• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Phần mềm giúp bé học chữ cái tiếng việt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 408 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em thấy có rất nhiều phần mềm giúp bé học chữ cái tiếng anh: ví dụ bằng cách tô màu có ABC, Disney alpha.. nhưng lại ít phần mềm giúp bé học chữ cái tiếng việt, ngôn ngữ mẹ đẻ của bé.
    Em có tìm topic - vui học cùng chữ cái nhưng link đã chết. Bố mẹ nào có phần mềm thì gửi cho em với.
    Chúng ta cùng nhau giúp bé nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bộ Học Cụ Chữ Cái Tiếng Việt Cho Bé 4+

Bản thân là một giáo viên tôi rất chú trọng việc đầu tư phương pháp dạy và học cho con mình những kiến thức cũng như những kỹ năng đầu đời để bé bớt đi sự bỡ ngỡ khi rời môi trường mầm non.Việc tập cho bé làm quen với mặt chữ cái là điều không hề dễ dàng khi ở độ tuổi mầm non hầu hết các bé thích...

• [Clip] 2 bé gái hát Let it go thiệt dễ thương

Con của mình 7 tuổi, rất mê bài này, ngày nào cũng hát và xem clip. Hết xem Elsa hát 1 mình, giờ...

• Mặt trời mùa đông – Lookbook xua tan giá lạnh

Lookbook đông 2014 của KICO Fashion là màn dạo chơi của những sắc màu, sự phong phú của bao biểu...

• Nên bắt đầu cho bé học bơi từ lúc nào?

Được bơi lội tung tăng trong nước quả là điều rất tuyệt vời với con trẻ, đặc biệt là vào những ngày...

• Cho bé học và chơi bằng các phần mềm giúp bé thông minh

Với kinh nghiệm của mình ở nàh, mình đã cho bé nàh mình mặc dù chưa đi học lớp 1, học chữ cái, số, sắp xếp hình ...bằng phần mềm học tập thì bé tỏ ra rất thích thú và ham học, trong phần mềm tích hợp rất hay, có cả nhạc, phần thưởng , lời khen khi bé làm đúng. Rồi khi thư giãn cho bé chơi các trò...

• 503 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Bạn thử vào www.vnschool.net có phần mềm học tiếng việt lớp 1 cho bé đấy
    • 105 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Phần mềm Học vần của vnschool tôi đã dùng thử để dạy con phần mềm này khá ổn; giá 60K có thể mua tại một số hiệu sách như Tiền Phong, Nguyễn Văn Cừ
    • 1,605 Bài viết

• 587 Được cảm ơn

Hi hi, đúng đấy, phải cho con học cả tiếng Việt nữa chứ, bác Ciub@ khuyến cáo mẹ cháu là đừng nên tập trung Eng nhìu quá con lại chán tiếng Việt thì chít. Thanks mequynhminh nha
    Nấm yêu múa bale sao mà dễ thương thế :Kiss::Kiss::Kiss:

Nụ cười mùa thu tỏa nắng

M cần thanh lý bàn phấn mới tinh, giường, kệ ti vi để dọn nhà nhé
    http://zaodich.com/forum/f2935/hn-th.../#post27154100