• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Hướng dẫn con học bộ Skills builder for young

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 42.7K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 37 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đúng vậy mình đang tìm cd1 của Young learner go Starter A, mẹ nào có thì up lên cho cả nhà với, link ở trên die rồi. Thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng My Xem bài viết
    Bạn ơi các thành viên của EC2 của WTT đang tập hợp số lượng bộ sách Skill Builder để in màu đấy. Sách này con mình hơn 5 tuổi cực kỳ thích học, mình đã cho cháu làm mấy quyển in đen trắng rồi nhưng vẫn muốn đăng ký in mấy quyển màu để dành cho đứa sau vì học sách màu bọn trẻ con sẽ hứng thú hơn.

Đầu tiên là in bộ 2 cuốn Starter 1& 2, 82 trang/cuốn, in 5 màu khổ A5, bìa để các con tự vẽ theo mẹ Tinu's mami gợi ý cho phát huy sáng tạo. Tiền in sách và in đĩa là 130k/2c+CDs. link đây http://www.expresspublishing.co.uk/e...uk&Category=10

Đã in thử rồi chất lượng tuyệt vời. Nếu bạn nào có nhu cầu gửi tin nhắn cho mình theo mẫu:

1. Tên
    2. Điện thoại
    3. Địa chỉ
    Mình đang cần tìm file audio của Skill builder starter 1+ 2 mà các links ở trên die hết rồi. Mẹ nào có link còn sống hoặc có cung cấp CD cho mình đăng kí với ạ? Thanks mn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin cháo các chị!
    các chị ơi, em muốn tìm bộ sách skills buider starters, movers và flyers. chị nào có đường link download sách và audio cho e xin với.
    mấy link trên em không down được
    em cám ơn mấy chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nên bắt đầu cho bé học bơi từ lúc nào?

Được bơi lội tung tăng trong nước quả là điều rất tuyệt vời với con trẻ, đặc biệt là vào những ngày...

• Một số gợi ý cho Phụ huynh khi hướng dẫn con học Tiếng Anh

Chào các bố mẹ, hôm nay mình mở topic này muốn chia sẻ với các mẹ chút thông tin hữu ích về các phương pháp dạy tiếng Anh cho con. Các kinh nghiệm này mình tham khảo ý kiến từ các giáo viên bản ngữ và từ cả phụ huynh. Rất mong bố mẹ nào có kinh nghiệm gì hay về dạy ngoại ngữ cho con sẽ cùng...

• Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội

Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội http://s16.postimg.org/v2gmlq205/lua_dau.jpg ...

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Hướng dẫn con tập thể dục thể thao

Các bố mẹ ơi, nhà nào có kinh nghiệm luyện cho con tập thể dục thể thao duy trì sức khỏe và tăng chiều cao thì trao đổi nhé. Con trai mình năm nay học lớp 1, nhưng tập tành thì lờ rờ chẳng ra làm sao cả.ps: em không tìm thấy sub-box nào có top này nên để tạm đây, Mod xem thế nào cho hợp lý giúp em...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi chị cho em xin file của bộ skill buider được không chị
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7