa bản quyền thì đúng là hơi khó vì ngoài tầm kinh tế của em hiz.

- Phan Hồn Nhiên -
    • 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi U.F.O Xem bài viết
    Em mà có là em up liền đấy

Chị cho em hỏi ở Vũ T Phụng là đĩa bản quyền hay đĩa sao lại ạ, nếu là đĩa bản quyền thì đúng là hơi khó vì ngoài tầm kinh tế của em hiz.
    Ở Vũ Trọng Phụng là đĩa bản quyền, cty đấy là đại lý phân phối của mấy hãng đĩa này thì phải, mọi người có time thì đến đấy xem cũng có nhiều đĩa hay lắm,
    Tối về mình tìm số đt rồi pót lên cho cả nhà tham khảo
    • 196 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamtrongbinh Xem bài viết
    Ở Vũ Trọng Phụng là đĩa bản quyền, cty đấy là đại lý phân phối của mấy hãng đĩa này thì phải, mọi người có time thì đến đấy xem cũng có nhiều đĩa hay lắm,
    Tối về mình tìm số đt rồi pót lên cho cả nhà tham khảo
    Thế thì tiện thể tối về anh Bình cho U.F.O mượn luôn đĩa di ạ, để U.F.O up lên cho các mẹ luôn!:Applause:
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi valuablethings Xem bài viết
    Bạn đã mua bao nhiêu tiền 1 đĩa vậy? ở đâu bán nhỉ? Bạn chỉ giúp mình nhé. Thanks nhiều
    Đây là 1 bộ đĩa hay, con có thể tự học được. Bộ đĩa đã được 1 số tt dạy TA trẻ em sử dụng làm giáo trình. Mình biết từ cách đây 3-4 năm và phải mua tới 105K/1cai, đĩa bản quyền. Nay thì bán ở các nhà sách 65K/1 cai.

Đĩa sao lại có thể mua ở 42 Bà Triệu (HS Trang) vả 80Bà Triệu (HS Thuật) với giá 10K/1cai . Cũng có chỗ bán rẻ hơn ở Trần Phú (7K/1cai) nhưng không đủ bộ.

Ngày xưa, khi tình hình băng đĩa còn khan hiếm, con mình rất thích bộ đĩa này, tự học, tự chơi, không cần phải giục.
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bên em đã có cả bộ 5 đĩa này, các bố mẹ nào cần thì đăng ký nhé, em sẽ tập hợp lại và burn với giá hữu nghị 10k/1 đĩa chất lượng tốt. Chuyển phát miễn phí tận tay cho các bố mẹ.
    YM: diatreem
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Cũng có chỗ bán rẻ hơn ở Trần Phú (7K/1cai) nhưng không đủ bộ.
    Ở Trần Phú là hanoicd, có tiếng lắm, giá lại hợp lý, các CD chỉ 7->8k / CD
    Mà chất lượng có thể coi là đảm bảo. Hầu như đĩa nào các bố các mẹ giới thiệu ở đây trên đó cũng có.
    tuy nhiên chỉ bán 1->3 bộ đầu trong khi cả bộ là 5 đĩa.
    Về chuyện copy đĩa lại từ đĩa gốc cũng khó vì nhỡ nó chống phá bản quyền thì không biết làm thế nào copy.
    Để em xem xét tiếp xem thế nào
    @diatreem: Giá tốt lắm, em đang xem trang web của anh. Khá thú vị. Thanks :Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi U.F.O; 26/06/2008 vào lúc 11:51 PM.

- Phan Hồn Nhiên -
    • 326 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Xem có thể crack đc ko nhé!
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các Bố, Mẹ khỏi cần phải crack vì phần mềm này theo hướng open, không đặt key, phương châm của nhà sản xuất là càng nhiều người biết càng tốt, hi hi. Các bố mẹ cứ đặt mua bên em, em mang đến tận nơi, khỏi phải download làm gì, vừa lâu lại sợ có virut, giá phải chăng chỉ có 10k/đĩa.
    Thanks all!
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diatreem Xem bài viết
    Các Bố, Mẹ khỏi cần phải crack vì phần mềm này theo hướng open, không đặt key, phương châm của nhà sản xuất là càng nhiều người biết càng tốt, hi hi. Các bố mẹ cứ đặt mua bên em, em mang đến tận nơi, khỏi phải download làm gì, vừa lâu lại sợ có virut, giá phải chăng chỉ có 10k/đĩa.
    Thanks all!

@diatreem

Tôi đã xem qua trang Web của bạn, khá thú vị. Tuy nhiên còn ít chương trình quá. Bố mẹ các cháu quan tâm nhiều đến các phần mềm vừa học vừa chơi, phát triển tư duy (logic, toán học) và ngôn ngữ (tiếng Anh).Phần dành cho các cháu thiếu nhi vẫn còn trống . Giá đĩa hơi cao. Tôi thường mua đĩa copy từ 7-10K. Bộ Gogo 6 đĩa là 60K, Magic English cũng vậy 10K/1cai. Nếu mua ở Trần Phú chỉ 7K/1cai. Phí giao hàng tại nhà ở HN là 20K/1chuyến. Rất tiện lợi và không tốn thời gian phiền phức down với ghi. Nếu bạn có thể giúp các bố mẹ ở đây (WTT) ghi đĩa và chi phí thấp hơn 1 chút , có lẽ rất nhiều người order. Thuận lợi cả đôi đàng.

Chúc bạn ngày càng làm ăn phát đạt.

• 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@diatreem

Tôi đã xem qua trang Web của bạn, khá thú vị. Tuy nhiên còn ít chương trình quá. Bố mẹ các cháu quan tâm nhiều đến các phần mềm vừa học vừa chơi, phát triển tư duy (logic, toán học) và ngôn ngữ (tiếng Anh).Phần dành cho các cháu thiếu nhi vẫn còn trống . Giá đĩa hơi cao. Tôi thường mua đĩa copy từ 7-10K. Bộ Gogo 6 đĩa là 60K, Magic English cũng vậy 10K/1cai. Nếu mua ở Trần Phú chỉ 7K/1cai. Phí giao hàng tại nhà ở HN là 20K/1chuyến. Rất tiện lợi và không tốn thời gian phiền phức down với ghi. Nếu bạn có thể giúp các bố mẹ ở đây (WTT) ghi đĩa và chi phí thấp hơn 1 chút , có lẽ rất nhiều người order. Thuận lợi cả đôi đàng.

Chúc bạn ngày càng làm ăn phát đạt.
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9