Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân, có mẹ nào định cho con sinh hoạt hè ở đây ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.7K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 703 Bài viết

• 1,811 Được cảm ơn

Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân (cuối đường Láng Hạ kéo dài), có mẹ nào định cho con học hè ở đây ko?

Mình định đăng kí cho Bống học vẽ, học võ ở đây cho gần.

Nhà văn hoá này gần nhà mình, mới mở nên còn vắng. Lên Cung Thiếu nhi xa quá

Có mẹ nào lười đi xa, có ý định cho con sinh hoạt ở đây thì đăng kí cho đông vui nhé.

Điện thoại : 5535690
    Bống Bông
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống Bông
    Nhà văn hoá Quận Thanh Xuân (cuối đường Láng Hạ kéo dài), có mẹ nào định cho con học hè ở đây ko?

Mình định đăng kí cho Bống học vẽ, học võ ở đây cho gần.

Nhà văn hoá này gần nhà mình, mới mở nên còn vắng. Lên Cung Thiếu nhi xa quá

Có mẹ nào lười đi xa, có ý định cho con sinh hoạt ở đây thì đăng kí cho đông vui nhé.

Điện thoại : 5535690
    Thế ở đấy có lớp học múa, đàn + kể chuyện k mẹ nó ơi. Mình đang cho Bống học ở trương TDTT 10/10 mà thấy cũng xa quá, lên Cung còn xa hơn.
    Nếu đi từ khu đô thị trung hoà nhân chính thì khoảng bao km nhỉ?
    BE GOOD !!!!
    • 703 Bài viết

• 1,811 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBốngBang
    Thế ở đấy có lớp học múa, đàn + kể chuyện k mẹ nó ơi. Mình đang cho Bống học ở trương TDTT 10/10 mà thấy cũng xa quá, lên Cung còn xa hơn.
    Nếu đi từ khu đô thị trung hoà nhân chính thì khoảng bao km nhỉ?
    Mình chỉ hỏi lớp vẽ thì họ bảo có.

10/10 Giảng Võ chỉ có TDTT chứ không có văn hoá văn nghệ, nhỉ? Bống nhà cậu đang học gì ở đó? Mình định đăng kí cho Bống nhà mình học võ wushu ở đó đây.

Nếu đi từ khu THNC theo đường Láng Hạ kéo dài tới đó khoảng 1km thôi.

Nhưng mình lại đang băn khoăn, chỗ đó mới quá, sợ chưa có uy tín mấy, có khi học hành thì vớ vẩn mà lại ko an toàn.
    Bống Bông
    • 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm qua mình ghé qua nhà VH TX định đăng ký cho con học múa, mình thấy ở đây đã có lớp học múa từ 2 năm trước rồi. Cô dạy múa khá nhiệt tình, các bé cũng rất thích học. Bé nhà mình vào lớp dự thính khoảng 20 phút sau đó mẹ hỏi con có thích đi học múa không? bé đồng ý luôn. Có lẽ mình cho bé học ở đây cho gần nhà. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì về học ngoại khóa ở đây thì chia sẻ nhé!
    • 2,059 Bài viết

• 1,667 Được cảm ơn

TT văn hóa Thanh Xuân có các lớp Múa, Thanh nhạc, Kỹ năng diễn xuất điện ảnh, Oocgan, Hội họa, Múa hát biểu diễn, dẫn chương trình, Guitar, Biểu diễn thời trang, Cờ vua, Karatedo, Khiêu vũ thể thao. Học phí từ 80 - 180k/ tháng (tuần 2 buổi)
    Mình vừa tới đó đăng ký cho con gái lớp Oocgan.
    Các lớp khai giảng 6/6/2010.
    • 175 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhà văn hóa quận Thanh Xuân thì các lớp học vào giờ nào hả các mẹ? e cũg đg muốn cho con đi học cho vui. mỗi tội khó khăn về người đưa đón . Nếu có lớp ngoài giờ hành chính thì tốt.
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 2,414 Bài viết

• 2,013 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹLanh Xem bài viết
    TT văn hóa Thanh Xuân có các lớp Múa, Thanh nhạc, Kỹ năng diễn xuất điện ảnh, Oocgan, Hội họa, Múa hát biểu diễn, dẫn chương trình, Guitar, Biểu diễn thời trang, Cờ vua, Karatedo, Khiêu vũ thể thao. Học phí từ 80 - 180k/ tháng (tuần 2 buổi)
    Mình vừa tới đó đăng ký cho con gái lớp Oocgan.
    Các lớp khai giảng 6/6/2010.
    địa chỉ cụ thể thế nào mẹ nó ơi? Mà sao học phí rẻ thế à?
    • 1,896 Bài viết

• 707 Được cảm ơn

Tớ cũng cho 2 chị em học lớp Oocgan ở đó. Buổi đầu tiên đang học thì bị mất điện nhưng khi kết thúc buổi học thấy các cháu cũng rất phấn khởi và vui vẻ. Mình thấy thế là ổn vì mục đích của mình cũng chỉ muốn con được thư giãn và làm quen với âm nhạc trong dịp hè thôi.
    • 3,439 Bài viết

• 22,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Mình có cùng câu hỏi với mẹ nancy.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 503 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Nhà văn hóa Quận Thanh Xuân ở cuối đường Lê Văn Lương các mẹ ạ, nó nằm ở ngã ba Le Văn Lương cắt với đường Khuất Duy Tiến (đường vành đai 3).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,059 Bài viết

• 1,667 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Học phí rất rẻ Lớp oocgan Lanh học 160k/ tháng (đóng 3 tháng 450k), tuần 2 buổi, mỗi buổi 90'.
    Nhà mình lỡ mất buổi khai giảng sáng Chủ nhật tuần trước vì đi Cửa Lò, thứ 7 tuần này mới học buổi đầu tiên. Hy vọng con gái sẽ thích.
    • 2,414 Bài viết

• 2,013 Được cảm ơn

Học phí rất rẻ Lớp oocgan Lanh học 160k/ tháng (đóng 3 tháng 450k), tuần 2 buổi, mỗi buổi 90'.
    Nhà mình lỡ mất buổi khai giảng sáng Chủ nhật tuần trước vì đi Cửa Lò, thứ 7 tuần này mới học buổi đầu tiên. Hy vọng con gái sẽ thích.
    Rẻ thật đấy, có khi còn rẻ hơn Cung TN. Những trung tâm mình hỏi toàn hơn 100K/h mà 1 lớp oocgan cũng phải 4-5 cháu.
    • 171 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Mình cũng đăng ký cho con gái mình học ocgan ở TTVH quận Thanh Xuân. Một lớp có 12 cháu. Theo mình các lớp học ở nhà văn hóa quận rẻ vì có một phần kinh phí được nhà nước bao cấp.
    Hôm qua con mình học buổi ocgan đầu tiên cũng thấy thích, muốn đăng ký cho con học một số môn khác nhưng nhiều lớp học giờ trùng nhau và vào giờ hành chính nên mẹ khó sắp xếp. Các mẹ muốn đăng ký học cho con phải nhanh chân lên bởi vì sỹ số lớp có hạn thôi.
    • 1,896 Bài viết

• 707 Được cảm ơn

Ôi sao mình kg biêt thông tin này mẹ Lanh nhỉ???? Con mình cũng đóng học phí oocgan 3 tháng, múa 3 tháng vẫn 480K, mà mình đăng ký học cho 5 cháu lận :-(

Con mẹ Lanh học sáng T7 này buổi mấy h vậy, bé nhà mình học buổi từ 8h-9h30. Hôm T3 đi học buổi đầu tiên thấy lớp có 13 bạn rồi (có 2 bạn phải dùng chung 1 đàn).

Hôm qua mình đăng ký cho con gái học múa buổi từ 5h15-6h45 T2 và T4 thấy các cô bảo 4 lớp múa đều rất đông rồi, lớp múa 1 là lớp các bạn lớn, đã học múa ở đó 2-3 năm và là đội ngũ đi biểu diễn của trường. Các lớp khác là các con bé hơn. Con mình được cái cũng phổng phao nên được vào lớp múa 1. Mình nhờ cô giáo mua hộ quần áo và giầy cho con hết 160K. Con gái hôm qua đi học buổi đầu về thấy bảo cũng thích, thấy kể là được cô dạy biểu diễn thời trang nữa.
    • 923 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Mình có cùng câu hỏi với mẹ nancy.
    Hihi em chào chị chị đã sinh em bé chưa?Bông nhà em cũng học múa và đàn ooc ở đây đấy em thấy TT khá vắng nhưng thấy có vẻ oke mà học phí rẻ nhưng thấy chất lượng có vẻ oke phết.

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:
    • 3,439 Bài viết

• 22,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹyêuBốvàBông Xem bài viết
    Hihi em chào chị chị đã sinh em bé chưa?Bông nhà em cũng học múa và đàn ooc ở đây đấy em thấy TT khá vắng nhưng thấy có vẻ oke mà học phí rẻ nhưng thấy chất lượng có vẻ oke phết.
    Chào em. Chị 2 tháng nữa mới sinh. Hôm họp lớp chị không biết nên không đi họp được. Con gái đang học ở đấy à. Gái bé nhà chị đòi học múa nên chị đang tìm chỗ nào gần tiện đường đưa đón. Học được cùng Bông thì hay quá.:Smiling:
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 86 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Chào mẹ Bống Bống, giờ mình mới biết là ở đó có học đàn, đang muốn đăng ký cho con. Không biết bạn còn theo dõi ở đây không?? Chứ cho mình hỏi lớp học đàn học vào thứ mấy và giờ nào? Vi mình đi làm phải thu xếp để đưa bé Quỳnh đi học???
    • 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thông báo với các mẹ là ở đây mới khai trương bể bơi đấy, bao gồm cả bể bơi cho người lớn và trẻ em. Mình thấy bể khá rộng, nước rất trong. Mình đang nghiên cứu cho bé học thêm môn bơi ở đây nữa. Có mẹ nào định cho con học bơi ở đây không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

số điện thoại của nhà văn hóa thanh xuân là bao nhiêu các mẹ nhỉ?
    • 1,896 Bài viết

• 707 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenha383 Xem bài viết
    số điện thoại của nhà văn hóa thanh xuân là bao nhiêu các mẹ nhỉ?
    Bạn gọi theo số này nhé: 22450426 / 0916307326
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4