• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Mua máy tính Hồng Phát cho trẻ em ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 348 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình nghe nói nhiều đến loại máy tính HP-600 hay HP-900 gì đó dành cho trẻ em rất hay, không biết bán ở đâu tại TPHCM nhỉ ? Mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ hoặc số điện thoại của nơi phân phối SP này với nhé ! Thanks.
    me @ BẠC LIÊU
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua mật ong dành cho trẻ em ở đâU?

Các mẹ có biết mật ong dành cho trẻ em mua ở đâu (HN) không? Mình định cho bé uống nước cam hoặc sữa pha chút mật ong mà không tìm được loại dành riêng cho bé. K biết dùng mật ong bình thường có được k nhỉ?

• Những phát minh vĩ đại chỉ có ở các ông bố bà mẹ mà thôi!

Các ông bố bà mẹ đã từng chế đồ chơi, vật dụng... dành cho bé yêu của mình bao giờ chưa? Hãy cũng...

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• Máy tính Hồng Phát

Các mẹ cho em hoi,em nghe nói có cái máy tính dạy tiếng Việt và tiếng anh cho tre con của Hồng phát.To khoảng bằng khổ giấy A4.Các mẹ thông thái có ai biêt về cái máy đấy và biết chỗ nào bán,mách cho em với ạ Em cám ơn.

• 85 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me @
    Mình nghe nói nhiều đến loại máy tính HP-600 hay HP-900 gì đó dành cho trẻ em rất hay, không biết bán ở đâu tại TPHCM nhỉ ? Mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ hoặc số điện thoại của nơi phân phối SP này với nhé ! Thanks.
    Đại lý phân phối độc quyền tại miền Nam: Công ty đầu tư Thương mại Tâm Nhật Minh-102 Lê Thị Riêng-P. Bến Thành, Q1, TP Hồ Chí Minh. ĐT: 08.9256727-9256728 Hotline: 0903920924 (Ms. Châu), 0919170978 (Ms.Vy)

• 545 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mình thấy các mẹ muốn mua sách điện tử của Hồng Phát nhiều quá, mà công ty đó lại là khách hàng ở chỗ mình,
    Nếu mẹ nào muốn mua thì pm cho mình, mình có thể mua được với giá rẻ hơn ở ngoài, mình sẽ mua hộ các mẹ
    Oái, nếu khách hàng của mình mà biết mình lên diễn đàn này và post thế này ko biết có nhờ được ko nhì hi hih hi
    Nói thế thôi, các mẹ cứ pm cho mình mình sẽ giúp, nhưng chắc ko lấy được số lượng nhiều cho một đợt đâu nha
    • 545 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Hôm nay mình đã hỏi kỹ lại chị khách hàng rồi. Maximum là bớt được 100k, như vậy là mua sách này giá là 750k/quyển. Mình cũng đăng ký mua một quyển rồi mặc dù thằng cu nhà mình chưa sử dụng được. Các mẹ muốn mua thì đăng ký nhé.
    • 139 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cho mình hỏi, sách đó dùng cho trẻ từ mấy tuổi, sử dụng như thế nào, có thuận tiện không, bé con nhà mình 4 tuổi có dùng được không vì thấy bé chỉ thích phá chút xíu rồi là bỏ, nhiều xiền quá mà như vậy thì uổng nhỉ.
    • 1,551 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

750k thì cũng bằng em mua đấy. Em mua đợt khuyến mại nên cũng giá đấy thôi.
    @Thunguyet: sách này phú hợp cho trẻ từ 3 tuổi trở lên chị ah, em thấy sách này hay lắm, có thể cho bé học chữ cái, toán, tiếng việt, tiếng anh đủ cả luôn. Em đã dùng cho đứa em em rồi, nó rất thích và học cũng khá hơn nhiều đấy.
    Bi zonzon
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Nghe hấp dẫn quá vì mình muốn con mình giữ gìn được tiếng Việt, chỉ một mình mình nói tiếng Việt với nó chắc không đủ vì không có môi trường giao tiếp, sách này cụ thể như thế nào, chương trình có dễ học cho bé không? Mẹ nào rành vui lòng nói thêm " cơ chế" của quyển sách này cho Mẹ napoleon với, xin cảm ơn
    • 241 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, cho em hỏi với. Em được một người bạn giới thiệu cho một quyển sách rất hay hình như có tiêu đề là PH900 (em không sure lắm cái tên chính xác của nó) về dạy chữ cái cho trẻ em nhưng em không biết mua ở đâu. Nhà sách tiền phong thì đã hết. Mẹ nào biết chỉ cho em với. Em cảm ơn nhiều.
    Mẹ Bo và Sushi
    • 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nếu có bạn nào quan tâm đến quyển sách này thì cứ liên lạc với mình. Sách sẽ được giao tận nhà miễn phí
    • 2,315 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Miễn phí giao hàng hay miễn phí sách hả bạn ?
    • 578 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mẹ Ga-con ơi! Sách đó ? xiền vậy? Dạy cho trẻ từ mấy tuổi là thích hợp?
    Mong ước bình dị!
    • 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Giá quyển sách này là 850k. Em mình hiện nay là sinh viên và làm cộng tác viên của công ty Hồng Phát. Đây là việc làm thêm và chỉ có thể miễn phí việc giao hàng thôi. Nếu công ty bán với giá là - 10k đến -20k thì có thể miễn phí cả sách nữa. :1:

Mình muốn nói thêm về quyển sách này. Theo hiểu biết của mình vì mình đã mua quyển sách này trước đây cũng lâu rồi vì khi đọc quyển sách Cha giàu, cha nghèo (Rich Dad, Poor Dad), một quyển sách dành cho cha mẹ về giáo dục con cái. Khi đọc quyển sách này thì mình học hỏi một số điều rất hay. Và thông qua quyển sách này mình được biết tác giả (hay đồng tác giả) của quyển sách này là một phụ nữ rất quan tâm đến việc giáo dục con cái. Chính bà đã là người phát minh ra quyển sách này. Do đó mình quan tâm và tìm mua quyển sách này cho con nhưng tất nhiên là chỉ có thể mua được quyển sách được sáng chế bởi các kỹ sư Việt Nam thôi.
    Vừa rồi em mình tìm việc làm thêm và tình cờ nó làm việc cho công ty Hồng Phát, chính là công ty đã chế tạo ra quyển sách điện tử này. Mình được biết là chị giám đốc công ty Hồng Phát là chị Hồng Mai, khi sang Mỹ chị ấy thấy quyển sách này rất hay và mua về cho 2 đứa con gái của chị. Sau đó chị ấy thuê một anh lập trình và bắt tay sáng tạo ra chiếc máy này.

Đối với mình, mình thấy chiếc máy này rất hay và đứa con mình tỏ ra rất hứng thú với nó.
    • 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Quyển sách này được sử dụng cho bậc Mẫu giáo đến Tiểu học. Nên nếu nhìn vào giá 850k thì mọi người đều thấy có vẻ đắt (ngay cả mình thoạt đầu cũng thấy thế!) nhưng nếu nó có thể hữu ích trong từng đấy năm thì không phải là đắt và cũng là một khoản đáng để đầu tư.

Mình làm một phép so sánh. Một khoá học tiếng Anh của bé nhà mình ở một trung tâm bình thường cũng đã tốn hơn 1tr rồi. Con mình hiện giờ 4 tuổi. (phải nói thêm là thực ra mình đầu tư cho con để cho nó có nhiều hiểu biết hơn chứ cũng chẳng mong muốn nó trở thành thần đồng hay một cái gì tương tự. Vì tự nhủ bố mẹ nó có thông minh hơn ai đâu mà bắt con phải thế này thế khác)
    • 4,896 Bài viết

• 1,039 Được cảm ơn

Sách đó thế nào hả chị, nó dạy nhiều lắm hả??? chị tả kỹ một chút xíu đi chị ơi
    À à... có phải nó giống cái máy tính xách tay không, có mấy tấm bìa để đút vào máy...
    • 2,315 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Mẹ chíp tìm hiểu thêm ở đây này.

Bà con đã ai có Sách điện tử cho con chưa? Nhờ tư vấn
    • 2,294 Bài viết

• 1,828 Được cảm ơn

Đắt quá nên mình còn rụt rè, đợt trước vừa giảm 100K thì mình biết đã muộn trong tháng 9, 10 gì đó vừa rồi.
    Thế chỗ bạn có giảm giá tí chút để lấy chỗ đi lại không.
    • 2,315 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Em cũng thấy đắt. Có ai đã dùng rồi. Cho em xin lời khuyên.
    Tính ra bằng 20 đĩa VCD mua ở 5 Hàng Mành + 10 quyển sách dạy bé + 350K mua đồ chơi và các thứ linh tinh để nghịch.

Hàng này Cty Phú Thái phân phối, chac chắn sẽ bán chạy thôi. XO còn bán tẹt ga mà.

Mẹ Bi bầu mua được rẻ nhắn tin cho em nhé.
    • 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình tin rằng là quyển sách điện tử này sẽ gây hứng thú cho trẻ em hơn "20 đĩa VCD mua ở 5 Hàng Mành + 10 quyển sách dạy bé + 350K mua đồ chơi và các thứ linh tinh để nghịch". Như anh cu nhà mình cứ về đến nhà là lôi quyển sách ra ngoáy ngó, khó lòng mà dứt cu cậu ra khỏi quyển sách đó. Mà mình thấy cháu tiếp thu tốt hơn. Các kiến thức sẽ tự đi vào bé một cách rất tự nhiên.

Còn việc giá cả thì chắc không bớt được rồi vì theo cô em mình đây là chính sách của công ty. Nhưng bù lại cô em mình sẽ có chương trình khuyến mại riêng của mình. Đó là sẽ tặng 1 bộ bát đĩa Thái Lan + giao hàng tại nhà. Theo mình thấy đấy cũng là 1 ưu việt rồi.

Nếu các mẹ quan tâm thì cứ liên lạc với mình nhé.

Xin nói thêm là cô em mình là sinh viên. Nó hoàn toàn lấy công làm lãi (nó không có xe máy, thực hiện việc giao hàng bằng việc đi bus). Nó muốn lấy kinh nghiệm thực tế bởi công việc này.
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Quyển sách đấy chỉ dạy chữ cái thôi hay có những chương trình gì nữa hả các chị. Em cũng mua cho con em một cái laptop của trẻ con ở bên Singapore thì giá tiền cũng tương đương như thế. Cái máy đấy nó có nhiều chương trình lắm(khoảng 40 hạng mục): Dạy đọc nốt nhạc, vẽ, đọc chữ cái, làm phép tính... Em nghĩ nó có thể sử dụng đến hết bậc tiểu học. Có nhiều chương trình trong đó tương đối hay nhưng với trẻ con thì hơi khó nếu không có sự hướng dẫn của cha mẹ. Thế nên em và Ax phải nghiên cứu trước để còn dạy nhóc mà cũng thấy mê luôn, ngày nào cũng tranh nhau "nghiên cứu"...
    • 697 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoixinh
    Quyển sách đấy chỉ dạy chữ cái thôi hay có những chương trình gì nữa hả các chị. Em cũng mua cho con em một cái laptop của trẻ con ở bên Singapore thì giá tiền cũng tương đương như thế. Cái máy đấy nó có nhiều chương trình lắm(khoảng 40 hạng mục): Dạy đọc nốt nhạc, vẽ, đọc chữ cái, làm phép tính... Em nghĩ nó có thể sử dụng đến hết bậc tiểu học. Có nhiều chương trình trong đó tương đối hay nhưng với trẻ con thì hơi khó nếu không có sự hướng dẫn của cha mẹ. Thế nên em và Ax phải nghiên cứu trước để còn dạy nhóc mà cũng thấy mê luôn, ngày nào cũng tranh nhau "nghiên cứu"...
    Bạn ơi, bạn có thể cho mình thấy cái hình hài Laptop trẻ con này không? Mình muốn có một cái như thế quá. Thanks :4:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2