Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân, có mẹ nào định cho con sinh hoạt hè ở đây ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.9K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 702 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân (cuối đường Láng Hạ kéo dài), có mẹ nào định cho con học hè ở đây ko?

Mình định đăng kí cho Bống học vẽ, học võ ở đây cho gần.

Nhà văn hoá này gần nhà mình, mới mở nên còn vắng. Lên Cung Thiếu nhi xa quá

Có mẹ nào lười đi xa, có ý định cho con sinh hoạt ở đây thì đăng kí cho đông vui nhé.

Điện thoại : 5535690
    Bống Bông

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống Bông
    Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân (cuối đường Láng Hạ kéo dài), có mẹ nào định cho con học hè ở đây ko?

Mình định đăng kí cho Bống học vẽ, học võ ở đây cho gần.

Nhà văn hoá này gần nhà mình, mới mở nên còn vắng. Lên Cung Thiếu nhi xa quá

Có mẹ nào lười đi xa, có ý định cho con sinh hoạt ở đây thì đăng kí cho đông vui nhé.

Điện thoại : 5535690
    Thế ở đấy có lớp học múa, đàn + kể chuyện k mẹ nó ơi. Mình đang cho Bống học ở trương TDTT 10/10 mà thấy cũng xa quá, lên Cung còn xa hơn.
    Nếu đi từ khu đô thị trung hoà nhân chính thì khoảng bao km nhỉ?
    BE GOOD !!!!

• 702 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBốngBang
    Thế ở đấy có lớp học múa, đàn + kể chuyện k mẹ nó ơi. Mình đang cho Bống học ở trương TDTT 10/10 mà thấy cũng xa quá, lên Cung còn xa hơn.
    Nếu đi từ khu đô thị trung hoà nhân chính thì khoảng bao km nhỉ?
    Mình chỉ hỏi lớp vẽ thì họ bảo có.

10/10 Giảng Võ chỉ có TDTT chứ không có văn hoá văn nghệ, nhỉ? Bống nhà cậu đang học gì ở đó? Mình định đăng kí cho Bống nhà mình học võ wushu ở đó đây.

Nếu đi từ khu THNC theo đường Láng Hạ kéo dài tới đó khoảng 1km thôi.

Nhưng mình lại đang băn khoăn, chỗ đó mới quá, sợ chưa có uy tín mấy, có khi học hành thì vớ vẩn mà lại ko an toàn.
    Bống Bông

• 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm qua mình ghé qua nhà VH TX định đăng ký cho con học múa, mình thấy ở đây đã có lớp học múa từ 2 năm trước rồi. Cô dạy múa khá nhiệt tình, các bé cũng rất thích học. Bé nhà mình vào lớp dự thính khoảng 20 phút sau đó mẹ hỏi con có thích đi học múa không? bé đồng ý luôn. Có lẽ mình cho bé học ở đây cho gần nhà. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì về học ngoại khóa ở đây thì chia sẻ nhé!

• 2,053 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

TT văn hóa Thanh Xuân có các lớp Múa, Thanh nhạc, Kỹ năng diễn xuất điện ảnh, Oocgan, Hội họa, Múa hát biểu diễn, dẫn chương trình, Guitar, Biểu diễn thời trang, Cờ vua, Karatedo, Khiêu vũ thể thao. Học phí từ 80 - 180k/ tháng (tuần 2 buổi)
    Mình vừa tới đó đăng ký cho con gái lớp Oocgan.
    Các lớp khai giảng 6/6/2010.

• 175 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhà văn hóa quận Thanh Xuân thì các lớp học vào giờ nào hả các mẹ? e cũg đg muốn cho con đi học cho vui. mỗi tội khó khăn về người đưa đón . Nếu có lớp ngoài giờ hành chính thì tốt.
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 2,415 Bài viết

• 2,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹLanh Xem bài viết
    TT văn hóa Thanh Xuân có các lớp Múa, Thanh nhạc, Kỹ năng diễn xuất điện ảnh, Oocgan, Hội họa, Múa hát biểu diễn, dẫn chương trình, Guitar, Biểu diễn thời trang, Cờ vua, Karatedo, Khiêu vũ thể thao. Học phí từ 80 - 180k/ tháng (tuần 2 buổi)
    Mình vừa tới đó đăng ký cho con gái lớp Oocgan.
    Các lớp khai giảng 6/6/2010.
    địa chỉ cụ thể thế nào mẹ nó ơi? Mà sao học phí rẻ thế à?

• 1,896 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Tớ cũng cho 2 chị em học lớp Oocgan ở đó. Buổi đầu tiên đang học thì bị mất điện nhưng khi kết thúc buổi học thấy các cháu cũng rất phấn khởi và vui vẻ. Mình thấy thế là ổn vì mục đích của mình cũng chỉ muốn con được thư giãn và làm quen với âm nhạc trong dịp hè thôi.

• 3,427 Bài viết

• 22,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    địa chỉ cụ thể thế nào mẹ nó ơi? Mà sao học phí rẻ thế à?
    Mình có cùng câu hỏi với mẹ nancy.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:

• 503 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Nhà văn hóa Quận Thanh Xuân ở cuối đường Lê Văn Lương các mẹ ạ, nó nằm ở ngã ba Le Văn Lương cắt với đường Khuất Duy Tiến (đường vành đai 3).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7